Kim Liên High School (vô lam` wen neo` )

Vũ "nhị"

Member
BlackDragon said:
MÌnh chẳng động đến ai thì ai động đến mình làm gì ;)
Ấy thế mà có đống đứa mình chẳng làm gì sai cả nhưng vẫn bị gây sự bởi một số lí do rất "trời ơi": "Mày trông xấu trai, ngứa mắt, trông ghét vật...ect.

Hôm nọ chat với 1 em Kim Liên 0407, đang hay đến đoạn em ấy nói : Em học trường Kim Liên anh ạ, cái trường tốt nhất Hà Nội ấy...Vừa nói dứt lời em xóa nick luôn, dek chat nữa.

lovelypink

Member
hohohohoho,vũ animal vẫn còn cay cú kìa.thôi,xấu giai thì cứnhaanj đi cho nó tiến bộ.khổ,mai sau cố gắng mà tìm thị nở nha'.oài cũng may la còn có thị nở đấy,chứ thế kia bố đuắ nào nó thèm,hohoho.
@trieugiaphong:anh ơi,tưởng dễ mà ko bị đụng đến.em trót dại chơi đúng thằng tú a 6 mà theo lời mô tả của thằng bạn em thì nó cũng thuộc dạng hotboy của trường 1 thời(nói là 1 thời vì bi giờ ngu quá bị chuyển sang dân lập hà nội rồi).thế là cái hôm qua trường bị chúng nó tia được,nó đuổi cho chạy chí chết,chứ em từ bé có cà ai bao giờ đâu.con nhà lành mà anh,ohohohoho.

Vũ "nhị"

Member
BlackDragon said:
Trẻ con mà, chú chấp làm gì :))
Em cũng muốn không chấp lắm nhưng hỡi ôi cứ gặp Kim Liên là y rằng như thế anh ạ! Bọn này chắc bị người lớn nhồi sọ nhiều quá. Hồi lớp 12 đi ôn thi, bọn A1 Kim Liên cũng vênh vang lắm, dek thèm con ai ra gì.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
sao lại cực đoan thế nhỉ??
trg` nào chả có đứa hư đứa ngoan
chỉ có CVA mới Ams , nh~ trg` thi tuyển ý..thì ngoan hơn thôi^^
mà đây là topic của dân KL mà
anh Vũ & chị Yến nói thế trong topic ng` ta bao h!

lovelypink

Member
khổ thân thằng bé.ai nói gì nó đâu.chẳng qua các em kl thì thế chứ ai nói gì đến boykl đâu,thôi ấy gì ơi quay lại đi ko chúng nó lại đổ lỗi cho tớ dọa ấy chạy mất.tớ hiền lành thế này,dọa được ai,em ánh nhỉ?hehehhee

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hi`hi`
còn j` ko nhỉ??
mấy lần định dọt nhập vào KL thăm mấy đứa bạn nhưng chưa biết địa hình
ko như ở CVA,suốt ngày chạy vào như nhà mình

lovelypink

Member
em ánh ơi,dịch làm gì,ko phải tiếng đức đâu,tiếng thú đấy.ngày trước chị với bọn trong lớp thân mến tặng cho anh vũ cái biệt danh vũ animal mà,hohohoho/.
@ hằng:tao trêu nó tí thôi,làm gì kinh thế

effi

Member
Vũ "nhị" said:
Ich habe keine Bemerkung! Du ansehest dich, Schwein! Mach nicht so ein dummes Gesicht!>:)
- Ansehen ist ein trennbares Verb. Daher: Du siehst dich an! (nicht sehest). Ausserdem sagt man eher: Sieh dich (doch mal) an!

- Der haeufig benutzte Ausdruck ist : Bemerkung (ueber jemanden oder etwas) machen.

Viel Spass beim Deutschlernen! (Tschuldigung, aber du hast mehrmals Fehler gemacht. Pass auf, besonders wenn du mit jemandem schimpfst, sonst hoert sich doch nicht ganz ueberzeugend an, oder?)

Xin lỗi mọi người vì post lạc đề. Nói riêng với em Vũ mấy câu thế, mod đợi Vũ đọc đã nhé, đừng xóa vội. Cảm ơn nhiều.

effi

Member
Chị đã xin lỗi rồi mà em. Nội dung về ngoại ngữ thôi, không có gì bí mật riêng tư đâu.

Sorry cả nhà lần nữa nhé.

Vũ "nhị"

Member
effi said:
- Ansehen ist ein trennbares Verb. Daher: Du siehst dich an! (nicht sehest). Ausserdem sagt man eher: Sieh dich (doch mal) an!

- Der haeufig benutzte Ausdruck ist : Bemerkung (ueber jemanden oder etwas) machen.

Viel Spass beim Deutschlernen! (Tschuldigung, aber du hast mehrmals Fehler gemacht. Pass auf, besonders wenn du mit jemandem schimpfst, sonst hoert sich doch nicht ganz ueberzeugend an, oder?)

Xin lỗi mọi người vì post lạc đề. Nói riêng với em Vũ mấy câu thế, mod đợi Vũ đọc đã nhé, đừng xóa vội. Cảm ơn nhiều.
Cảm ơn chị nhiều! Trình Đức học của em cũng xoàng lắm. Khi nào học ổn định em sẽ đi học thêm. Mà bận tâm vì nó sai làm gì hả chị, cái lũ vô học hay dùng tiếng Anglosaxon nó cũng không hiểu đâu, mình ch..=tiếng Đức cho máu.

lovelypink

Member
đú kìa.thôi vũ animal ơi,đời phải biết mình là ai chứ!đú thế chó nào lại được với em mà cứ phải cố quá làm gì cẩn thận ko thành quá cố là hỏng hết bánh kẹo đấy,hohooho.thấy chưa!đú mà còn là đú bẩn nữa ý chứ,hohohoho,sai grammar kìa,hohohoho.giờ còn ai đi học tiếng đức nữa.cùng lắm là học english hay francais,hay japanese với chinese cũng được.học tiếng đức mai sau định đi làm hít le à?hohoho.
@hằng:mày ko nói mỗi mình tao có nghĩa là mày nói cả tao chứ gì?thôi.em biết trình em dek đú nổi chị hằng rồi.hohoho.mang tiếng hiền thế mà toàn đá đểu mình.vẫn còn cú tao vụ hôm d4 chào tuần mới anh long của mày lên tặng hoa tao à?thù gì dai thế?nói đi nói lại,tao đi thì nó là của mày hết còn gì.tao có ý gì với nó đâu...ài...phù...ức chế bây giờ mới được giải tỏa,vấn đề tế nhị vãi nên mãi ko dám nói sợ chị hằng nổi cơn thịnh nộ,hohoho.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000