Kim Liên High School (vô lam` wen neo` )

lovelypink

Member
milkywayprincess said:
oài~~~` ngồi phân tích~
ko đọc kĩ nhưng túm lại là chị ko nhuộm mà màu như thế đẹp thật....
tóc đẹp từ bé mà em...hê hê hê hê hê.....ngày xưa đến lớp đã từng bị quay mấy lần về vụ bị tưởng là nhuộm tóc,mẹ chị phải đến trường bảo cô là tóc cháu nó từ bé đã thế rồi...hic hic...mệt phết đấy!

lovelypink

Member
ông anh họ chị cũng đã từng vị 1 phát như thế rồi....tại gen nhà chị cứ kiểu gì ý...tóc ai cũng nâu nâu chứ ko đen ánh lên.ông anh mình học đống đa,thế là giáo viên nhìn đâu cũng thấy vi trùng cứ tưởng ông ý nhuộm tóc chơi bời đú đởn,thế là giáo viên toàn trù...mà ông ý hiền như cục đất ý...mà con trai ko dám kể cho mẹ nghe sợ bị cười,thế là ông ý kể cho bạn ông ý nghe,mà bạn ông ý lại là...bf của chị hồi ấy,thế là....chị gọi điện kể cho bác(mẹ ông ý) nghe vì chuyện này phải có dòng giống chứng minh.thế là bây h ổn rồi

lovelypink

Member
ờ....ngày xưa quả tóc éo của chị worth 400 lần chép phạt nội quy trường với 1 tháng làm trực nhật chứ đùa đâu

lovelypink said:
thề là chưa nhuộm tóc bao giờ.chỉ có ngày xưa ép 1,2 lần,người ta bảo trong thuốc ép có 1 chút thuốc nhuộm mà,chứ em có nhuộm tóc đâu,nói thật đấy!với cả ngày xưa đi bơi nhiều,nước bể bơi cũng làm tóc nhạt màu đi nữa.chứ em có nhuộm tóc đâu,nghe bảo nhuộm hỏng tóc mà tóc mình ép 1,2 lần cũng đã gần hỏng rồi thế là thôi sợ ko dám nhuộm.với cả có khi tại đèn trong phòng là đèn vàng,nháy flash nên tóc mới nhạt màu đi thôi,chứ có chết cũng ko dám phá tóc nữa đâu...tóc đang đẹp..hê hê hê hê....
@hoàng:nói thế là khen hay chê hả em?
Mày mà ko nhuộm tao bé bằng con kiến!^.^!:))

lovelypink

Member
cái hồi ấy nhuộm có ăn màu đek đâu mà bảo nhuộm....sau lần ấy biết tóc mình chẳng lên được cái màu mẹ gì thế là thôi đek nhuộm nữa...tao bảo bà già bao h về việt nam cho tao đi nhuộm đây....chẳng thích tóc đen...mà nhuộm bên này 500$ 1 lần mk tiền đ** đâu ra

fruit NHO

Active Member
hỏi thăm 1 tý
lâu lắm o gặp
mà mất xừ nó số roài .........
dạo này tao ko đi nữa nên ko gặp .... :(
với cả clb dance bên KL nổi mà

candykiss

kim liên em cũng wen 1 số ,ờ Tô Sơn Tùng tam mao Kim Liên nè,Tùng zen học A16 nè...Nhưng mà mí bạn ý hơi kiu ko bis dân KL có thế ko???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000