Kim Liên High School (vô lam` wen neo` )

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thôi yến ơi!chị đừng lập mấy topic đả đảo mod nữa!
em chưa kịp tham gia thì đã bị lock rồi!chị em mình online trái ca mà...tức wa'!bây h` có j` cứ vào mấy topic có sẵn mà đóng quân...

lovelypink

Member
ý kiến được!ok.bị lock mãi,tức vãi.nhưng cứ tưởng tượng cái cảnh thằng chó conhamoco ấy đêm nằm cũng ngủ ko ngon sợ mình lập topic mới chửi nó mà ko kịp lock cũng vui phết,hĩ hĩ hĩ hĩ....

lovelypink

Member
làm như anh là đàn ông thì ghê gớm lắm ko bằng.thiếu chị em tôi 1 ngày xem có gào thét tìm ko nữa!
giá lắm đấy!ái ố mỹ miều gì cho cam cái đồ....

hey topic này lạc đề quá rồi
tôi đã để 1 topic để cho mấy ng buôn rồi
đừng có buôn tùm lum quá thế chứ
nếu tiếp tục thế này lại phải lock tiếp vậy

lovelypink

Member
chú dọa nhau à?sao lại cứ thích dọa dẫm nhau thế nhỉ?công nhân móc cống ơi!dọa nhau kiểu này mai sau ông cưới tôi ko thèm làm chủ hôn cho đâu.chỉ sợ em ánh ko bằng lòng...hê hê hê hê

lovelypink

Member
ặc!vợ chồng đi vạch áo cho người xem lưng.hùng ơi!dạy vợ kiểu gì thế hả?
mà này ông hùng,tôi hỏi thật ông nhé,làm vừa thôi,chứ cứ cái kiểu này mai sau đến lúc muốn để lại nòi giống cho muôn đời sau cũng khó vì lúc ấy năng suất kém rồi.chẳng biết giữ gìn gì cả.
mà em ánh cũng vừa vừa thôi,nó là đàn ông,có trăng hoa 1 tí cũng đừng có khắt khe quá.nhường nó 1 tí,hê hê hê.....nghe hay nhỉ...hê hê hê...

@ Ánh : " già néo đứt dây " chị ạ :)) Cứ thả cho chồng tự do 1 tí đi, ko là mất đó, tự do 1 tí cái kiểu em hôm đi offline ý mà :)) Có sao đâu :))
@​

Ơ hóa ra cái anh mà mọi người đang nói đến là anh LAM móc cống hôm đi offline đấy à ??? 8-} 8-}, bây h mới biết =)) 8-}

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nhầm cơ bản rồi em ơi!
móc cống là lão hùng darkknight ý!!!!
còn anh lam là admin,anh râu tóc tươi tốt ,mắt như 2 cái gạch đầu dòng ý^^

lovelypink

Member
milkywayprincess said:
ha!
thảo nhớ cạch mẹt anh vũ với chị yến ra nhé
căm dân KL lắm
có tớ đây này...a`
ấy biết nhóc nam lớp a4 ko??
con này,mày bớt mồm đi ko được à?vả gẫy răng h hê hê hê hê....
à ánh,mày học ams,nhìn thấy hàn bích vân chưa?giời ơi,mang tiếng xinh nhất hà lội,hic hic....chẳng hiểu nó có đứng đến nách mình ko nữa.
hàn bích vân mà xinh nhất hà nội thì có khi bọn cẩm tú lam giang hoài my với phan trang đi thi hoa hậu thế giới quá à

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000