Kim Liên High School (vô lam` wen neo` )

effi

Member
Vũ "nhị" said:
Cảm ơn chị nhiều! Trình Đức học của em cũng xoàng lắm. Khi nào học ổn định em sẽ đi học thêm. Mà bận tâm vì nó sai làm gì hả chị, cái lũ vô học hay dùng tiếng Anglosaxon nó cũng không hiểu đâu, mình ch..=tiếng Đức cho máu.
Nix zu danken, hì. Em học thế là OK rồi, còn nếu muốn học những câu schimpfen nặng hơn thì chị dạy cho, chỉ khuyên em là ăn nói sao để không trở thành kẻ thiển cận, vô văn hóa thôi. Học tiếng Đức tiếp đi em nhé, việc mình mình làm, đừng để ý lời ra tiếng vào rồi nói qua nói lại chỉ mua thêm bực vào mình thôi. COOL!

Em cần hỏi gì thì vào mục tiếng Đức post bài, chị sẽ trả lời. Còn ở đây chị nghĩ không nên nói không hay về dân KL, vì đây là topic giao lưu làm quen.

Vũ "nhị"

Member
lovelypink said:
Đú mà còn là đú bẩn nữa ý chứ,hohohoho,sai grammar kìa,hohohoho.giờ còn ai đi học tiếng đức nữa.cùng lắm là học english hay francais,hay japanese với chinese cũng được.học tiếng đức mai sau định đi làm hít le à?
Sai chỗ nào????????????=)) Ove son mio vizio??=))

Hờ hờ hờ, cái Châu thì khỏi fải nói, quen cả Hà nội luôn, Châu nhở:)):))...
Kim Liên cũng bít chút chút...chỉ bít coá một thằng bạn đang muốn chuyển qua KL mờ trường hiện tại của nó không chịu thả nó ra vì...nó đang là Hotboy=))=))...chuyện nghe như bịa:))

:)):))..ko fải roài..hình như thằng bé nhà chị đang học Trần gì í nhở...hay Quang Trung gì đấy (chả nhớ:D)...chỉ bít là đang muốn chuyển qua Kim Liên mờ không được, khổ:))

Oài oài đề nghị chị Châu dịch luôn cho em mí kí kia cái nhở:)):))..em bít NMC là nguyễn minh châu:)):))...còn mí cái kia bắt em dịch là em dịch vớ vỉn ngay=))
Ánh oai, uk em ạ:D...hàng độc là hàng hiếm, hàng hiếm thì chỉ gia đình xem:))

lovelypink

Member
quảng cáo kinh thế,ko biêt có ra trò gì ko.hê hê hê...cao ko em?cao dưới mét 8 thì thôi em ạ.chị đã hơn mét 7 rồi.đi cùng thằng thấp hơn chúng nó bảo 2 mẹ con

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000