kể chuyện đi xe bus

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 13 2004, 09:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 13 2004, 09:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 10 2004, 11:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 10 2004, 11:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 10:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 10:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> dạo này di xe bus nhìu wá, đang chán đây  <_< [/b][/quote]
:lol: Hôm nào anh lấy cào cào của anh đèo phu nhân đi học nhé.
Cho đỡ nhàm chán ;; ) ;) [/b][/quote]
ok
hôm nào đến trường đón phu nhân nhé
:lol: :lol: [/b][/quote]
Tuân lịnh phu nhân. Gì chứ chuyện đèo phu nhân là nghĩa vụ của anh rồi. Có điều em ngồi gióng được không cô bé? :rolleyes:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Mar 14 2004, 05:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Mar 14 2004, 05:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mấy hôm nay chán thật đó nhưng xe buyt toàn anh đẹp trai thui [/b][/quote]
:: Khạc khạc;:

đẹp trai hay không chả biết?
nhưng mặt "trai" thì nhìu ..
đếm không xuể ..
:rolleyes:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 15 2004, 05:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 15 2004, 05:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đơn cử là anh trinhtung cửa chúng ta đây đúng ko ? :lol: [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

xúc động đậy qúe, khoản gì anh chưa biết, chứ cái khoản đá của em cũng hơi bị ngon lành đấy ...
:lol:
Nhà em có ấy không??? hic hic
Bố mẹ em có ấy không??? hic hic
Em cũng ấy không???
Hôm nào cho anh qua nhà em thăm các bác nhá ....
B)

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Mar 17 2004, 09:51 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Mar 17 2004, 09:51 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> sợ wa cơ đen tối đến kô tả hehehehehehehehehe [/b][/quote]

Em ơi, hôm nào, cho anh đến nhà em luôn thể nhá ...
Cho anh hỏi thăm các bác bên ấy thế nào ???
:lol:
PS: Tiện thế, tư vấn chút ít, biết đâu lại kiếm được dự án gì đấy thì hay lém ....
:rolleyes:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 17 2004, 11:22 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 17 2004, 11:22 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> sợ ............. :( [/b][/quote]

có sợ thì cứ ngã vào anh đây nầy .....
anh hơi thiệt một tí tẹo, nhưng bù lại cũng khá ấy .....
B)
mất khoản này, ta được khoản khác ..
đừng sợ nghe em!!! <_<

kiwi_vn

Active Member
Nửa năm rồi ko đi xe bus . Về nhà cũng ko đi xe bus vì lúc nào cũng chật cứng , nhìn người đứng mà tởn . Vái ! Hôm nào chọn tuyến nào ít người thì đi 1 bữa ...

kiwi_vn

Active Member
HI hi . Biết đâu hôm đó anh em mình lại chạm mặt nhau mà ko biết nhỉ ? Mà cái thú vị nhất của xe bus là đông người , ngồi im ngắm các ẻm . He he

Archangel

Member
Hôm trước đi đường ,anh gặp một chú đi xe bus ... bị một thằng khác nện cho tơi bời .Hỏi ra thì mới biết thằng bị đánh ngồi trên xe bus cứ ... ngắm ẻm của thằng kia không biết có phải là chú kiwi là thằng bị đánh kia không ...=))=))=))

kiwi_vn

Active Member
He he . Anh đừng mơ thế chứ. Thằng ku nào dám đánh em chứ ? Em mà ko đánh lại được thì em chỉ cần gọi điện 1 cú là cả đàn cảnh sát nhà em ùa ra . He he , 1 trận đánh thú vị ...

Archangel

Member
Ơ kin nhỉ à mà anh chưa nói hết mờ .Lại hỏi ra thì mới bít cái thằng đánh người là thằng họ Lê Hồng ... gì gì ý anh quên rồi nghe nói con cháu gì với ông Lê Hồng ... gì ý chắc chú biết .Không bít cả chú và cả đàn cảnh sát nhà chú có dám đánh thằng ý không nhỉ ... =)) =)) =)) .
---------------------------------------------------
Đi xe bus ngắm phố phường cũng hay .Lâu lắm rùi không đi ...

kiwi_vn

Active Member
Ui dào ôi . Nói thật với anh ( cấm tuyên truyền rộng ) Là bon em cũng ko thích sếp Anh lắm đâu , vì xuất thân của sếp ko phải từ ngành Công an . Còn trong trường hợp này à ? Mặc thường phục ra oánh, rồi về trường ... ngủ .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000