kể chuyện đi xe bus

Nhoc_Maruko

Member
ui khổ thân chip wá........
.......wả là ko có kinh nghiệm rì cả..........
như maruko nè ,
đi vô tư . có sao đâu ?
:lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 4 2004, 03:46 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 4 2004, 03:46 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ui khổ thân chip wá........
.......wả là ko có kinh nghiệm rì cả..........
như maruko nè ,
đi vô tư . có sao đâu ?
:lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Trùi ui...........nhưng mà sui say oto người ơi :( :( :ph34r: :ph34r:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 3 2004, 04:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 3 2004, 04:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> quả là 1 con người ko biết kiên nhẫn ,
chán thật
phu quân của em mà thế ah ??
:lol: :lol: B) [/b][/quote]
Thế mới là phu quân của em được chứ hị hị. :D

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 5 2004, 05:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 5 2004, 05:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh coi thường em wá đấy nhé ! :blink: :ph34r: :angry: :blink:
B) [/b][/quote]
Đố anh dám khinh thường em.
Anh chỉ sợ bị phu nhân đập chết ăn thịt thôi.
Nhưng hình như phu nhân khinh thường anh rồi.
Anh hơi bị kiên trì đấy cô bé ạ.

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

nói chung, đi xe bus cũng vui, mỗi tội .... hờ hờ, hơi bị xóc ...
hôm nào, thử làm quen trên xe bus cái, chắc cũng được một vài em...

đời là mấy tí, ta cứ hú hí..
:)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đi xe buýt kể cũng hay, mỗi tội là hơi... lòng vòng thôi, hihi. Ai dè đi từ Bờ Hồ về Ngọc Hà phải qua Khâm Thiên, vòng qua Cầu Giấy, rồi rẽ qua Liễu Giai mới tới đích... :wacko: :wacko: :wacko: Đi hết gần 1 tiếng rưỡi, huhuhu. Thà đi bộ từ Bờ Hồ về nhà cũng chỉ mất có 30 phút... :lol: :D

Mà sao tìm cả HN mà chẳng thấy chỗ nào bán cái bản đồ có vẽ tất cả các tuyến bus nhỉ??? Khi hỏi anh bán vé trên xe thì mới biết là cả HN có 1 chỗ bán, ở Bờ Hồ, nhưng bán lậu, hahaha :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 9 2004, 10:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 9 2004, 10:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :: khạc khạc ::

nói chung, đi xe bus cũng vui, mỗi tội .... hờ hờ, hơi bị xóc ...
hôm nào, thử làm quen trên xe bus cái, chắc cũng được một vài em...

đời là mấy tí, ta cứ hú hí..
:) [/b][/quote]
hóa ra mục đích đi xe buyts của anh tùng kô chính đáng hehheheheehehehehe sau này khi nào mà anh tùng có người yêu em sẽ méc chị ấy cho coi
..... nhưng biết đâu người yêu của anh lại là 1 trong số những cô nàng mà anh wen đc nhỉ hehehehe ;) ;) ;) ;)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 9 2004, 10:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 9 2004, 10:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :: khạc khạc ::

[/b][/quote]
gớm cái anh này ,
mất vệ sinh wá đi........... :angry: ko sợ thầy Mão à ? :lol:

dạo này di xe bus nhìu wá, đang chán đây <_<

trinhtung

Member

bi giờ, anh mới nhận ra, forum CVA mình toàn là hoa, mà hoa tươi, xinh, đẹp nữa chứ. ... tội gì đi đâu xa ...
đi xe bus, cọ xát, "nấy" kinh nghiệm ... tội gì ...

"Ta về ta tắm ao ta,
Dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn"

Giời ơi, yêu qúe ....
Hôm nào, anh mà kiếm được em nào trên xe bus, thì về mổ bò đãi quân luôn, hic hic, đãi các em một chầu, không sao à không say không dzề ...
vui qúe ta...

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 10:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 10:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> dạo này di xe bus nhìu wá, đang chán đây <_< [/b][/quote]
:lol: Hôm nào anh lấy cào cào của anh đèo phu nhân đi học nhé.
Cho đỡ nhàm chán ;; ) ;)

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 10 2004, 11:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 10 2004, 11:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 10:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 10:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> dạo này di xe bus nhìu wá, đang chán đây&nbsp; <_< [/b][/quote]
Cho đỡ nhàm chán ;; ) ;) [/b][/quote]

"nãng mạn" dã man, ... hè hè
hôm nào tổ chức, cho tớ đi ké cái nhỉ ... khoái lắm đây ...
:D
chả hiểu cái cào cào, vứt ở đâu rồi ... ;;)
sang nhà em hàng xóm mượn vậy ...
:rolleyes:

khặc khặc anh trịnh tùng ơi em công nhận giọng cười của anh rất chi là duyên em nghe rùi mà cứ như là nghe ác mộng đó
mà anh em cứ tưiởng là hào hứng đi lắm chứ hóa ra kô phải chỉ là coas mục đích xấu

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Mar 11 2004, 08:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Mar 11 2004, 08:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mà anh em cứ tưiởng là hào hứng đi lắm chứ hóa ra kô phải chỉ là coas mục đích xấu [/b][/quote]

khặc khặc anh trịnh tùng ơi em công nhận giọng cười của anh rất chi là duyên em nghe rùi mà cứ như là nghe ác mộng đó
cảm ơn em đã khen anh, canh thiu em lắm lắm cơ; người gì mà tốt thế, "nại" còn dễ thương nữa??? khen người ta hoài hoài à, chắc về sau sẽ gặp nhiều người tốt lắm đây ...
yêu lắm cơ .. cho anh thơm một cái nhé ..
cảm ơn em mà .. :-X
:rolleyes:

mà anh em cứ tưởng là hào hứng đi lắm chứ hóa ra kô phải chỉ là có mục đích xấu
vì yêu em nên anh bỏ qua, ... mục đích anh cực kỳ trong sáng, thế mà lại bảo là xấu ... hic hic , :(( :((

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 10 2004, 11:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 10 2004, 11:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 10:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 10:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> dạo này di xe bus nhìu wá, đang chán đây&nbsp; <_< [/b][/quote]
Cho đỡ nhàm chán ;; ) ;) [/b][/quote]
ok
hôm nào đến trường đón phu nhân nhé
:lol: :lol:

trinhtung

Member

Để anh đón nhá ...
Có đồng ý không nào ...
Có thì thơm anh cái đi ....
:lol:
Cưa em có chồng rùi, thích thật ...