kể chuyện đi xe bus

hic hic sau bao ngày nung náu quyết tâm thì mãi đến hôm qua mình mới có thể nhưng mà đi cũng vui lắm mình làm wen đc với nhiều người có cả anh còn họch ở trường mình lúc trước nữa cũng có nhiieeuf anh tốt bụng lắm khổ nỗi va chạm nhiều và chen lấn nữa

tui cũng có một thời đi xe bus nè tui thấy vừa tiện vừa vui
nhưng tháng này tui lỡ tiêu mất tiền xe bus zo chat rùi nên lại trở về với con xe đạp :lol:

hôm nay cố gắng lắm tui mới kéo áo ông ý định bắt chuyện nhưng mà kô đc huhuuhuhuhuhuh chán quá biieets bao giờ mới làm wen đc trí anh ơi bảo ông ý làm wen với tui đi

Nhoc_Maruko

Member
gọi trí anh làm gì , ông í ko thèm đọc topic này đâu
mà nhung ki chuyên môn gieo rắc tai vạ cho tui đấy nhé !
lão mà tưởng là tui kéo thì coi như.... xong :blink: :(

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Feb 22 2004, 09:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Feb 22 2004, 09:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ông WC toàn làm thế mà...chắc thất bại thảm hại nên muốn xui dại bạn bè đó... [/b][/quote]
:D :lol: Hình như chưa thất bại lần nào ;)

Bởi vì chú WC cũng đã dám thử lần nào đâu :lol: :lol: :lol: ...............Tui thì cũng mún đi xe buyts cho dỡ phải đạp xe......................phải cái..................tui sợ oto lém................hichic :( :( :ph34r: :ph34r:

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 21 2004, 09:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 21 2004, 09:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Muốn làm quen thì khó gì, nhắn tin cho ông ý :D :lol: "Anh ui, em...iu anh" <= cứ nói thía này là làm quen dc ngay <_< ;) :D [/b][/quote]
wc ông chỉ đc cái xui dại thui với lại tui nói cho ông biết ông là con trai nòi với con trai thì cùng lắm nó chỉ nghĩ là ông ái thui chứ tui mà nòi thì có mà điên huhuhuuhuhhu sau này ra ngoài đường vác mặt mo nhìn nó ahf ehhehehehehe <_< :( :( :( :( :( :(

Hơ...Đi xe bus hay lém chứ...Hồi Tết đi chơi với bạn cũng đi xe bus...Mấy đứa nói chuyện linh tinh...Một lúc sau mọi ng trên xe cũng góp chuyện...May muh lúc đó ko ai ngủ cả, nếu ko thì cầm chắc là bị mắng rùi ^^...Chán thật...Gần nhà little chẳng có tuyến nào đến Thụy Khuê cả...Nếu ko đi xe bus đến trường cũng vui <_< B) :rolleyes:

ablaze gem

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 14 2004, 04:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 14 2004, 04:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hey ở đây có ai đi xe 31 ko vậy ?
làm wen nhe ! :lol: :lol: [/b][/quote]
Có mẹt

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000