kể chuyện đi xe bus

una-rapina

Moderator
:D
Thực ra xe bus ở mình như thế là đúng rồi!
Kết cấu của xe bus chủ yếu là để đứng! Ở các nước khác, như Úc, trên xe bus có đề báo mỗi xe được phép chở tới 75 người ^^! Xe của mình chưa có cái đó, mọi người cũng không quen nên thấy khó chịu! Ngoài ra cũng phải kể đến các tác nhân khách quan khác như phương tiện cũ, đường xá chật trội, nhất là dân mình ý thức cộng đồng chưa cao!:(
Mình là dân đi bus chuyên nghiệp :p

Điên thế! Sáng nay đi học muộn chỉ vì cái bus nó đến sớm, ko chịu chờ thì chớ, lại còn được thể cái sau đến muộn. Làm ăn thế này thì chết con người ta mất thôi.......

kiwi_vn

Active Member
Đi xe bus cũng hay . Được cái là thay đổi người nhiều . Cứ đi những phương tiện mà chỉ có 1 vài đứa ngồi thì chán vãi . NHưng đi xe bus cũng bất tiện khi muốn thay đổi lịch trình bất ngờ . Thiếu cơ động .

kiwi_vn

Active Member
Khớ khớ . Chắc anh chàng đó là chúa hay ghen , em Duơng nhỉ ? Anh thì không có nên không quan tâm :D. Đi xe bus cũng có cái thú . hôm nào rảnh làm chuyến bus đi vòng quanh .

hello_you204

Bản thân mình đi xe buýt nhiều nên em bị "va chạm" với các em gái lên xe những giờ cao điểm nhiều rồi; hoàn toàn là sư vô tình, không hề có tà tâm.
Khi đi xe bus, có 1 số bộ phận trên cơ thể là thừa, đặc biệt là đôi tay: để đâu cũng dở hơi. Giơ lên quá đầu thì mất hình tượng, để thả xuống tự nhiên thì lương tâm nó cắn rứt!
Có bác nào muốn người yêu mình bị thằng khác nó.....nó....nó.......(giời ơi là giời, khó nói quá).....mà chẳng ai ý kiến gì được bọn nó!

kiwi_vn

Active Member
Có bác nào muốn người yêu mình bị thằng khác nó.....nó....nó.......(giời ơi là giời, khó nói quá).....mà chẳng ai ý kiến gì được bọn nó!
Trong pháp luật có quy định , không có lỗi không có tội . Em đừng suy nghĩ về việc đó . Đi bus mà phải đứng đông người bao giờ anh cũng bám 2 tay vào tay cầm .

hello_you204

Nếu các bác đã nói thế thì thằng em không còn gì để nói, từ nay trở đi em đi xe bus sẽ thả lỏng 2 tay cho nó thoải mái (chân em đứng vững nen không cần bám) chẳng may mà chạm phải người iu bác nào, mong các bác lượng thứ :D

Đã đi thì phải chấp nhận chứ anh. Đâu phải lúc nào cũng theo được bạn gái mà bảo vệ đâu, mình còn có việc của mình. Lúc nào cũng nghĩ vậy thì làm được gì nữa???

Tức thì tức nhưng nó có động được mãi như mình đâu mà lo ;-) Còn tình huống thằng nào nó làm có hệ thống thì lúc đó mình sẽ có cách xử riêng ;)

kiwi_vn

Active Member
Nhưng nói chung mình KHÔNG THÍCH XÀI ĐỒ XÔNG CỘNG! KHÔNG THÍCH DÙNG CHUNG VỚI NGƯỜI KHÁC!
Em nói câu tiêu cực quá đấy . Em đã hiểu hết câu nói của mình chưa ? Đồ công cộng theo em là gì thế ? Xài đồ chung là gì ? Anh nghĩ em sẽ là 1 người ghen tuông đấy .

hello_you204

Khớ khớ, em chỉ đùa thế cho vui thôi, chứ em thì thoải mái lắm.Mà đang chuyện vui sao bác PHÚC lại quau quạu thế? :D

kiwi_vn

Active Member
Đùa về vấn đề này không tốt đâu em . Tốt nhất là không nên đùa . Tình cảm vốn nhạy cảm /

hello_you204

Được được, em xin nhận nỗi, có cần thì em xin viết bản kiểm điểm, sẽ ko đùa về cái này nữa. Toàn đàn ông con trai với nhau cả, đùa 1 tí mà bác làm căng quá.....

kiwi_vn

Active Member
Được được, em xin nhận nỗi, có cần thì em xin viết bản kiểm điểm, sẽ ko đùa về cái này nữa. Toàn đàn ông con trai với nhau cả, đùa 1 tí mà bác làm căng quá.....
Giờ thì hết căng rồi . Tý về viết kiểm điểm nộp cho nàng nha . :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000