Giáo viên " trù " học sinh

chipcom

Member
Hì hì tưởng ai, thầy Vinh thì đừng có đụng vào, nếu ko thì........thôi rồi lượm ơi ngay.
Nhưng mà nó vẫn "sống nhăn" lại còn được tận 8.5 điểm thi nữa! :lol:

Hùng con

Member
Ờ, thầy Vinh chỉ mắng lúc đấy thôi, thầy ko nhớ dai thù vặt như thầy Đổng đâu, hi hi mình nhớ lại hồi thi học kì II lớp 10, mình vẫn làm được bài kiểm tra của thầy Vinh giống hệt sách mà ko bị thầy bắt, ha ha.... hình như trường Chu, hiếm người làm được việc này.

chipcom

Member
Ờ, thầy Vinh chỉ mắng lúc đấy thôi, thầy ko nhớ dai thù vặt như thầy Đổng đâu, hi hi mình nhớ lại hồi thi học kì II lớp 10, mình vẫn làm được bài kiểm tra của thầy Vinh giống hệt sách mà ko bị thầy bắt, ha ha.... hình như trường Chu, hiếm người làm được việc này.
Ai chứ thầy Vinh thì chỉ nghiêm khắc thôi chứ không trù học sinh đâu!

unni_x

Active Member
=)) chị Chipcom dạo này câu bài kinh nhẩy, vừa hum nào 300 bài xong bi giờ đã hơn 500 rùi :cool: Thế mà lúc nào nói cũng cãi nhem nhẻm =))

Manchias

Member
Ai chứ thầy Vinh thì khỏi nói.HE he.Riêng năm lớp 10, bị thầy đưổi ra khỏi lớp không dưới 6 lần. Hơi bị a cay. Cuối năm,lại bị đưổi ra khỏi lớp chỉ vì tội vẽ cái biểu tượng của ICE EARTH vào vở GDCD .
Ah mà nói tới việc giáo viên trù dập học sinh thì em chỉ biết mỗi bà Hải mặt lạnh (môn tiếng Anh).Bà trù dập kinh khủng.Mà lại còn thiên vị học sinh nữa chứ.Em hơi nói chuyện 1 tý là bà cho ăn con 1 ngay.Còn thàng bạn, cho dù nói chuyện, không làm bài tập hay không nghe giảng thì cũng vô sự. :(

hieukhacle

Member
Đụng đến vinh vẩu rồi hả, hahahahahha.
Lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng D1 có thằng bị đuổi ra khỏi lớp, đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng thầy vào dạy thay, hahaha, may mắn đó không phải là em.
đa tạ thầy

smooth

Member
Oài, thầy Khuê Vinh dạy công dân được đấy chứ, tiếc là lớp 11,12 ko được học thầy KV nữa.
Thầy Đổng chưa được học nhưng danh tiếng thì đã nghe từ lâu. Hix, quát tháo vì thương học trò thật thì ít người lắm em chipcom ạ.... :( :(

Manchias

Member
Lại nói đến ông Đổng thì thôi rồi.He he.
Ông này nói rất lắm,nhớ rất dai.
Lớp tui, có 2 thằng oáng cơ caro trong giờ,bị ông Đổng bắt đươc.Ông rất ân cần mời 2 thằng này ra hành lang cùng với câu "2 em ra hành lang oánh cờ tiếp.Oánh tiếp thì tôi tha,không oánh tiếp tôi mách cô chủ nhiệm".Hai con gà kia tưởng thât, thế là lại lôi giấy bút ra xát phat nhau tiếp.Trong khi hai chú đang đến những nước cuối cùng của ván đấu thứ 5 hay 6 gì đó, ông Đổng ra xem+thu giấy ghi lại những nước cờ thần thánh kia+" tôi bắt quả tang 2 câu chơi cờ caro và đây là bằng chứng.Tôi sẽ báo với cô chủ nhiệm"

Bó tay với ông Đổng.Mà xin các bạn lưu ý, trong giờ kiểm tra của ông Đổng, tốt nhất là nên photo thu nhỏ tài liệu, vì ông ây hay đi đi lại lại lắm

chipcom

Member
Óe, thầy cao tay quá. Đấy gọi là bắt tận tay, day tận trán nhé. Hai đứa kia ngu thế? =)) Đúng như câu nói "ngu thì chết chứ bệnh tật gì"? Thế rút cuộc hai chú ấy có bị làm sao không?

À, bác manchias đang dạy dỗ cho lớp đàn em cách "quay đều quay đều" trong phòng thi đấy à? :D

chipcom

Member
Chỉ là một hai mẹo nhỏ thôi sao.
Vâng, chỉ cần một hai mẹo nhỏ cũng đủ để cho một vài bạn tăng được mấy điểm trong kì thi đấy ạ!

Hùng con

Member
Manchias said:
Lại nói đến ông Đổng thì thôi rồi.He he.
Ông này nói rất lắm,nhớ rất dai.
Lớp tui, có 2 thằng oáng cơ caro trong giờ,bị ông Đổng bắt đươc.Ông rất ân cần mời 2 thằng này ra hành lang cùng với câu "2 em ra hành lang oánh cờ tiếp.Oánh tiếp thì tôi tha,không oánh tiếp tôi mách cô chủ nhiệm".Hai con gà kia tưởng thât, thế là lại lôi giấy bút ra xát phat nhau tiếp.Trong khi hai chú đang đến những nước cuối cùng của ván đấu thứ 5 hay 6 gì đó, ông Đổng ra xem+thu giấy ghi lại những nước cờ thần thánh kia+" tôi bắt quả tang 2 câu chơi cờ caro và đây là bằng chứng.Tôi sẽ báo với cô chủ nhiệm"

Bó tay với ông Đổng.Mà xin các bạn lưu ý, trong giờ kiểm tra của ông Đổng, tốt nhất là nên photo thu nhỏ tài liệu, vì ông ây hay đi đi lại lại lắm
Ka ka, vụ này có liên quan đến thằng Hiển, bạn thân của mình thì phải, ngu ko chịu được =))

nếu như các thầy cô mà không thương học trò thì đi dạy vì cái gì? Lòng yêu nghề à? Khó tin quá!!!
Ngứa mồm chăng, riêng thầy Đ thì nó thuộc về bản chất rồi, khó mà thay đổi, một tiết không mắng chửi dăm ba đứa, hình như thầy ko còn hứng mà giảng bài nữa...Ke ke :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000