Giáo viên " trù " học sinh

Ờ, với cả giờ mình cũng lớn rồi, không lít nhít như hồi cấp 1 cấp2, thầy cô cũng chẳng phân biệt đối xử làm gì, có chăng thì chỉ là quý những đứa học giỏi hơn thôi....

teddybear

Member
Con người cả mà,ai cũng có tình cảm,nhìn người này có cảm tình,nhìn người kia thấy không có ấn tượng,làm sao tránh dược...Nhưng mà cái đó đâu phải trù

Uh thì iu wi' người này hơn người kia là chuyện dễ hỉu thui...............nhưng mờ..................cứ táng vào điểm KT thì..................ai mà chịu đc...............hichic..............Đúng kiểu nhìn tên chấm điểm..................mà môn Văn thì làm gì có barem nò rõ ràng..................thiệt bất công <_< <_<

smooth

Member
he, chả biết cô văn có trù mình ko mà bài 1 tiết nào cũng cao nhất là 6, mặc dù đã đầu tư rất nhiều chất xám. Hay là tại đấy là văn mình tự làm ko biết?? đọc sách tham khảo thấy mấy bố ý toàn viết nhăng viết cuội, nghe bịa cứ như đúng rồi. Thứ đấy mà lôi vào bài mình thì xấu hổ chết, cô trông mặt mình mà lại viết được những lời như thế à??? Tốt nhất là nghĩ sao làm vậy, kết quả thì ko hơn 6, chán.

teddybear

Member
Hichic,TB tưởng bài làm của mình lù lù ra đấy có muốn trừ cũng phải có lý do mà trừ chứ không lẽ cứ thấy tên đứa nào bị ghét là trừ phứa đi sao?

kendappa

Member
ko thể chịu nổi kiểu trù dập của gv ... điên ko chịu được ... ức chế chỉ muốn cãi but càng cãi càng bị trù

BlackMask

nói chung là trù thì làm được cái gì nào , cùng lắm là cho điểm thấp hơn so với cácc lớp khác là cùng , như thế thì cô sẽ "mất công" soi bài kỹ hơn để mà trù , như thế thì càng tốt chứ sao , khi nào các em đi thi , sẽ yên tâm về các trình bày hơn , còn nếu giáo viên nói năng kô tốt thì kệ đi , quan tâm là gì :huh:

Thời buổi này bình đẳng lắm.

Bất luận là thầy hay trò, đứa nào mạnh hơn thì đứa đấy cai trị. Đôi lúc bị học sinh trù mới là mệt ý chứ.

Hi` hi` ông anh cho ví dụ đeeeeeeeeeee !!! Đọc xong em nghĩ ra lun, xã hội thì vẫn là xã hội mờ lị , nhưng ông anh nói xem thế nèo !!!

Các bác ở đây bị trù nhìu thế !!! Em thấy cay mỗi bà dạy Sử , chẳng bít tối qua giận chồng hay seo ý , tới lớp dạy học , bàn tới vấn đề độc quyền hay thương hiệu , giá cả gì gì đó .... hi` hi` ko nhớ rõ !!! Iem liền quay sang bàn ngay tới vấn đề bán phá giá cá ba sa , mụ ta gọi lên ko nhắc lại được câu nói ----> 2 điểm !!! hic hic mà iem là trường hợp duy nhứt ăn 2 theo kiểu đó mới tức chứ nhẩy !!!
Còn các bác phàn nàn môn Văn kinh thế , iem được 7,5 cả năm thế là mãn nguyện roài !!! Học Văn bài nào nó lãng mạn một chút romance một chút là vào liền à !!!

Đọc văn để hiểu đời , hiểu người và hỉu chính mình mà lị !!! Hì hì :p

ai chả nhớ
nhưng mà Kiều cô cô có nhớ mình chó đâu
gọi bao nhiêu lần mà có thèm gọi lại đâu
khinh người quá thể ,may mà tao ngoan,phải thằng khác thì ...

PSơn_D2

Member
Tao thấy mày, thắng SP, MMac bị hành hạ hơi bị nhiều đấy ...
Đùa thôi, chứ bà KA quý lớp mình đấy chứ, chỉ không nồng nhiệt như cô Lý thôi.

PSơn_D2

Member
Tao thấy mày, thắng SP, MMac bị hành hạ hơi bị nhiều đấy ...
Đùa thôi, chứ bà KA quý lớp mình đấy chứ, chỉ không nồng nhiệt kiểu như cô Lý thôi.

Hơ hơ em ko hỉu các bác nói rì! Đề nghị giải thích chú giải cho anh chị em được tường tận chứ!
Em thì chả bị trù bao giờ nhưng mà lớp em cũng có một đứa ngu bị cô Sử trù. Chậc chậc, cũng khổ thân lém!

KA = Kiều Anh (họ gì anh không nhớ) là cô giáo chủ nhiệm D2 00-03, bọn anh là đàn học trò thân yêu của KA.

//-------------------------------------------------------------------------------//

to Sơn Tùng:

KA chơi bọn tao thì cũng bị bọn tao chơi lại tức mửa mật, đã bao h đắc ý được với bọn tao đâu. B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000