Giáo viên " trù " học sinh

Hình như sắp tới phải học Toán cô Tú rùi...........nghe nói cô dạy tốt nhưng hắc lém à............ui ui........các bác có kin nghiệm gì hông.............chỉ em với...........em là em ghét cái môn này lém:(

fruit NHO

Active Member
cô tú hả?hắc nhưng dạy hay!học cô thì những ng coi trọng điểm thấy kinh khủng lắm!như lớp tui năm rùi khoảng chục tên mất danh hiệu giỏi và tiên tiênd vì toán<học kì 1 em là 1 ví dụ>trong đó khoảng 5 ,6 đứa bị hs tb
@un:thui em ơi!chị nghĩ là ko ai có ý gì cả đâu!chị em với nhau mà!!

lv12A2cva

Hahaha, tưởng gì chứ lại cái chuyện trù ẻo này, anh kinh qua cả đời rồi. Các chú muốn xem gương ai bị trù thì cứ hỏi anh, anh chỉ cho cả nắm. Lạ gì đâu, đời nhiều cái bất công lắm, sống vừa phải biết vươn lên cũng vừa phải biết cam chịu thôi. Còn cách đối phó thì tùy mỗi người bị trù và quan trọng nhất là tùy những người đi trù. Chứ như anh thì có muốn đối phó cũng không được. May mà cũng thoát rồi. Tốt nhất là "phòng bệnh hơn chữa bệnh".

teddybear

Member
Ôi, thây` kim đâu có thế, hồi trước tui cũng đi học thêm thầy mà có thấy giống gì đâu, với lại đi học hay không đi học là do lớp yêu cầu thầy mới dạy chứ thầy cũng không muốn dạy đâu, thầy yếu lắm.

fruit NHO

Active Member
ui trời bi giờ mới thấy anh vinh!!!!lâu lắm mới gặp anh <mấy hum rùi cũng ko thấy anh ra sân bóng>anh vinh thử kể xem anh đã bị ai trù rùi nào?xem có kinh hãi bằng bạn em ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000