Giải bóng đá, bóng rổ !!!

smooth

Member
Đúng như lời tiên đoán của bạn unni, hôm nay 11a3 đã thắng 3-0, 1 bàn đá từ biên vào nên ko được công nhận. Hì, đi xem bóng đá nữ hay lắm, về khỏe phổi cực. Chúng mình cổ vũ ra trò nhỉ!!!!!

Blue_star

Member
He he, hôm nay lớp em thắng rùi các bác ạ, thắng 2-1 thui, em ghi được cả 2 bàn, sung sướng quá.Nhìn phi đội cổ vũ của lớp mình hôm nay ghê phết,cũng nhờ có phi đội đấy mà lớp mình chiến thắng. Trận sau gặp lại 10d6 rùi

unni_x

Active Member
Wow, chúc mừng các bác :lol: , phải nói rằng xem các bác 11A3 cổ vũ còn hay hơn xem đá bóng :D Càng xem lại càng cảm nhận lớp bác rất vui, 1 khối đoàn kết hiếm có ;)
to Blue_star : chúc mừng A1 nhé, bạn Dũng ghi 2 bàn cơ à, siêu quá :lol: :lol:

Hí hí hí! Lớp tớ cũng thắng, tỉ số là 2-0, cả hai bàn thắng đều do ông anh Pisu lớp tớ ghi bàn cả! Siêu ghê!
Hay nhất là mấy bà lớp D4 sang cổ vũ cho bọn tớ, làm náo loạn cả sân, làm mấy bạn nam lớp tớ mắt chữ O mồm chữ A mà ngạc nhiên.
Nhưng quan trọng nhất là lớp tớ đã thắng rồi, trận sau chắc là gặp 10a7 rồi, chẳng biết thế nào đây.

unni_x

Active Member
Hihi, chúc mừng A2 nghen, :D , vậy là các đại biểu của tầng 3 nhà B đều có mặt tại trận sau, vui wá :lol: (nhưng đến trận sau là A3 không vui được rùi :( )

Hix...Vậy là còn mỗi 10F chưa bít KQ thui...Có gì các bác cổ vũ cho lớp little nhé... :lol: :D :) . Hi vọng <!--QuoteBegin-unni_x+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->là các đại biểu của tầng 3 nhà B đều có mặt tại trận sau[/b][/quote] ;)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 20 2004, 08:55 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 20 2004, 08:55 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Vậy là còn mỗi 10F chưa bít KQ thui...Có gì các bác cổ vũ cho lớp little nhé... :lol: :D :) . Hi vọng <!--QuoteBegin-unni_x+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->là các đại biểu của tầng 3 nhà B đều có mặt tại trận sau[/b][/quote] ;) [/b][/quote]
Sorry, tớ quên mất F, căn bản là vì theo tớ 10F đằng nào cũng thắng :p

Blue_star

Member
Trái bóng tròn nên không bít trước được kết quả đâu, F với D5 là 1 cặp đấu hay và quyết liệt đấy, khó đoán trước được kết quả lắm. Theo tui thì F có lợi thế hơn vì các tuyến đồng đều hơn D5, D5 hậu vệ hơi lỏng nên sẽ gặp khó khăn đấy. Cả 2 lớp cố lên nhé ( cổ vũ thế vì lớp nào cũng có nhìu ng wen ) :p

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 22 2004, 03:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 22 2004, 03:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :( chán wá
hu hu
lớp tớ bị out rồi
bùn muốn chết nè ! :( <_< [/b][/quote]
Nghe cũng lạ, đại biểu tầng 3 nhà B (10A123)thì đều đi thêm được chặng nữa, còn đại biểu tầng 2 nhà B (10A456) thì lại out cả, thui, maruko đừng buồn nhé, sau này vẫn còn nhiều dịp mà, hơn nữa còn có cả thi kéo co, rùi văn nghệ nữa :)

Blue_star

Member
Thứ 4 tới lại diễn ra 1 loạt trận mới nữa rùi, trong đó trận đấu đáng xem nhất là 10F gặp 10D5, hix, đang hào hứng thì hôm đấy lại bị bắt đi học, chán chả buồn chết

unni_x

Active Member
oh yeah, :lol: thứ tư này lớp tớ cũng đá rùi, trận này là đi tong, gặp D1 thì thừa chết, thiếu sống, cầu trời cho chết in ít thui :(

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 24 2004, 10:24 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 24 2004, 10:24 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tao chúc lớp mày thắng nhé [/b][/quote]
Cảm ơn Thảo nghen ( mà bà chúc cũng phải đạo thui :lol: ), :D đến bi giờ tui vẫn cầu cho thua in ít thui :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000