Giải bóng đá, bóng rổ !!!

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 14 2004, 10:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 14 2004, 10:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bác nao đi xembr thì tường thât lại hộ cái [/b][/quote]
e hèm, tường thuật cái gì mới được chớ ấy, nếu mừ A3 gặp A5 thì tớ đã tường thuật rùi :lol: , nếu như A6 gặp D1 thì chịu vì đã đá đâu :lol: , còn nếu A3 đá trận tiếp theo thế nào thì thua thắng gì tớ cũng post bài :lol: đợi nghen :lol:

Trận A6-D1 vào hôm nào thế? Nhất định phải đi xem mới được.
Trận A3-A5 hôm trước cũng hay đấy chứ, mấy quả penalti đầy kịch tính, thủ môn Quang đẹp trai làm bao nhiêu bạn xung quanh hó hét,lo đến thót tim. Thắng là vui rồi, chúc mừng A3 nhé.
Khi nào A2 đá, A3 nhớ cổ vũ nhé, mà ko riêng A3 đâu, tất cả mọi người cổ vũ cho lớp em với nhé. :lol: :)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 14 2004, 11:59 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 14 2004, 11:59 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trận A6-D1 vào hôm nào thế? Nhất định phải đi xem mới được.
Trận A3-A5 hôm trước cũng hay đấy chứ, mấy quả penalti đầy kịch tính, thủ môn Quang đẹp trai làm bao nhiêu bạn xung quanh hó hét,lo đến thót tim. Thắng là vui rồi, chúc mừng A3 nhé.
Khi nào A2 đá, A3 nhớ cổ vũ nhé, mà ko riêng A3 đâu, tất cả mọi người cổ vũ cho lớp em với nhé. :lol: :) [/b][/quote]
Thủ môn Quang à, :lol: , lớp tớ hò hét vì bạn ý bắt giỏi chứ có phải vì đẹp trai đâu, :lol: lớp tớ chẳng ai thích ai đâu :p

Deathknight

Active Member
Bỏ cuộc đi mày
đá 5 trận , mỗi đội đóng ko quá 150000, nhất được 200000
vậy thua ngay trận đầu cũng ngang với được giải 3

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 15 2004, 01:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 15 2004, 01:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bỏ cuộc đi mày
đá 5 trận , mỗi đội đóng ko quá 150000, nhất được 200000
vậy thua ngay trận đầu cũng ngang với được giải 3 [/b][/quote]
:lol: thật chi li :lol:

<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 15 2004, 01:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 15 2004, 01:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thủ môn Quang à, :lol: , lớp tớ hò hét vì bạn ý bắt giỏi chứ có phải vì đẹp trai đâu, :lol: lớp tớ chẳng ai thích ai đâu :p [/b][/quote]
Tớ biết rồi, mà tớ có bảo mỗi lớp ấy đâu, xung quanh chỗ tớ đứng, con gái các lớp đều hô :"thủ môn đẹp trai cố lên" mà. :lol:

Hôm nay A6 thua D1 :2-0 à?

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 15 2004, 05:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 15 2004, 05:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Feb 15 2004, 01:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 15 2004, 01:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thủ môn Quang à, :lol: , lớp tớ hò hét vì bạn ý bắt giỏi chứ có phải vì đẹp trai đâu,&nbsp; :lol: lớp tớ chẳng ai thích ai đâu :p [/b][/quote]
Tớ biết rồi, mà tớ có bảo mỗi lớp ấy đâu, xung quanh chỗ tớ đứng, con gái các lớp đều hô :"thủ môn đẹp trai cố lên" mà. :lol:

Hôm nay A6 thua D1 :2-0 à? [/b][/quote]
Toi rồi, vậy là A3 gặp D1, hê hê (<-cười buồn :D )

unni_x

Active Member
nếu theo tính toán thì chắc đến đầu tháng 3 lớp tớ mới đá tiếp, hy vọng là tiếp tục có chút may mắn, nhưng mừ D1 đá siêu lém ( chết rùi :( )

SkelballCVA

Member
thứ tư này giải bóng rổ sẽ tiếp tục được diễn ra vơí các trận đấu
- Buổi sáng vào lúc 10h30 :trận 11d2a3 vs 11d8
- Buổi chiều vào lúc 3h15 : trận 11a5d6 vs 11d1

mọi người đến cổ vũ nhé ...

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 13 2004, 12:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 13 2004, 12:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thắng Penalty là rùa rùi(5-4) [/b][/quote]
Chẳng có rì là rùa cả, đều là trình độ, nếu không sút tốt hoặc thủ môn không bắt hay thì làm sao mà thắng được. thắng penalty không phải là thắng rùa mà là thắng vì có chút may mắn

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 12 2004, 05:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 12 2004, 05:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 12 2004, 07:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 12 2004, 07:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chúc mừng A3 chiến thắng. Hôm đấy tui phải đi học đội tuyển nên ko thể xem cả trận được, may mà cô cho nghỉ sớm 15 phút nên vẫn còn kịp xem mấy đoạn cuối và cả loạt penalty nữa. Lúc sang đến gặp chú Kim Long với chú Nam Trung, Tùng cứ nghĩ chắc chắn là A3 thắng rùi nhưng ai ngờ lúc mình ra thì lại đang bị dẫn trước. He he, có khi tại mình ra nên A3 mới gỡ hòa được ấy nhỉ (A3 nên cảm ơn tui đi nhé). Dù sao A3 cũng đã chiến thắng, còn lớp tui, hix hix, ko bít thế nào đây [/b][/quote]
:lol: <-(hì hì) Thế thì phải cảm ơn bạn Dũng nhìu nhìu lắm, tớ thì xem đến cuối trận cũng nghĩ là A3 thua rùi, A5 đã cầm chắc chiến thắng, vậy mà lại thắng, hổng ngờ được, tuyệt quá :D
À mà lớp ấy là lớp nào thế, để còn đi cổ vũ :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
:D :D Tớ học lớp A1, lớp tớ sẽ đá vào sáng thứ 4 tuần sau, chính xác là 10h30 ngày 25/2. Hôm đấy chắc mấy ku A3 sẽ đến cổ vũ cho lớp tớ đấy (vì tớ cổ vũ cho A3 mờ) , nếu mấy bạn nữ A3 đi được nữa thì tốt quá

Mọi người yêu quí ơi! Thứ 4 này tức ngày 18 tháng 02 năm 2004, vào hồi 10h30' lớp 10A2 của tớ sẽ đá với lớp 10S. Mong mọi người tới cổ vũ nhiệt tình. Xin cảm ơn rất nhiều. :) :) :)
Bố phải cổ vũ cho lớp con đấy nhé.

Hix...Mặc dù ko mún nói nhưng thực sự thì phần thắng chắc chắn nghiêng về A2 nhìu hơn...Nhung cũng hi vọng là các bạn lớp S sẽ cố gắng...Nhỡ đâu đấy :rolleyes: :) :)

Blue_star

Member
Thưa toàn thể bà con cô bác, vì lịch của nhà trường có thay đổi 1 chút cho nên lớp 10A1 thân iu của em sẽ đá vào chìu ngày mai, thứ 4 (18/2) với lớp A4.
Chính xác là 4h30 ngày 18/2. Mong bà con cô bác hãy đến cổ vũ cho lớp em để khích lệ tinh thần

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 16 2004, 11:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 16 2004, 11:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :D&nbsp; :D&nbsp; Tớ học lớp A1, lớp tớ sẽ đá vào sáng thứ 4 tuần sau, chính xác là 10h30 ngày 25/2. Hôm đấy chắc mấy ku A3 sẽ đến cổ vũ cho lớp tớ đấy (vì tớ cổ vũ cho A3 mờ) , nếu mấy bạn nữ A3 đi được nữa thì tốt quá [/b][/quote]
Chỉ sợ lúc đến, chú Dũng trông thấy lại hồn vía lên mây toàn đóng ra ngoài thì hỏng :D Nhưng đá với A4 thì chắc A1 thắng :p
Sao tui tưởng, trao giải là vào 26/3, thế mà đến 25/3 mới đá xong vòng một là thế nào nhỉ :huh:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 17 2004, 06:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 17 2004, 06:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 16 2004, 11:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 16 2004, 11:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :D &nbsp; :D  Tớ học lớp A1, lớp tớ sẽ đá vào sáng thứ 4 tuần sau, chính xác là 10h30 ngày 25/2. Hôm đấy chắc mấy ku A3 sẽ đến cổ vũ cho lớp tớ đấy (vì tớ cổ vũ cho A3 mờ) , nếu mấy bạn nữ A3 đi được nữa thì tốt quá [/b][/quote]
Chỉ sợ lúc đến, chú Dũng trông thấy lại hồn vía lên mây toàn đóng ra ngoài thì hỏng :D Nhưng đá với A4 thì chắc A1 thắng :p
Sao tui tưởng, trao giải là vào 26/3, thế mà đến 25/3 mới đá xong vòng một là thế nào nhỉ :huh: [/b][/quote]
Cái chú này, dân ta cả mà toàn đi nói xấu dân mình, <_< Mai đến nếu bị tui đập cho 1 cái thì miễn thắc mắc nhé :lol:
Mai, lớp bạn Dũng đá à, ừm, chắc mai tớ phải đi xem mới được, nhưng mà chắc chắn là A1 thắng rùi :D Dù sao, chúc các bạn thi đấu thành công !!!! Lucky for you :lol:

unni_x

Active Member
Ui, hôm nay, đá bóng nữ 11A3-10A4, đoán chắc là các đàn chị thắng rùi :lol: , nhưng tớ vẫn ra xem một ít, ai dè chưa gì đã 2-0, bi giờ cũng chưa biết rõ kết quả cuối cùng là bao nhiu, nhưng chắc phải ít nhất 1 quả nữa :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000