Giải bóng đá, bóng rổ !!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Mar 2 2004, 09:33 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Mar 2 2004, 09:33 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> LỊCH ĐÊ

3/3/04
10h30 10d6_10a1 sân 1
11d6_11a1 sân 2
11d7_11s sân 3

15h30 10F _10d2 sân 1
11d1_11d2 sân 2
10a3_10a7 sân 3 [/b][/quote]
may xem lai lich di thảo ko lớ 11a3d2 đánh thê nào đươv 2 tran 1 ngày sức voi ah

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Mar 1 2004, 01:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Mar 1 2004, 01:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ha :D , hình như thứ tư tuần này, bạn WC hôm đấy có đi cổ vũ không ;) [/b][/quote]
Ko định cổ vũ, chỉ định đá thui :D

Deathknight

Active Member
ái chà, khó khăn đây
hôm nay hạ gục 10F là coi như chạm 1 tay vào chức vô địch
tay kia thì phải chờ Hạ nốt A3 nữa

Hì...Vừa đi xem đá bóng xong...Trận này 10F đá đau tim wá...Lúc đầu little đến thì vừa hết hiệp 1...1-0 nghiêng về D2 :( ...Vào đến hiệp 2 thì chắc là nhờ tui đứng đó muh gỡ đc 1 quả B) :lol: ...Nhưng lo nhất là lúc còn đúng 5 phút thì D2 vào !!! (lỗi của hậu vệ 10f <_< :( )...May muh 2 wả goal may mắn đã giúp F thắng oanh liệt :) :rolleyes: :lol: ...Vui thật...!!! :rolleyes:
To unni_x: Hum nay có trận A3 vs A7...Tui cũng có bạn bên A7 nên ko thể cổ vũ cho lớp nào đc...Đá penalty kết quả thía nào nhỉ :huh: ...Ko ở lại xem đc <_< :(
Ah...Quên...Hì...To death: Hey, kẹo mút của tui đâu...3 quả vào...Vị chi là 3 cái kẹo...Ko có chuyện xù đâu nhe :rolleyes: :p :D :lol:(Errr...Mọi ng ah...Đây chỉ là cá kẹo thui muh...Ko phạm pháp đấy chứ :ph34r: ;) :rolleyes: :lol: )

unni_x

Active Member
E hèm, để tớ tường thuật chút nhá :D
Đầu tiên là sáng nay, A1 của bạn blue_star đã thắng những 3-0 trước D6, thật đáng chúc mừng cho thành công của hàng xóm :lol:
Hum nay, trên sân 1 diễn ra 2 trận đấu giữa 10F và 10D2( LM ơi, tỉ số cuối cùng là bao nhiêu vậy :) Mà LM này, hum nay tớ cổ vũ cho D2 đó chứ :D ( bạn tớ làm thủ môn đó :p )
Còn bên sân 2, A3- A7 lại phải giải quyết bằng đá penaty :angry: ( tớ ghét cái trò làm đau tim nhân loại này), nhưng mà phù, vẫn thắng :D ( và vẫn sống ^^)
Tuy nhiên, mặc dù thắng, tớ lại không hề vui chút nào, tớ chỉ thích A5 và D1 thôi, hòa hữu, thân thiện vô cùng, còn hum nay thì ... :(
Như vậy là đã có mấy đội vào tiếp vòng trong, A1, A3, F, còn lớp nào nữa không nhỉ :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Mar 4 2004, 03:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Mar 4 2004, 03:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Òai, cú wá
chạm 2 ngón tay vào cúp rùi lại tuột ra
1 phút cuối tụi nó ghi liền 2 bàn mới đau chứ [/b][/quote]
tớ thấy 10F là thế mà, khi đã ghi bàn rùi là dồn lên tấn công rùi ghi liên tiếp luôn, lớp tớ thua 10F đến 5-0 :lol: (tại thủ môn đi vắng <_< )

Blue_star

Member
Lớp tớ thắng rùi, thật tuyệt vời, 1 trận thăng vang dội, nhưng trận sau lớp tớ lại gặp lớp F, bức tường lớn nhất để dến trận chung kết cùng A3

:( Huhu...Hix...hix...Các bác ko phải rủa lớp em thua vậy đâu...Vì dù seo...Có thể là 10F sẽ bị đình chỉ...Ko đc đá nữa...Vì...thành viên đội bóng...có dính đến...mấy vụ xô xát :( :( :( :unsure: ...Cúp vô địch đã gần nắm trong tay rùi thía muh... <_< :( :(

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 5 2004, 06:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 5 2004, 06:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :( Huhu...Hix...hix...Các bác ko phải rủa lớp em thua vậy đâu...Vì dù seo...Có thể là 10F sẽ bị đình chỉ...Ko đc đá nữa...Vì...thành viên đội bóng...có dính đến...mấy vụ xô xát :( :( :( :unsure: ...Cúp vô địch đã gần nắm trong tay rùi thía muh... <_< :( :( [/b][/quote]
Wow, vậy là A3 chúng tớ đã vào đến chung kết khối 10 rồi cơ à (sướng wá^^)
Mặc dù cùng là hàng xóm, tớ ủng hộ A1, mong cho các ấy sẽ vượt qua được bức tường F này^_^
to LM : mặc dù lớp ấy đá rất hay, nhưng nếu có đình chỉ, tớ cũng sẽ không phản đối quyết định đó :(

Blue_star

Member
Chúc mừng A3 đã vào đến trận chung kết, mong là lớp tớ sẽ có cơ hội gặp được A3 ở trận chung kết.
Tui cũng có nghe nói đến vụ lớp F bị đình chỉ không được đá tiếp nữa nhưng chẳng bít thực hư ra sao cả, bạn nào biết thông tinh chính xác nói hộ tui với

unni_x

Active Member
Chuyện 10F bị đình chỉ tớ cũng hơi hơi biết 1 chút, nói chung cũng không rõ lỗi của 10F là gì, tớ chỉ biết rằng đã có 1 số lớp báo với thày và BCH Đoàn trường về việc của 10F,...mọi việc vẫn nằm trong suy tính và chờ đợi :(

live-or-die

Active Member
trân tháng cú tụi mày vói lóp tao ấy bàn thuws 2 rõ ngớ ngẩn
mà huy lùn loại hộ mày lớp f rùi con gì nưa bon mày vào thảng trung kêt luôn mà

Blue_star

Member
Vậy là lớp tui sẽ gặp lớp 10A3 trong trận chung kết vào thứ 4 tuần sau, 2 lớp chưa đá với nhau bao giờ lại gặp nhau trong trận chung kết, hay thật :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Mar 8 2004, 04:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Mar 8 2004, 04:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vậy là lớp tui sẽ gặp lớp 10A3 trong trận chung kết vào thứ 4 tuần sau, 2 lớp chưa đá với nhau bao giờ lại gặp nhau trong trận chung kết, hay thật :D [/b][/quote]
Chưa bao giờ à, thế thì hay nhỉ :D Hy vọng hai lớp sẽ có 1 trận đấu thật fairplay^^

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Mar 9 2004, 08:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Mar 9 2004, 08:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> có lẽ một trận đáng để xem đây [/b][/quote]
Cũng không bít được thế nào đâu, lớp tớ và A1 chưa đá với nhau bao giờ, hy vọng không phải tiếp tục thi đấu bằng penaty-> đau tim con nhà người ta lém :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000