Giải bóng đá, bóng rổ !!!

unni_x

Active Member
Ừm, hum qua, mệt phờ người :huh: , khổ nhất là sự chen lấn, ồn ào, và thiếu không khí để thở :( . Nhưng cũng hoàn thành việc bốc thăm cho các chi đoàn, :lol:, nói chung, lịch thi đấu đáng ra là bắt đầu vào ngày mai, nhưng do một số lý do về thời tiết và sân bãi, nhà trường đành rời đến tuần sau, :(
Lớp 10 A3 của tớ bốc đúng số 1 nên sẽ đá trận đầu tiên với 10A5, không biết lớp các bác thế nào, ( vì tớ đã giao lại danh sách thi đấu cho chị Quyên rùi), hy vọng chúng ta sẽ có một giải đấu thật fairplay :lol:

Blue_star

Member
Hờ hờ, lớp mình gặp A4, cũng khá dễ đấy nhưng vẫn không chủ quan được, tiếc là đến tận thứ 4 tuần sau nữa mới được đá, hix, chờ đợi kiểu này sốt ruột quá. Đây là một số cặp đấu khác mà em bít:
A1_A4
A2_S ( A2 thắng chắc rùi )
A3_A5
F_D5
D9_A7
D6_D8

Còn mấy lớp khối sáng như D1,D2 thì em chịu, chẳng nhớ nổi

Deathknight

Active Member
xem cái bảng thi đấu ở khu sân khấu đó
có cả bóng đá lẫn rỗ luôn
bóng rổ lớp tui chắc "thăng" rùi , Ha Ha

Nhoc_Maruko

Member
Đừng vội tinh vi !!!
Đá bóng A6 của tui gặp phải D1 mới sợ chứ !! :blink:
Hi vọng là sẽ vào được vòng trong !! :rolleyes: B) :lol:

unni_x

Active Member
Ừ, đấy là hy vọng chung rồi, vì cho dù có vào tới trận Ck và vô địch đi chăng nữa thì cũng hòa vốn, lại chưa kể tiền áo, tiền phục vụ hậu cần, băng rôn cổ vũ ,... :)
Mà sao lớp tớ xui thế nhỉ, đá ngay trận đầu tiên, cũng có nghĩa là thua thì thua luôn :(

Nhoc_Maruko

Member
Cái gì cơ ?
Thua 1 lần là thua luôn á ? :blink:
Thế mà mình cứ nghĩ có thua 1 trận thì về sau cũng gỡ lại được !! :(
Ko biết bọn lớp minh đá có ra gì ko nhỉ ?? :unsure:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 6 2004, 10:13 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 6 2004, 10:13 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hằng ơi lớp nào cũng thế thôi thua 1 lần là thua luôn nên có gì đáng kêu đâu [/b][/quote]
Tiền ít mà tật mang :lol: , ai không đau chứ tui thì đau lắm, thày Kim hôm nọ cũng ủng hộ lớp tiền, thày tâm lý với học trò lắm, sướng :lol:

Blue_star

Member
A6 gặp D1 à, vậy thì hơi khó cho A6 rồi, D1 đá hay phết đấy, còn tui chưa nhìn thấy A6 đá bóng bao giờ, cứ tưởng A6 ko có tuyển cơ đấy

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 4 2004, 04:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 4 2004, 04:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừ, đấy là hy vọng chung rồi, vì cho dù có vào tới trận Ck và vô địch đi chăng nữa thì cũng hòa vốn, lại chưa kể tiền áo, tiền phục vụ hậu cần, băng rôn cổ vũ ,... :)
Mà sao lớp tớ xui thế nhỉ, đá ngay trận đầu tiên, cũng có nghĩa là thua thì thua luôn :( [/b][/quote]
:angry: đau cho liên quân lớp tui chưa cả đội tốn 500k mua áo đấu chuẩn bị kkeeu gị con gái đi cổ vũ thế mà trân đầu gạp ngay 12a1a2a3 thế có đau ko hichichic cầu mong đội mình thua it điểm thui

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 7 2004, 09:56 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 7 2004, 09:56 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> A6 gặp D1 à, vậy thì hơi khó cho A6 rồi, D1 đá hay phết đấy, còn tui chưa nhìn thấy A6 đá bóng bao giờ, cứ tưởng A6 ko có tuyển cơ đấy [/b][/quote]
Khiếp nghe đau lòng quá cơ !! :unsure: B) :lol:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 7 2004, 08:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 7 2004, 08:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Feb 4 2004, 04:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 4 2004, 04:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừ, đấy là hy vọng chung rồi, vì cho dù có vào tới trận Ck và vô địch đi chăng nữa thì cũng hòa vốn, lại chưa kể tiền áo, tiền phục vụ hậu cần, băng rôn cổ vũ ,... :)
Mà sao lớp tớ xui thế nhỉ, đá ngay trận đầu tiên, cũng có nghĩa là thua thì thua luôn :( [/b][/quote]
:angry: đau cho liên quân lớp tui chưa cả đội tốn 500k mua áo đấu chuẩn bị kkeeu gị con gái đi cổ vũ thế mà trân đầu gạp ngay 12a1a2a3 thế có đau ko hichichic cầu mong đội mình thua it điểm thui [/b][/quote]
Cái hôm bốc thăm, em cũng thấy mọi người có vẻ không muốn bốc vào số 2, chẳng hiểu tại sao, chắc là 12a123 siêu lắm, mà sao lớp bác tốn đến 500k cơ à ? Lớp em có 140k :lol:

live-or-die

Active Member
ko fái siu mà là wá siu luôn hic hic bon họ là ung cử vin nạng kí nhất cho chức vô địch mừ
lớp tui mua có 5 bộ waan ao mà mất 450k con 50k đóng tiền cho đoàn =>500k là fải thui :(

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 8 2004, 08:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 8 2004, 08:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ko fái siu mà là wá siu luôn hic hic bon họ là ung cử vin nạng kí nhất cho chức vô địch mừ
lớp tui mua có 5 bộ waan ao mà mất 450k con 50k đóng tiền cho đoàn =>500k là fải thui :( [/b][/quote]
50k các bác đóng tiền thi đấu à ? Lớp em thì quỹ lớp chi, thày ủng hộ tiền, Ban phụ huynh ủng hộ, Đoàn cũng ủng hộ :lol:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 8 2004, 03:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 8 2004, 03:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 8 2004, 08:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 8 2004, 08:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ko fái siu mà là wá siu luôn hic hic bon họ là ung cử vin nạng kí nhất cho chức vô địch mừ
lớp tui mua có 5 bộ waan ao mà mất 450k con 50k đóng tiền cho đoàn =>500k là fải thui :( [/b][/quote]
50k các bác đóng tiền thi đấu à ? Lớp em thì quỹ lớp chi, thày ủng hộ tiền, Ban phụ huynh ủng hộ, Đoàn cũng ủng hộ :lol: [/b][/quote]
trời ơi sứong thế lớp tui chẳng được cái rì lại còn bị chửi cho 1 trân nũa chứđau thiệt là đau

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 8 2004, 01:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 8 2004, 01:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ko fái siu mà là wá siu luôn hic hic bon họ là ung cử vin nạng kí nhất cho chức vô địch mừ
Ứng cử viên gì nữa, nói thẳng là liên quân 12 vô địch cho rồi, mày thử xem còn có đội nào có khả năng cản bước cái đội đấy ko?

Nhoc_Maruko

Member
Tui thấy trường mình tổ chức ko hay lắm
Ai lại thu những 50.000 1 trận bao giờ ? :blink:
Lại còn tiền trang phục
Kể cả có vô địch cũng lỗ nặng !!!! :blink: :blink: :wacko:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 8 2004, 03:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 8 2004, 03:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Feb 8 2004, 03:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 8 2004, 03:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 8 2004, 08:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 8 2004, 08:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ko fái siu mà là wá siu luôn hic hic bon họ là ung cử vin nạng kí nhất cho chức vô địch mừ
50k các bác đóng tiền thi đấu à ? Lớp em thì quỹ lớp chi, thày ủng hộ tiền, Ban phụ huynh ủng hộ, Đoàn cũng ủng hộ :lol: [/b][/quote]
trời ơi sứong thế lớp tui chẳng được cái rì lại còn bị chửi cho 1 trân nũa chứđau thiệt là đau [/b][/quote]
Sao lại thế ? Lớp em háo hức với giải này lắm, nên về phía Đoàn cũng nên ủng hộ các bạn ý :lol:
Tuy nhiên, về giải này thì chắc chắn là lỗ rất nặng rùi :( , nhưng em nghe chị Quyên nói thì mấy năm trước còn 100k /1trận cơ ( hãi :eek: )

Đúng đúng, mấy năm trước toàn 100K/trận, còn tiền thưởng thì tù mù, không thông báo, chẳng biết đường nào mà lần. Năm nay giảm xuống 50K/trận nên mới báo trước giải thưởng. Nhà trường mình manh lắm <_<

Lớp tui năm ngoái trang phục tự lo, cô chỉ cho tiền thi đấu, kết quả thua ngay trận đầu :D
Năm nay chẳng biết có khá hơn không :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000