Giải bóng đá, bóng rổ !!!

Blue_star

Member
Hình như lớp A3 chỉ tập sút penalty thui hay sao ấy nhỉ? 2 trận thắng bằng penalty, hic, thế này mà đá đến tận penalty thì nguy to, A3 đá penalty hay lắm

unni_x

Active Member
^^ không phải đâu blue_star à, các bạn ý có tập tành cái gì đâu :D Mà tớ cũng đang sợ phải thi đá penaty với lớp ấy lắm, cứ suy từ tỉ số các trận mà bọn ấy ghi được thì thật giỏi :lol:

Blue_star

Member
Sáng mai dá rùi bà con ạ, hồi hộp quá, sau trận đấu sang mai còn được đá với lớp 11 nữa chứ, vui thật. Hôm nay nhìn thấy mấy bạn A3 ngồi ngoài của lớp làm băngrôn cổ động kinh thật :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Mar 16 2004, 05:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Mar 16 2004, 05:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sáng mai dá rùi bà con ạ, hồi hộp quá, sau trận đấu sang mai còn được đá với lớp 11 nữa chứ, vui thật. Hôm nay nhìn thấy mấy bạn A3 ngồi ngoài của lớp làm băngrôn cổ động kinh thật :D [/b][/quote]
Hơ, thế là cái vụ băng rôn lộ rùi :D Thế lớp bạn Bờ lu sờ ta^^ có chuẩn bị gì không vậy, mai đá rùi, thắng thua gì cũng vẫn có giải, không lo :lol:

Blue_star

Member
Cuối cùng thì trận đấu cũng diễn ra nhưng không như mong muốn của rất nhiều người. Lớp tui thua penalty mới đau chứ, phải công nhận là A3 may mắn thật, chuyên thắng bằng penalty. Nhưng ko sao vì sắp tới 2 lớp có khi còn gặp nhau 1 trận nữa

unni_x

Active Member
Hôm nay theo dự tính ( của bác Thành :D ) thì nhất K 10 sẽ gặp nhì khối 11, nhưng do trời mưa, nên trận đấu đã được hoãn lại :lol: , và nhất K10 sẽ gặp nhất K11 vào ngày 26/3 luôn^^

unni_x

Active Member
Hơ, rút cuộc vẫn phải đá chéo :D A3 thua 11D2 đến 1-6 ( :lol: ), A1 thua 11D7 chỉ 1-5 thôi :D Nói chung, thảm bại hoàn toàn, đã thế A3 còn làm hỏng trống của Đoàn trường nữa chứ ( hihi^^)

unni_x

Active Member
Hum nay, bức xúc với mí chú bác bảo vệ vô cùng, nhất quyết các chú bác cũng không cho đội bóng ra đá, đến khi cho ra rùi thì không cho cổ động viên ra cổ vũ gì cả :angry: Báo hại 1 lũ phải trèo tường ra ngoài ( bảo sao trống rách :( )

live-or-die

Active Member
lớp nào đá với 11d2 thế các bạn thua đam lém à sao mà mấy ông bảo la dá với lớp 1o chán was chw sướng ri cả

<!--QuoteBegin-estrella+Mar 28 2004, 08:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Mar 28 2004, 08:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hôm nay chung kết 11d2 với 11d7 không biết kết quả ra sao nhỉ, mình về sớm nên không biết [/b][/quote]
KHÔNG XEM À PHÍ THẾ MỘT TRẬN ĐẤU HAY RA PHẾT CÁC BÁC Ạ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000