Đồng phục

mọi người ơi, em lấy đồng phục thể dục roai`, khủng khiếp lắm cơ, quần vừa dài vừa rộng, 2 chân chui vào 1 ống, áo thì đỡ hơn 1 chút nhưng dài có thể làm váy được :(( :((
sao đời khổ thế nhỉ???????
thứ 2 em mặc vào chắc ko khác gì cái bao tải :(( :((

X-( X-( X-( anh smooth thôi ngay đi, chỉ chầu chực có dịp là lại bôi bác em thôi, .............
sáng thứ 2 ra mà xem xiếc trước cổng trường :(( :(( :((
dp thể dục khối 10 màu xanh da trời...........

NQD

Member
mọi người ơi, em lấy đồng phục thể dục roai`, khủng khiếp lắm cơ, quần vừa dài vừa rộng, 2 chân chui vào 1 ống, áo thì đỡ hơn 1 chút nhưng dài có thể làm váy được ( (
Đồng phục như thế thì tốt quá còn gì. 3 trong 1.
Thứ nhất: làm đuợc váy. Thế là đỡ cho một số người kêu là tại sao không đồng phục váy, đồng phục áo dài khổ lắm.
Thứ hai:ống quần dài rộng như thế thì cố gắng mặc thật bền.Dùng luôn 10 năm (nếu có ai bị đúp), khỏi cần may mới. Còn nếu bí quá, thì về tách đôi ra may thành 2 chiếc, tha hồ thay đổi.
thứ 2 em mặc vào chắc ko khác gì cái bao tải (
Thứ ba, nếu có trò chơi nhảy bao bố thì có sẵn rùi, đỡ phải tìm mất công. =))

unni_x

Active Member
Ái chà, bé Đạt iu trường chưa kìa =)) triết lý hết chỗ nói rùi =))
Mà đồng phục của 3 khối sắp thành cái cột đèn rùi đó, đỏ, vàng, xanh =))

smooth

Member
Hix, xanh da trời hả, chắc chất áo, quần cũng giống đp khối 11, mỗi khối 12 sướng, tự lo đp thể dục, áo thôi, quần thì quần gì cũng ok, miễn là phải có quần và dài ít nhất là đến đầu gối.

live-or-die

Active Member
hĩ...nói lĩh sự là vàng pha da cam...nhưng nói thảng ralaf mầu vàng cứt.......còn đônmgf phục của các pé lớp 10 nhìn như pit í....mà chất vải tồi lám.....vừa nóng lại mỏng trong nữa........emnaof tạp nhìu ra mồ hôi thì.....chúa ui tha tội cho con...amen.... :9 :9 :9 :9

smooth

Member
Hehe, chú Thịnh tự biết nhận tội hả, làm gì có chuyện đp mỏng thế, gặp ông thầy nào bắt tập chạy thật lực thì.........

đồng phục thể dục khối 10 đâu có mỏng, mỏng thì các anh vớ bở à?? chất vải thì cũng được, chỉ có kêu ca về mặt kích cỡ thôi, còn lại thì đều okie cả..........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000