điều gì làm bạn thất vọng nhất

Ice_Fire

Member
Thất vọng vì :ghét 1 số thằng ( con ) mà phải chờ cuối năm mới được " Tổng Kết " ......!
4h 33m 14/3

gipypy_9x

Member
điều làm mình thất vọng nhất aaaaaaaaaaaaaaaaaaa, sao điểm của mình tệ hại thế này hả xời oi huhuuhu :((
Mình chả làm ji nên hồn cả , huhuhu , hằng oai sao mày ko học CVA nhở , ước gi` như hồi cấp 2 :)

klapika

thất vọng thì có nhiều lắm nhưng nếu ngồi thất vọng thì ko làm được gì cả oi nhưng sao minh thấy thất vọng quá ko kịp ngỏ lời với cô bé ngồi sau banf minh là mình thích cô ý chán thật

chocomog_257

Moderator
bây h nỗi thất vọng lớn nhất là việc đã để mình bị người khác phản bội, và thất vọng vì người đã phản bội mình :| thứ 3 là mình ko đủ mạnh mẽ để trừng phạt người đó :|

Thất vọng khi bị phản bội khủng khiếp thật đấy. Và đúng là vì đấy là người mình yêu thương nên ko thể nào truàng phạt người ta được. Chỉ biết tự trách móc mình, nhưng hình như mình ko hề có lỗi....
C'horrible ces sentiments. Je me torture, je me culpabilise! Je m'enfuis de toi, mé c'pas facile, pas du tout!!!!!!!!!!!

ly huyen vy

Member
AAAAAAAAAA!không hiểu gì thì đừng nói, chưa thấu hiểu ng khác thì đừng vội trê trách ng ta.Thất vọng vì cậu...

kiwi_vn

Active Member
thất vọng vì bản thân mình chẳng làm được gì cho người khác cả , chỉ làm người klhacs buồn thôi
Hãy yêu bản thân mình trước đi em , rồi hãy suy nghĩ mình cần làm gì cho mọi người . Đối xử với mọi người như mình mong muốn được họ đối xử với mình như vậy .

Lucifer

Active Member
kiwi_vn said:
Hãy yêu bản thân mình trước đi em , rồi hãy suy nghĩ mình cần làm gì cho mọi người . Đối xử với mọi người như mình mong muốn được họ đối xử với mình như vậy .
cái này thì
một số người thì việc yêu thương chính mình là rất khó
yêu bản thân à
........
khi yêu đc chính mình thì mới có thể yêu đc người khác ....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000