điều gì làm bạn thất vọng nhất

Volodia

Member
Lòng ghen tị, sự thiếu chín chắn trong suy nghĩ, ham chơi hơn ham học, chưa chăm lao động, chưa nhẫn nại trong học tập, thiếu quyết đoán trong tình cảm, chưa hết mình vì bạn bè, cư xử chưa đúng mức với mọi người... :((

kiwi_vn

Active Member
Không giữ được những gì đã làm được trong 4 năm cuối Trung học . Bước 1 của con đường đang đi có nguy cơ phá sản vì lý do duy nhất : Thất bại trước chính mình .

chocomog_257

Moderator
không tìm được hạnh phúc, ý nghĩa và mục đích THỰC SỰ cho cuộc sống :-< tự để mình bị người khác lợi dụng, phản bội, bỏ rơi, quay lưng với mình nhất là khi đó là người mình yêu quý :|

lovelypink

Member
điều đáng thất vọng nhất là mình chưa vượt qua được những tật xấu của bản thân cho dù lên cả kế hoạch để vượt qua(ví dụ như lose weight chẳng hạn ^^).
điều thứ 2 là bị người mình tin tưởng lừa dối,dù chỉ là việc nhỏ nhặt mà sao thấy tổn thương vô cùng

mike

Member
điều thất vọng nhất là sống không có mục đích, sống như kiểu biết ngày nào hay ngày ấy dù ko mác bệnh hiểm nghèo. Cuộc sống không có mục tiêu, vô định, và không có gì có thể gọi là kế hoạch cho tương lai bởi tất cả đều mờ ảo không còn nhìn ra được để mà đặt rõ tương lại. Sống cuộc sống không có mục đích là điều đáng thất vọng và đáng sợ nhất!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000