điều gì làm bạn thất vọng nhất

Ice_Fire

Member
t.jerome said:
tự buông xuôi cuộc sống của chính mình....
Chớ nên gục ngã B-) hãy thương đời ta , vì ông bà già , anh em xương chó ... vì cuộc sống trước mắt ;)
Hình như mình là nguyên nhân của chuyện này :(( , HA ơi , đúng thế ko :-<

Thất vọng quá...biết thế mình nghe lời nó...nhưng mà còn bé út...mình thương bé lắm...ko muốn bé bị lâm vào hoàn cảnh khó xử như thế...mặc dù là bé nói mình như thế nhưng chỉ là do bé hiểu nhầm mình thôi...mình ko tức bé...nhưng còn những người khác...mình thất vọng....nhất là người mà mình chưa bao giờ có ý nghĩ là sẽ nghĩ khác về mình...chưa bao giờ nghĩ là nó có thể ko hiểu mình như thế...chuyện này nó có thái độ...mình biết...mình ko trách nó vì có lẽ là mình thì mình cũng ko thể tránh khỏi những vc làm như thế...nhưng dù mình sai...mình biết là mình sai nhưng mình đâu có fải kẻ có tội đến mức fải chịu chúng nó đối xử với mình như thế...mình làm vc gì chúng nó í kiến thì dc...nhưng hình như ngược lại thì ko...hình như vì mình là cả nên đó là lẽ đương nhiên chăng...thất vọng...thất vọng tràn trề...........

foxdunk

Member
Điểm số!Đã cố mà vẫn ko cải thiện đc j!Vô dụng thế nhỉ?Ko hiểu ông bà già sinh ra mình làm cái con khỉ j nữa....chỉ toàn gây ra rắc rối...chết đi cho xong...kể mà chết đc...(a đã giết chết 1/2 e roài,nếu thương e,a nên đâm thẳng xe vào người e,e sẽ cám ơn a suốt đời)

gipypy_9x

Member
Aaaaaaaaaaa thất vọng vì mình dở hơi quá đi mất thoai , huhuhu , chỉ vì 1 ý nhỏ quên mất mà quay bài :(( =====> ko biết quay =====> bi bắt , lại còn thi học kì :((
Đã thế làm lại tờ khác cho thầy đỡ mắng thì :(( lúc nộp lại nộp tờ mới làm đc có 1 tẹo , bây h biết làm sao đây :(( huhuhu chết mất thôi

...đã từ bỏ tình yêu vì tình bạn...nhưng bây giờ chính tình bạn lại làm nó thất vọng...ko fải tất cả...nhưng người mà nó luôn coi là bạn thân nhất...người mà nó chưa bao giờ dám nghĩ là sẽ lại khiến nó rời xa mình thêm một lần nữa...như hồi trước...giờ lại giống như hồi trước...khinh thường nó...thái độ với nó....nó sai...nó có lỗi nhưng nó đã, đang cố gắng bằng mọi giá để mọi việc trở lại như truớc....nhưng con bạn nó....đang làm nó thất sự tuyệt vọng...nó sợ fải đối diện với cái thái độ khinh khỉnh ấy...nó sợ...và nó muốn buông xuôi, gạt bỏ tất cả...

foxdunk

Member
Thất vọng về bạn nó,nhất là nó...Cách suy nghĩ quá ích kỷ...luôn đặt mình là trên hết...tính toàn quá nhìu....Thất vọng vì chính mình...đặt niềm tin,tình cảm vào những nơi quá sai lầm...lãng phí nước mắt 1 cách ngớ ngẩn...Thất vọng vì ko thể chửi thẳng vào mẹt nó...

huykq

Thất vọng luôn là tâm trạng chung của tuổi 20.
Hê hê, nhưng mình thì mình chả sợ, ngày mai luôn là ngày mới, luôn có cơ hội cho tất cả mọi người,

Ice_Fire

Member
7 vọng vì nhiều người cứ đòi hỏi quan tâm 1 cách quá đáng T___T đã nói là h chỉ có Mỳ thôi mà cứ nhõng nhẽo ^_^

evols^-^

Member
chan that ko taht vong we'
me. luc nao` cung~ the chi? quan tam moi~ viec minh` co' dat hoc sinh gioi? hay ko? luc nao` cung~ vay hay me. tiec tien` cho minh` di hoc them nhi?
lai dc ca? chong` nua~, on roi` out luon ko noi voi vo*. dc cau nao`

Thất vọng nhất là lúc này. Chán thật, có bao điều muốn xả, nhưng mà mấy cái này ko thể xả linh tinh cho ai cũng được, chỉ xả được với vợ thui, mà...
Chán quá, thất vọng nhất là khi mình cần mà người ta thì chẳng thấy đâu :-<

foxdunk

Member
Thất vọng vì ko nói chuyện đc với nó.Đíu hiểu đâu là khoảng cách nữa...nói đúng hơn cái j là khoảng cách giữa mình và nó?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000