điều gì làm bạn thất vọng nhất

NightMare

Member
mike said:
điều thất vọng nhất là sống không có mục đích, sống như kiểu biết ngày nào hay ngày ấy dù ko mác bệnh hiểm nghèo. Cuộc sống không có mục tiêu, vô định, và không có gì có thể gọi là kế hoạch cho tương lai bởi tất cả đều mờ ảo không còn nhìn ra được để mà đặt rõ tương lại. Sống cuộc sống không có mục đích là điều đáng thất vọng và đáng sợ nhất!!!!
Con người nghĩ ngắn mà...nghĩ nhiều thất vọng nhiều..nghĩ ít thất vọng ít...không nghĩ gì thì không phải thất vọng :))

Điều thất vọng nhất thì mọi người nói hết rồi... bình thường thôi ...các điều thất vọng trên là nguồn lực của sự phát triển xã hội...hãy tiếp tục thất vọng đi các bạn :D

fruit NHO

Active Member
thất vọng nhất bi h á??????? ko tìm đc hứng học
mà sắp thi roài
thất vọng vì ko làm đc gì mà mình mún làm ....cho c

DarkTemplar

Member
Thất vọng hả...Thất vọng là gì nhỉ..Đặt quá nhiều niềm tin vào cái gì đó để rồi vỡ ra là đặt nhầm chỗ??
Uhm..cái gì làm mình thất vọng nhất nhỉ..Không biết nữa..Chắc không phải vì mình..Có bao giờ quá tự tin đâu...
Chẹp thôi thì..thất vọng nhất trong ngày hôm nay là..con bé ấy..Gớm sao nhìn sau lưng cứ tưởng xinh lắm...=))

Dim

Yêu 1 người nhưng ko dám nói ra. Đến lúc nói ra được thì người ta đã có...rồi, hix

mọt sách

đa phần câu trả lời đều là không vượt qua được bản thân,không làm được điều mà mình mong muốn. tôi muốn chia sẻ với các bạn một câu chuyện về chính tôi, cũng là không vượt qua được bản thân mình.
năm tôi học lớp 8, tôi bị hut vào chat chit trên mạng, không hiểu sao tôi lại bị cuốn hút như vậy, như có một ma lực nào đó. thế là hằng ngày, đầu óc tôi lúc nào cũng bị mê mẩn vào mấy chuyện chat, mà không biết rằng đó là một thế giới ảo vô cùng nguy hiểm.thế là cứ lười dần, bài tập về nhà chất đống đấy không thèm làm, thậm chí, tồi tệ hơn là thỉnh thoảng còn bỏ học đi chat nữa. lúc đó tôi không nhận ra được rằng mình đã sai nghiêm trọng như thế nào, hậu quả là học lực ngày càng sút kém đến mức tệ hại không chấp nhận được, tôi đâm ngày càng lười và không hứng thú học nữa vì không hiểu bài mà. đến giờ nghĩ lại tôi thấy mình quả thật quá tệ hại,thế rồi, 1 ngày tôi tự hỏi mình rằng tôi cần phải học để lam gì? đó là một câu hỏi quá ngớ ngẩn ma vi lười nhác nên tôi mới nghĩ đến câu hỏi đó. cứ như vậy khi nào tôi chưa trả lời được câu hỏi đó thì tôi không thể tập trung học được. câu hỏi đó đeo bám tôi đến mãi tận giữa học kì 2 năm lớp 9, một ngày, tôi làm bài kiểm tra và đạt điểm khá cao, 9 điểm môn văn với tôi là điều khó tưởng tượng, với cả lớp tôi, đó cũng là kì tích. tôi thấy vui, thực sự tôi đã làm bằng chính sức của mình, tôi dần hứng thú với việc học nhiều hơn, chăm chỉ hơn và tôi nhận ra được giá trị của cuộc sống, biết được tại sao mình phải học, vì ước mơ muôn thuở của tôi, tôi mong mình sẽ làm được 1 điều kì tích để in dấu lại trong lòng người khác.trước khi từ giã cuộc đời, sống cho ra sống, đó là lý tưởng của tôi, tôi mong các bạn hãy cố gắng nhiều hơn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000