điều gì làm bạn thất vọng nhất

hinoga

Member
Khi đang mơ ngủ có gf (ngoài đời thì không có T__T), nghe thấy tiếng nhạc của chương trình "Chào Buổi Sáng" --> trời ạ, lại sắp phải đạp hùng hục đến trường T____T.
Điều không thất vọng nhất: cũng như trên nhưng khi lò mò ra khỏi giường thì mới nhớ hôm nay là cn :D:D:D

unni_x

Active Member
thi xong mới ốm là tốt rùi :D hihi, thế chị thi tốt ko ^.^
------
Hum nay thất vọng nhất là lại phải nghỉ học, tối vẫn lết đi học thêm nhưng đau đớn ko chịu nổi :((

le_nam_87

Member
Nghe rằng : Anh yêu em đã có người yêu mới . Tụi mình chia tay nhé .
>> Thất vọng tràn trề.

Cảm giác tất cả quay lưng lại với mình

fruit NHO

Active Member
vừa nói câu đấy với 1 ng cách đây gần 1 tháng ...
nhưng thay từ anh yêu bằng từ khác ..
nhưng ko còn cách nào khác ....

bây giờ, bắt đầu mệt ...ngồi chờ....mà mãi ko thấy

lovelypink

Member
ài....nghe bọn nẫu đời chúng mày than vãn mệt quá....3 tháng nữa có khi tao cũng phải nói chia tay với chồng tao vì dù vẫn yêu nhau nhưng cả 2 đứa đều ý thức được rằng thời gian và khoảng cách rất khó vượt qua...tương lai cả 2 đứa còn ở trước mắt nên ko nên ràng buộc gì nhau...sang năm tao chuyển trường sang bên CHICAGO còn nó tốt nghiệp lại sang new york học tiếp master....khoảng cách là 1 điều vô cùng khó vượt qua.....tao chỉ nhận ra điều ấy khi nó về hàn quốc gần 1 tháng.....khó lắm...nhưng rồi chuyện gì cũng sẽ qua đi thôi...

kiwi_vn

Active Member
Cuối tuần không còn gì làm mình cảm thấy thất vọng . Đơn giản vì không làm bất cứ điều gì . Hix ( Có lẽ đáng thất vọng )

mike

Member
ta thất vọng khi niềm tin bị đổ vỡ nhưng liệu có ai biết rằng sau 1 lần mình thất vọng, là một lần mình có được 1 bài học trong đường đời....

rikku

Active Member
thất vọng là đã không gục ngã vào thời điểm "đáng để gục ngã" nhất.
Xong rùi
Nhạt =))
Sống nhạt ; lại nhạt ; nhạt thếch.

gipypy_9x

Member
hic , yêu cũng đáng để thất vọng nhưng mà ước mơ bị bỏ qua 1 bên dể bị áp đặt theo 1 kiểu khác còn thất vọng hơn ,nhất là sông ko đc như ý muốn cứ phải vì người này người khác sẽ nói thế nào.Nhiều khi chỉ muốn hét ầm lên quát cho mọi người 1 trận để sống thoải mái như mình muốn , nhưng có muốn thế chắc cũng ko bao h đc .................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000