Đế chế Zezo làm wen!

Zezo_00

Member
Chị á,còn lâu đê,bằng tuổi mà làm chị em chỉ có mỗi chị Nho vì em bị ăn cả con lừa to tướng anh Vịt ban cho!

Oái cái thằng này anh đâu có lừa mà. Anh đâu có lừa mà nói thế mà tội nghiệp anh !
Tội nghiệp anh lắm Tùng ơi....:p

Thôi kê cứ làm em của em Uyên đi: Em anh hiền lắm, đáng iu cực nha !:>>

Uyên đâu làm thế nòa đi chứ. Anh nói hộ em rồi đó. 2 Chị em nhận nhau đi. khì khì :D

spider_girl

nhầm!xin lỗi bạn Tùng ạ! khiếp! đàn ông con trai gì mà đanh đá thế ko biết!chẳng đáng iu như anh zai của iem. anh nhờ! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Oái trời ....Anh zaiiii emmm....ái chài ơi hôm nay được em gái anh khen ....

Eo ôi mat mẻ quá cơ...Sao mà oem anh đang iu chía chía nhỉ ?

Hông dam :>> hông dám ...chịp chịp :>> đáng iu quá à...Cho anh ôm em một cái chịp chịp....:0.0
< Thương thôi !>.....

Tùng thấy em anh thế nào.....em anh được không ? Đảm bảo ngoan hiền mà...

khì khì :D :D :D :D

spider_girl said:
ngoan hiền trong dấu nháy nháy mà! hì! =))
Đấy Tùng thấy chưa...đọc kĩ câu nói trên của em gái anh đi.
Nháy nháy đó hiểu không ? ( Em anh đã bật đèn xanh rồi đó, phóng đi )

Tốt rồi thế là ổn rùi...anh kì vọng vào Tùng đó. liệu mà....

Nháy nháy là nháy mắt đá lông nheo mà lại. Em anh hiền lắm đó, cả ngoan nữa... Nên.... :d: Chú sắp làm em rể anh rồi đấy....

spider_girl

hahahhahah! này nhớ! nói cho bít nhớ! chim ko mỏ hơi bị hiếm đấy! được nhìn thấy thì đã sướng rồi! Đừng nói đến chuyện iu!hahahahah!đến anh zai người ta còn chưa được chiêm ngưỡng cơ mà!anh zai nhờ!hahahahahhahah! =)) =)) con gái lắm chuyện còn hơn đàn ông con trai mà đanh đá!cả nhà nhờ! =)) =)) =))

Oái bình tĩnh nào ! Trật tự có nghe lời anh hay không hả ? Anh em với nhau phải thương iu nhau chứ. khì khì....:D :D :D

To Tùng: Tùng không cần hỉa, nhớ nhé sau này mà hối tiếc đừng có oán anh nhé ? Có cần suy nghĩ lại nứa không ? Anh chờ....! X-(

To em zái : Tất nhiên rồi em gái anh nói quá đúng " Chim không mỏ chắc chắn là hiếm rồi nên anh mới thương yêu, bảo vệ em thế cơ mà :D ". Quá đúng !

Mà em học ở đâu cái thói hơi một tẹo là cãi nhem nhẻm nhem nhẻm thế hả ?Anh day em ngoan hiên là thế nào hả ? Không lấy thằng Tùng nữa hả ? Được rồi không sao ? Mà iu anh thì có sao đâu. Hôm nào cho anh S con chim của oem một phát nhá ! :)) =))

:D :D :>>

Đấy thằng Tùng kia, chú làm anh xí hổ quá cơ. Ai lại để 2 đứa em gái anh nói thế...Làm anh. ANh dạy tụi no hiền , ngoan lễ phép thế mà. Nó cũng là em anh ma anh dạy thì nó hiền thế. Đến lượt Pheng pheng thì lại .... bị chính em anh nó chê bai ...

Trời ngueoengj với tụi nó thay cho chú. Ai lại để chim không mỏ hay xỏ xỏ....úi nhầm khì khì . Uyên đừng ...nhé hì hì anh nói ý là có tỏ ra không ko ...khì khì

ÍA da....Em yến hôm này cũng dịu dàng đáng iu quá ! Hay anh giới thiệu em vói thằng em anh nhé... Em về dạy nó giùm anh ....ai lại để em uyên anh nói cho là " Đanh đá". Anh cho Yến thay anh dạy dỗ thằng Tùng đó..

Tùng thik nhé ! Chào chị đi ....

spider_girl

nói vừa thôi!thix bị del bài à?mà sao nói lắm thế?
iu ai thì kệ người ta mà!
cả nhà ơi! iem hơi bị nghi ngờ béc Tùng với béc Milano đấy nhớ! :-S ;;)

Nghi ngờ về về chuyện gì thế oem ? MÀ ăn nói kiểu gì thế Vả mỡ mỏ rụng ngô bây giờ. Anh dạy em ăn nói thế à...

Được " anh zai " quan tâm sướng bỏ tủ ra được lại còn thích làm chòa....=)) =)) Tinh tướng ?

Tùng thấy thế nào ? con bé này hôm nay có chuyện gì mà hiền lành thế không bít...SỢ

Không ai nhưng vì em là chim không mỏ nên phải " Gìn giữ - Bảo tồn lịch sử " cho muôn đời sau hahaha =)) =))

Em nhỉ ? Hê hê " chăm sóc " chim không mỏ " Xướng " phết không sợ nó " Cắn " !

hahahaha =)) =)) Không mỏ nhể ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000