Đế chế Zezo làm wen!

ối chết chửa sao thế ?
Em anh bắt nạt à....Mà làm sao lại gãy tay hả ? Mà anh biết chú ở đâu....mà ???

Thôi được rồi để anh rủ em Yến và Uyên đi cùng sang hỏi thăm chú nhé !

Khổ thế ? Hay là hôm nọ thấy em anh mỹ nhân quá nên khi về lơ ngơ bị thàng nào nó hỏi thăm à...

Kìa ! Em theo dõi anh à....Mà anh có nhìn ai đâu nhìn mỗi em đã " Sung sướng Mê tơi " rồi !

Khì khì, nhìn em đã hạnh phúc và tuyệt vời lắm rùi em à. :>>

:>> =)) =)) ha ha ha

Thế mới gọi là hay chứ ! Em có hông mà đòi....Tinh vi soi mói....

Đúng là ...là..." Chim lợn " hê hê hê

Thế em thấy anh nào xinh gái hơn em ????? khì khì nói nhỏ cho anh thôi !

spider_girl

đẹp trai thì xin lấy 1 cái về mà ngắm cho sướng mắt!đúng là mắt toét cả 1 lũ với nhau! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Ặc.....kìa chú anh nói xấu hổ bỏ xừ....Anh up lên để dự thi Avatar nam sinh CVA đó. Sắp được giải Quán quân rùi ....Em Uyên và chú tùng sắp được một bữa rồi....

To uyên: Toét là toét thế nào chỉ hơi lé vì nó đang nhìn " em gái " anh thôi nên anh mới được dịp hạnh phúc tràn trề thế Chứ ....Đố đứa nào biết lúc đó anh học lớp mấy đấy.....

Em Up ảnh lên đê.

Zezo_00

Member
Em đoán từ lớp 8 trở xuống,vì từ lớp 9 ko ai đeo khăn đỏ nữa cả.
:to Uyên:Người ta khen anh Vịt một tí mà đã làm anh ấy mất hứng roài,hư quá đi mất!

To Tùng : Đúng cái con bé gái nài chẳng ...chẳng tý nào cả ? Mà chú nói gần đúng roài đoá ! Thử lại xem !

Thường thôi !

To Uyên: Có mà em đểu lém thì cóa....Anh em với nhau việc đíu gì phải nói dối !
Anh việc gì phải nói sai. Anh điêu em gái anh làm gì ! Hay sợ ....nhát chít...

Mình biết mà ...=)) =)) =))

spider_girl

hahahahhah!tự nhiên iem lại được gọi là chim ko mỏ à?hay nhờ!
chả biết ai đểu đâu anh ai ạ!nhưng cái avatar mới của anh nhìn dễ thương lém! hì! cả cái ảnh hồi bé of anh nhìn cũng xinh! đáng iu dã man!chả bù cho cái thèng đàn ông đanh đá!hahahahahaha!Zezo_00 nhờ!hahhahahaha =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Oái em..em...iem...

Iem...làm ...làm...anh.....Mày định ...định ....Xỏ anh mày..à...àààààààààà !

:)Thường thôi :D

Tùng thấy nó nói đúng ...đúng hay....hay...quá ....! Hỉa ????

Uyên thấy quả Avatar mới của anh với dòng chú thích có "quá trội" hôn..gggg em ???

Thường thôi !

To uyên: Không siu em anh làm anh sướng quá đi mất thui...

Lần đầu được em khen một câu mà anh cảm động đến mức sợ không thể không iu oem được khì khì :>> :anh iu em gái anh lắm. Cảm xúc đang tràn ra cả ngoài nè ....hì hì

" Nhưng cái avatar mới của anh nhìn dễ thương lém! hì! cả cái ảnh hồi bé of anh nhìn cũng xinh! "

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000