Đế chế Zezo làm wen!

kìa bình tĩnh.....thì ai bảo chú cứ.....trắng quá nên hoa là phải nhất là em Un đó.......

Ghen rùi đó....ahhahaha

Chói chang lắm đoá.....

hackerqh

Member
trắng bệch như xác chết
không sửa mới lạ
không sửa thì trước khi chụp ông đã dùng ít tá omo diệt khuẩn =))

hackerqh

Member
sao em không đổi cái avatar cho rồi
khiếp quá
dạng con trai hifi
hình như cái hình này ở trong clip phút giao thừa lặng lẽ của HHT ấy nhỉ

Sao vowis taif nghệ anh đây thì ok hết.....em thích co ảnh nào hay đưa đây anh cho thành kĩ thuật số như em anh đó .ok được ko Un....

Zezo_00

Member
hackerqh said:
trắng bệch như xác chết
không sửa mới lạ
không sửa thì trước khi chụp ông đã dùng ít tá omo diệt khuẩn =))
Ai là xác chết hả,người ta thèm vào sửa.Tôi nghĩ ông đen lắm lên thấy tôi trắng ông cứ bảo là tôi sử lí :)

oái Man cái con khỉ ???

Kòm thôi luôn nhé.....Man giề cơ chư....Mơ à........Còn nếu Tùng bị tụi nó chê thế thích bảo anh một câu anh cho chú thành Bao Thanh Thiên luôn cho tụi no đỡ trêu.
Mà Tùng đã làm quen đến đâu rùi... Có oem nào không giới thiệu anh đi. Cả cái viêc đóa nữa nhé.... Mà chú sợ cóc gì cái....Avatar đó...Bình đẳng rùi...tự do rùi.......

Un nhỉ ???

Chìu hết nhận hết luôn.......

Máu rùi đấy....Không nên hoãn cái sự sương súng lày nại.....

Hahahahaha....Chờ tý ...

Un ơi em có bẹn nào hay hay không kéo vô đây làm quen với anh em anh cái....khì khì ....Ma nik thằng mèo nhà Un là giề đoá.....Anh làm quen cái

Xấu gì chứ toàn nói thông tin mật thôi....Anh vì chú đó....

Lóc cóc chạy bộ tìm Un để đòi công = cho chú kia kìa....Ngố thế...Đi đâu mà chẳng gọi anh mày đi với. Mà ngu thế lại đi đâm đầu vào nhà Nho tìm bẹn gái chứ....

Thế nào sướng chưa....Tụi nó oanh cho tơi bời hoa lá thế mà còn không nhớ à....Mà giờ còn phải hỏi ????
Mà anh mày phải đi gặp Un để nhờ cậy đóa....Đã bảo là để từ từ cơ. Nói không nghe máu lắm vào...=)) =))

Anh nhờ Un đó....Quả này anh lại tai tiếng vì thằng ku này rùi....Mất cả danh dự...Em xử giùm anh nhé....

Zezo_00

Member
Danh dự ko bằng tình anh em ta,nếu đã xấu thì anh em ta phải quậy một trận tơi bời lun!(Đội của em sắp tới roài, anh yên tâm đê..............hehehehehe)

Thế à chú em máu phết hahahaha....Có thế chứ....Chơi luôn nêu như " trận đấu " này không công bằng ....hahahaha....Khi xong việc anh em mình là những người nổi tiếng ngay....hahahaha

Khác gì Binladen hahahahhaha=)) =))

Hay vật ạ......

To Nhện oem:

Ngốc

To Zero: Chú ....đã thấy chưa.....Anh chú mà lại........Đã nói rồi mà......

Chuyện nhỏ

=)) =)) =)) hahahahhahaha. Chú đã tâm phục khẩu phục anh chưa.....Hahaha

Đừng nói anh dã man nhé.....Zero......Nói rùi mà.....

XÁC ĐỊNH ĐÊ.Ê.Ê..Ê.Ê.Ê........Ê.....ê......ê........ê........

Zezo_00 said:
Đây là ảnh mới của em,mời các bác nhận xét hộ em cái:
oai oai, bạn mình,............. cứ phải gọi là hay hay..........trông thế này mà ko được làm hot boy à =)) =)) tội nghiệp ghê........xin lỗi nhé đên hôm nay mới để ý là có post ảnh trong 4r, hehe........... vote cho bin, ah nhầm zezo 1 phiếu làm hot girl có được hông????????? đùa thui đừng giận đấy nhé!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000