Đế chế Zezo làm wen!

spider_girl

hì!iem chả hiểu nổi anh nữa!khen cũng nói ,chê cũng nói!lắm chuyện thế!đúng là giống........................Zezo_00 nhờ!hhahahahahah!cùng 1 ruột mà!

Zezo_00

Member
Ặc ặc, bạn Uyên hay nhỉ chơi cái trò vừa đấm vừa xoa à,ặc ặc đúng là đồ chim ko mỏ!
Anh em ko giống nhau thì giống đồ chim ko mỏ à...ặc ặc.Mà ai là đàn ông đanh đá hử,anh Vịt à!

Zezo_00

Member
Thôi mà,bạn Uyên bạn ấy khen anh đấy,anh nhận đi cho ban Uyên zui,mà anh ơi,em có việc nhờ anh đấy,khi nào lên Y!M em bảo,ok man :D !

Gì thế nhỉ ! Sang nay anh gặp chú nhưng đang bận nên không chào....Có gì chiều nhé !

Thôi được em Uyên khen anh thì anh nhận ! Anh cám ơn em gaisd chúc em gái vui vẻ hạnh phúc yêu thương thật nhiều !

Anh zai !

Lâu rồi không thấy tăm hơi tụi bay đâu hết cả.....
Uyên em gái đi đâu rồi .....---> ?????

Tùng ku zai biệt vô âm tín rồi hả ....---> ????

Mục Giao lưu làm quen này Đã già rồi sắp ......soắp.....

Uyên này khi nao vào nhắn cho anh zai nhé ! Lâu không thấy em lên. Anh zai buồn và nhớ oem gái lắm nè....:>> Nhắn cho anh qua nik buoncuoinhi7 nhé !

Chào em gái, anh nhớ tụi bay lắm ! Chẳng có ai nói chuyện cả ...----> Puồn thiu !:(

Zezo_00

Member
Khổ thân ông anh,thằng em đã quay lại roài đây,tên mới của thằng em la Tom,từ nay ông anh cứ gọi thế nhá!

Hix hix, ....Tôm với cá giề....kệ chú anh cứ gọi chú là Pheng pheng đó thì làm sao...

Nếu không vừa lòng thì chú tìm em gái anh cho anh đê ê ê ê ê...Rồi anh sẽ gọi chú là Tôm, Cua Cá cũng được thích rì anh gọi đấy....hì hì lèm...

Mà nhớ phải tìm đúng em Uyên - Chim không mỏ đó nhé. Đừng có nừa anh đấy....nhớ đây =)) =)) :D

Chim ơi chim, bay từ xa...
Chim Uyên tới với anh....

Anh iu chim, anh mên chim....
Vì mỗi lần chim hót ....chim hót.....
Điếc tai.....:>>
Chim Uyên ơi ? Em đâu rùi nhỉ đi đâu rùi nhỉ ?

Uyên ảnh, Uyên anh có phải không phải vợ anh về đây anh bảo ? Nhớ em quá cơ Uyên ưi Uyên ! :>> :>>
Uyên có nhớ anh không anh thì nhớ em quá cơ vì không có ai hót cho anh nghe cả ! Lúc em hót thì anh lại mắng em vì em hót điếc tai. Giờ em xa rồi anh lại thấy nhớ. Muốn được nghe em hót quá !

Nhớ quá, nhớ quá :>> =(( Em ở đâu mau về hót cho anh nghe đi !

spider_girl

iem gái đây mà! SIÊU NHÂN đã quay trở lại! hahahahh!iem cứ tưởng là cái topic này bị lock rồi chứ!hì! thế mà vẫn chưa à?hahhahahahah!

Chưa em gái a. Lock sao được nhớ iem quá Uyên ảnh, uyên anh à !

Thế hồi này em bay đi đâu mà ác thế ....Cứ vù vù ...vủ vủ.... vù vù thôi...Quên kả anh Rai .........

Zezo_00

Member
spider_girl said:
iem gái đây mà! SIÊU NHÂN đã quay trở lại! hahahahh!iem cứ tưởng là cái topic này bị lock rồi chứ!hì! thế mà vẫn chưa à?hahhahahahah!
Con mụ này sao ko bị bắn chít nhờ,vừa post bài đã bảo bị lock :-( :-( ,ác thía,anh Vịt ơi kíu em đê! :-( :-(

spider_girl

con nào là con mụ! nghe chỉ muốn đấm cho 1 phát! đúng là đồ điên!cứu gì mà cứu!anh zai đừng cứu thằng hâm này nhá! iem gái căm thù nó lém! X(

Thế hả ? Im để anh xem nào ???
Em rai nè...Yes or No ???

Em gái nè....Yes, No ???

Nghe ai nhờ ? Em gái thì dễ thương nè, cũng ngoan ngoãn này nhưng hơi bướng một tí nè...Em gái khuyên anh ko cứu nó ? Vì em căm thù nó. Mà căm thù nó, nghĩa là nó là người ko tốt. Nên...

Uh anh ko cứu nó nữa cho nó chít, hì hì Uyên nhờ ! Cho nó chít .....Uyên ơi nik em là rì thía. nik anh nè buoncuoinhi7.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000