Đế chế Zezo làm wen!

blue eyes

Moderator
Zezo_00 said:
Cảm ơn sự chào đón của mọi người!
:to Aptech:Rất vui đc làm đệ của anh!
đúng là mem mới, này em nói nhỏ cho anh nhá ,đừng nói cho ai biết nhá
anh đừng có dại đâm đầu vào làm đệ tử của anh aptech, tai họa đến nơi rồi đấy =)) =)) anh cứ thử hỏi mọi ngừoi thì biết , không thì vào topic "cảm nhận về aptech" mà xem :9 I-)

fruit NHO

Active Member
UI đâu có sao bé nói anh thế, ở nhà anh đã dặn bé rồi mà không được nói là dại vì anh ý đâu có dại, thông minh mà.....Hay em ghen vì anh không nhận em làm em gái ....Em thì muốn thành Sao mà anh không nhận nên.........
Hm hm.......
thành sao là như anh ý hả?hổng dám!

Zezo_00

Member
Ối giời ơi!Topic em làm lên để làm wen chứ đâu phải để mấy anh mấy chị giới thiệu bản thân ở đây!Định đánh bóng hình ảnh bản thân ở đây hen?
:to chị Nho:em sợ chị mới là người vào kĩ viện đó!

Thế làm quen được với những ai rồi ku ....???? Cả nhà CVA có bảo kê đó.....

Un đó oai hơn cóc cụ nha ...Del mấy bài của anh rùi.....Mà Topic "Phát ngôn viên công cộng của anh cũng đang bị đe dọa kia kìa nhóc à...."

Sợ không ghê khong hả nhóc ???? Anh đây không biết xử lý vụ này sao đây ???

MÀ anh cóc sợ vì đó là Topic công cộng dành cho mọi chủ đề thích nói gì thì nói ???/ hê hê ...

Lấy độc trị độc mà, bảo kể Un hà cóc sợ....Thử Del xem ....anh cho biết tay ....Topic của anh là của độc mà dành cho mọi chủ đề luôn thoái mái nhé không nên sợ Un ....hehe

Bảo kê Un nè .....các chú thấy thế nào....anh thì đếch sợ chẳng là cái gì cả ?

Zezo_00 said:
Un xinh phết,mỗi tội tính tình hơi ác,hiền tí thì tốt un nhẩy!
Ai chà Un đó hả xinh quá nhể, dẹp quá nhể ....ngon phết....ăn ảnh đó....Mà hinh như đây là đi Con Sơn Kiếp Bạc hả ????? Hay là ở Xuân Mai ??? hả...

Anh đoán đúng thì phải ...hê hê khao nhé....Không được chơi xấu đâu đó nghe không ???

Bà chủ kĩ viện có khác dẹp và xinh quá cơ.....Chẹp chẹp ....Anh đang bị ngất ngây ...................đến nỗi quay ku đơ.......nì ........

Cứu cứu bớ người ta........ ;) >:p

Công nhận xinh phết ;)

unni_x

Active Member
Un thử up ảnh thui, tại thấy bác Aptech up hình mèo, bi giờ mới bít 4r mình cũng up được ảnh, Un xoá ngay đây :)
mỗi tội tính tình hơi ác,hiền tí thì tốt un nhẩy!
ý, Un ác hùi nào nhỉ :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000