Đế chế Zezo làm wen!

unni_x said:
Un thử up ảnh thui, tại thấy bác Aptech up hình mèo, bi giờ mới bít 4r mình cũng up được ảnh, Un xoá ngay đây :)

ý, Un ác hùi nào nhỉ :(
Ê từ từ đã nào......khoan đã....Để đó cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan của bà chủ kĩ viện cái....

Mà trông cái anh anh up lên đó....Đấy mới gọi là Un nhỉ em nhỉ ... =))
Trông cứ gọi là......xinh gái ....đẹp zai phải biết.....

hê hê =)) Em bình luận cái anh đó của anh đi chứ....được không vậy quá được luôn đó em nhỉ ???

ôi cha sao mình chup tài thế nhể .....chao ui chẹp chẹp .....anh đó là bản quyền độc nhất đó nhé....1/ million second đó nhà.....

Công nhận mình cũng có nghề chụp ảnh Ô hớ........ơ hớ........... ;)
=))

To:: Zero::::

Trời chú ...ngốc thế........em un hiền thế còn gì....hiền như con thú........con thú nhồi Bông đó...........Mà cũng phải công nhận 1 điều rằng xinh phết......

Mà hình như hơi bị lạm dụng quyền lợi của Mod đó đệ nhiể......một lúc Loch ngay 2 Topic của anh đau thế ....cay hơn ăn tương ót.....nhất là topic "Phát ngôn viên công cộng của anh đó" Trời nghĩ mà X-) ức.....không ăn nổi cơm....

To ::: FriendShip ......Mà chú làm gì mà ghê thế hay là được chiêm ngưỡng dung nhan của bà chủ rồi nên..............

Bố khỉ .........=)) =))

unni_x said:
bác Aptech ơi, làm sao để tạo thành a. image như trên?
Sao phải nói cơ chứ..........open Topic " Phát ngôn viên đê "

Mà hình như hôm nọ đã Up được ảnh rùi đó còn lắm chuyện....

Bực mình.........Điên cả người....Try up again ???

Gương kia ngự ở trên tường....
Forum dẹp nhất ai nhường...bằng Un ...????

:-:-: Đẹp thế - Xinh thế - Đáng yêu thế - :-:-: ip lại ảnh đi nào nếu không up anh ....anh ...............Up đó......anh có ảnh của em rùi muh.......

Luôn dự đoán trứoc những chuyện ...muh hê hê :>> =))

=)) ơ hớ ;)

unni_x

Active Member
khiếp, 1 lúc chơi ba bài, Un đến sợ rùi :D Un muốn hỏi là làm sao tạo thành 1 cái ảnh bé trong khung ẩttch image như anh Aptech làm hình con mèo?

Thế hả dễ thôi,em muôn làm không anh làm cho ! hì hì ....Mà hôm nay bà chị ăn nói ngọt ngào sướng tai thật chẳng mấy khi thấy bà chị nói ngọt ngào với em thế...

Khiếp minh hạnh phúc sung sướng run người pủn rủn chân tay ...

Note: Nếu như một Topic được sinh ra mà nhàm chán thì sao nhỉ ???? Điều đó sẽ không tạo nên hạnh phúc.....Nếu như từ một Topic như vậy thì quá cô liêu hay sao ...Anh biết anh vào các Topic đó tuy có hơi quậy như lời em đã nói " Cái nào có anh thì phải Close ngay ! ". Anh đồng ý không phản đối....Nhưng anh làm điều đó cốt để tạo ra niềm vui thôi chứ anh đâu có như em nói nhẹ nhàng " Phá hoại - Destroyed "..........

Zezo_00 said:
Anh Việt phải gọi chị Nho là chị à.Thế mà bảo là vợ yêu của anh........bốc phét! :cool:
Ơ kìa chú ! Từ từ đã....từ từ......nghe anh giải thích đã nào.....

Anh người yêu chưa có
Vợ cũng không ....
Giờ anh cứ gọi Nho là chị đã ...khi`khi` đấy.....đấy..........phải biết xuất phát chứ....

Đó là nghệ thuật " câm cửa "đó.........Có hiểu không ?? Đọc ngược lại đó chứ đừng có mà đọc thế rồi thêm béng cái dấu sắc vào là chết anh đó...

Giống như là mẹ anh đó..... Nguyễn Huyền Trang A4 đó....ngoài gọi là mẹ thôi....nhưng anh cũng thích lắm :>> Khì khì ......thích lắm chú ah !

Ấy ấy........khi`khi` :>> ;)

fruit NHO

Active Member
anh này ...đã bảo rùi...bi giờ anh thích dì ghẻ rùi thì cho em out đi...tha cho em ......đừng lôi em vào nữa.....ko thì ko cưa đc dì em đâu!

fruit NHO

Active Member
thôi bé zero đừng họi NHO là chị nữa...già ng đi...bằng tuổi mà..goih chị ko thấy xấu hổ à?<còn nếu ko thấy xấu hổ thật thì cứ gọi đi ,ko sao đâu!>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000