Đế chế Zezo làm wen!

Được em anh thế mà được hơi peng peng chút nhưng không đến nỗi lào....oem nhỉ ???

Mà pheng pheng thấy không ? Topic cảu chú dạo này kúa gọi là....
Ha ha =)) =)) ha ......Đông vui phải biết .....

NHỂ .........=)) =)) ha ha ha ..........pặc pặc pặc......hahaha=)) =))

Zezo_00 said:
Đây là ảnh mới của em,mời các bác nhận xét hộ em cái:
oai`... :9 sao mình chưa gặp anh này bao h nhỉ ??? ngời ngời thế này.

anh ơi hôm nào anh lượn qua d3 cho bọn em chiêm ngưỡng cái :D

Nhoc_Maruko

Member
đấy ! ông zero sướng nhá !^^
có người khen roài
Mình thì chỉ thích mỗi cái khăn :>>
đẹp phết !
kiếm ở đâu đấy zero ? :D

Ực ực....dã man em Giang...

To Tùng: hahahahaha hay không pheng pheng ....ấn vào chứ kí của anh chơi đê....có online thì sang nhà anh chơi. anh giới thiệu mấy em đẹp đẹp cho ! hahaha =)) =))

Nhế pheng pheng .....hahahahhah =)) =))
Anh đang chờ chú ở cửa đó online thì sang đi.....mà gặp Un rủ luôn nhé. còn nhớ không peng peng ....
=)) =))

spider_girl

Aptech hâm! sao anh ở đâu cũng lôi chuyện chim cò ra thế? rõ hâm!
To Nho:SG thấy Nho hơi dại zai nhá! lúc đầu thì đánh đá.Lúc sau thấy cái mẹt iem Tùng thì lại...........Chẹp chẹp......như thế là ko được đâu nhá!

Ực con chim này lại muốn bắt đầu à....anh đang nói chuyện với chú peng peng của anh mà em cứ Bon Chen đạp cho phát đi đời con chim không mỏ bấy giờ chứ lại. Nếu thích bon chen sang nhà anh mà bon thoai mái luốn cẩn thận Bon quả thành chim chụi lông thì...trông khiếp lắm ....bửn lắm oem ạ..........

Xê ra cho anh nới chuyện với mọi người...cứ " Ăn kít mèo - Nói leo các cụ " Hả ???
hahahaha =)) =)) =)) =)) =))

=)) =))

hackerqh

Member
hic, đi đâu gặp nó cũng thấy mèo cả, em có được bao nhiêu "em" mèo rồi
vài bữa vào huế anh tặng cho một chú nữa
đảm bảo xinh tuyệt
bật mí : con mèo nhà bạn gái anh, anh ghét nó lắm, để anh ăn trộm nó tặng cho em, cả hai cùng có lợi =))

Đâu thế Hack chưa biết hôm nọ Pheng pheng nhờ anh cho cái ảnh đó lên làm Holiwood của CVA à.....Ma anh hơi quá tay nên..............Giờ mới xin lỗi peng peng nhé.........

Còn Hack có muốn anh cho thêm vài cân nữa không ? Đưa anh đây.....
Đảm bảo sau khi xong up lên thì tuyệt vời thôi luôn........Bon con cái cứ gọi là.........

Oh oh..............oh.........Ai mà đẹp zai lai ....hiếm có, khó tìm thế nhỉ " Anh ơi iu em nhé "
hahahahahha =)) =)) =))

To người nói anh chửi bậy: Mà anh có chửi đâu muh mà sao mấy đứa ở trên nói anh chửi oem Chim không mỏ cơ chứ........Anh nói thật mà........giờ chim vẫn có lông tất nhiên là " Chim Đẹp Xinh " ùi...
Tui bay thử nhìn con chim trụi lông xem nó " Bẩn hay Sạch "....Nếu chưa hình dung được thì....cứ nhìn con chim " Cút " khi đang bị vặt lông cho lên làm thịt đó....
Anh xin lỗi lần sau anh nói nhẹ nhàng hơn với Uyên vì Uyên là con chim cái mà.....Đáng iu lắm........chẹp chẹp........

=)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000