D2-kỷ niệm 1 đống

Hôm nay tao dính mưa vừa ướt vừa lạnh. Tự nhiên nhớ cái hôm mùa đông tao với Đức Đĩ nhảy xuống hồ Tây trêu vợ chông Tuấn Dục vui phết. Tổ sư, lúc lên thuyền nằm người lên cơn co giật tưởng về nhà ngỏm :lol:

Handoivitien

Hehe. Tao nhớ mấy vụ về anh Dục nhà ta. Một lần đang xàm nhớ Tuấn Anh bị Linh muội thấy. Lại cả Hiệp hoàng bị trói cho lên bàn làm đồ trưng bày trc lớp

có vụ đá thua D3 1-7
tau và Tuấn Dục đi ngang qua D3 đúng lúc các người đẹp hô to 7-1
không biết có phải ngẫu nhiên không
(tao đoán là cố ý) :ph34r: :D

Handoivitien

Ko phải đâu Minh M ạ. Các người đẹp muốn lói là hôm nay đánh 71 đê Minh ơi, cũng có thể là "hôm qua đề về 71'. Mày sống mãi ở D2 mà ko hiểu ah. Chán mày quá. Linh Hoan chả lẽ mày ko nhớ thằng Duy D1 ah.

dẹp mấy chuyện đó đi Tùng ạ
mày ôn thi thế nào rồi

ấy
tao nghĩ các nàng muốn nói là 17 cơ
vì hồi đó anh em mình 17 tuổi :D

boy_acg

Noi den Hoai Thao tao tu nhien nho den lai phi cuoi ve vu Hoi Thao say bia nga dap dau xuong duong roi cu lam bam tao biet taosay roi , tao xin loi, Nho lai chet cuoi

Cả chuyện thằng Thọ Thư khốn nạn moi tin tao nữa. Nhất là mày Linh Hoan ạ, bà già tao vẫn thù mày lắm B) Nhưng nghĩ lại thấy vui ko chịu được :lol:

Ko thằng nào nhắc quả trốn vé cầu đường nhể! Để tao nhắc! Hôm đấy Đức Đĩ máu đua mất cái mũ, tao với Sơn Phước và Toàn Trương suýt ngủ với giun dưới gầm xe tải còn xe Linh Hoan ko chạy theo anh em được làm mất hứng đua của cả hội :lol:

letuand2

nhanh nhỉ, một năm rồi đấy
một năm sau cái hôm anh em uống bia chia tay ở quán Hải xồm, sau đó về nhà Thành Dần xem phim sex.
3 năm phổ thông khắm khú, đầy chuyện để nhớ, nhưng 3 năm trong một đời con người thì chẳng thấm vào đâu cả.
chẳng mấy chốc lại hết 4 năm đại học, rồi lại đi làm, lấy vẹo, có con, nhoằng cái mà hết cả cuộc đời
vẫn tự bảo mình phải cố lên để có tiền, có địa vị nhưng ngẫm nghĩ cho cùng tiền làm gì nếu minh ko được hạnh phúc, địa vị làm gì nếu mình ko có bạn bè
nhớ cái hồi ngày xưa quá, muốn quay trở lại,
cái hồi chẳng phải nghĩ ngợi lo toan gì, đi học là đi chơi, bạn bè đấy vẹo đấy, chẳng lúc nào thấy cô đơn
thế mà đã 1 năm rồi, còn cả cuộc đời để nhớ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000