D2-kỷ niệm 1 đống

Phim sex đâu? Bánh Mẽo 1 và 2, Con Tàu Ma, làm gì có sex?
Ừa công nhận bây giờ tao chỉ muốn chui vào lớp ngồi, duỗi chân thoải mái( hehe... nhớ mẹ Tuyết, hôm đấy thò cả chân ra ngoài bị mẹ vợ nhắc) thỉnh thoảng mơ màng ngủ, có em nào xính xẻo D3 hay 11F đi qua thì ngắm phát không lại phí, càng ngày tao càng thấy trường mình đẹp vãi hàng... tiếc thật.
Tuấn Dục học hành thế nào mà nghĩ ra câu triết lý hay ho thế? Thấy bảo mày đi thi toán ah?

Handoivitien

Còn nhớ về kỉ niệm lô đề thì tao nhớ nhất con 72 cả hội lớp mình trượt.
Danh hiệu ghi đề thì dành cho Minh mạc có 20 nghèn ghi 20 con đề theo kiểu random làm cho bà ghi đề hoảng quá.

Handoivitien

<!--QuoteBegin-letuand2+Jun 26 2004, 09:42 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (letuand2 @ Jun 26 2004, 09:42 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nhanh nhỉ, một năm rồi đấy
một năm sau cái hôm anh em uống bia chia tay ở quán Hải xồm, sau đó về nhà Thành Dần xem phim sex.
3 năm phổ thông khắm khú, đầy chuyện để nhớ, nhưng 3 năm trong một đời con người thì chẳng thấm vào đâu cả.
chẳng mấy chốc lại hết 4 năm đại học, rồi lại đi làm, lấy vẹo, có con, nhoằng cái mà hết cả cuộc đời
vẫn tự bảo mình phải cố lên để có tiền, có địa vị nhưng ngẫm nghĩ cho cùng tiền làm gì nếu minh ko được hạnh phúc, địa vị làm gì nếu mình ko có bạn bè
nhớ cái hồi ngày xưa quá, muốn quay trở lại,
cái hồi chẳng phải nghĩ ngợi lo toan gì, đi học là đi chơi, bạn bè đấy vẹo đấy, chẳng lúc nào thấy cô đơn
thế mà đã 1 năm rồi, còn cả cuộc đời để nhớ... [/b][/quote]
nhanh thật đấy anh em bây giờ mỗi đứa 1 ngả. Bây giơ lại sắp lên năm thứ hai ĐH rùi.
Nhớ bỏ học, nhớ lô đề hội đồng, nhớ chú Mão, nhớ cờ bạc, nhớ lúc lên bảng, nhớ anh em bị kỷ luạt mà vẫn rôm,nhớ mấy con vẹo của anh em (vẩu duyên, 500 xôi nghèn lá....),... muốn quay trở lại để lại cùng nhau đập phá.

Ko biết dấu dép của tao còn ở vị trí trang nghiêm ko nhể :lol:

(Em chỉ viết nốt bài này thôi rồi em ngược thật! Tổ sư các anh, đừng chửi em tội nghiệp)

Handoivitien

Hoài Thảo ơi tao lại nhớ chuyện mày mới vào lớp. Cả giờ mấy thằng làm quen, cuối cùng mày kết lại : Tớ ko phải là đứa ngoan đâu.
Lại cả hôm hội trường năm lớp 11, mày đá ghế vào chân Đại, làm cho nó kêu gào, rùi mày bảo là mày là học sinh Thăng Long. chuyện xảy ra sau đó tao ko nhớ

Sau đó thì tao phải đổi kiểu đầu đi rước cờ cùng thằng Minh Mạc vì sợ Đại nhận ra :lol:

(em dọn nhà bức xúc quá!!! Tìm mãi ko được cái thìa! Các bác thông cảm)

PSơn_D2

Member
:lol: Mà ông Toàn cũng hứa đểu thật. Anh em rước cờ mà chỉ có 10k uống nước bọ. Lại còn không được 10 phẩy TD nữa.

he he
tao và Hoài Thảo đi cầm cờ cho Hội khỏe phù đổng được 20 khìn cơ
nhưng xếm chết vì tội để quên mất túi cờ trong văn phòng
he he
:D

Handoivitien

Tuấn Dục ơi, hàng họ của Tuấn Anh lớp mình dạo này to lắm, nhưng khi mày về chắc chỉ hưởng sái thôi. Hình như hôm đi hát anh em mình chơi nó từ sáng đén 11h đêm, nhát là Minh Mạc khỏe vãi trùng roi chơi đếu bít mệt. Vâm thật, bái phục, bái phục.

Handoivitien

Hôm trc Hùng Tằng nói mới nhớ . Sơn Tùng đang giữ những cảnh quay hồi lớp mười hai. Sơn Tùng hôm nào up lên cho anh em load về

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000