chuyen con gai to tinh truoc co nen ko?

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Apr 9 2004, 04:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Apr 9 2004, 04:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nói thế thì nói làm gì ,
ko làm như thế được đâu :angry: :( [/b][/quote]
cái gì cũng được xất

estrella

Active Member
con gài tỏ tình trước cũng được chứ, nếu tỏ tình với người cũng thích mình thì không sao nhưng với người mà không thích mình thì không biết lúc đấy họ nhận lời từ chối thế nào, chắc buồn thúi ruột nhỉ

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-Co be vo tu+Apr 18 2004, 02:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Co be vo tu @ Apr 18 2004, 02:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tui nghĩ ai tỏ tình chả được. Đấy là quyền công dân.
Miễn là tỏ tình sao cho đối phương phải đổ :rolleyes: :D [/b][/quote]
Đúng rùi đó
Quan trọng là câu đó mà

phanviethung

<!--QuoteBegin-Co be vo tu+Apr 18 2004, 09:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Co be vo tu @ Apr 18 2004, 09:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tui nghĩ ai tỏ tình chả được. Đấy là quyền công dân.
Miễn là tỏ tình sao cho đối phương phải đổ :rolleyes: :D [/b][/quote]
nhưng mà lỡ như hắn ta kô đổ thì sao hả
nói thì như vậy nhưng liệu có đc như vậy kô
<_<

rikku

Active Member
no matter how;; I don't know "WO BU ZHI DAO WO ZAI SHUO SHEN ME" nhưng có một điều tớ chắc chắn là một tình yêu đẹp là một tình yêu ko lời.................................
()

Nhoc_Maruko

Member
ko phải cứ cưa là người ta đổ được
mới lại .
có phải ai cũng đủ can đảm để lên tiếng trước đâu <_<
bùn qúe.................... :(

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Apr 20 2004, 10:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Apr 20 2004, 10:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
có phải ai cũng đủ can đảm để lên tiếng trước đâu <_<
[/b][/quote]
Cần gì phaỉ lên tiếng
Hành đọng là ưá đủ để nguoiừ ta hiêủ rôì

smooth

Member
Cố tình ko hiểu thì còn chờ cái gì nữa, quay mặt mà cút thẳng đi thôi, đã nói, đã làm đến thế mà ko hiểu thì chỉ có đứa down hoặc là nó ghét béng mình rổi. Ko cut nhanh nó cho phát đá thì ê chề lắm.

<!--QuoteBegin-smooth+Apr 21 2004, 01:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Apr 21 2004, 01:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cố tình ko hiểu thì còn chờ cái gì nữa, quay mặt mà cút thẳng đi thôi, đã nói, đã làm đến thế mà ko hiểu thì chỉ có đứa down hoặc là nó ghét béng mình rổi. Ko cut nhanh nó cho phát đá thì ê chề lắm. [/b][/quote]
Kiểu này thì đích thị là bác Smoot rùi :lol: :lol: :lol:
Hic hic.................sau khi lấy hết can đảm...........suy nghĩ suốt mấy ngày đêm.....................quyết định thực hiện chiến dịch kinh khủng ấy......................để đến giờ thì.................thất bại.............trùi ui..............help :( :( :(

H

Hiệp

Guest
bản lĩnh đàn ông đâu mà lại để một đứa con gái nó chơi khăm
nó mà cố tình không hiểu thì còn gì phải sợ nữa

hoặc cũng có thể là người ta vẫn còn ngây thơ chưa muốn vội hiihihihihihihihihih ai mà biết đc chỉ có người ta biết thuinhuwng con gái tỏ tình đc thì cũng giỏi rùi tui chẳng hạn :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

smooth

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Apr 21 2004, 02:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Apr 21 2004, 02:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kiểu này thì đích thị là bác Smoot rùi :lol: :lol: :lol:
Hic hic.................sau khi lấy hết can đảm...........suy nghĩ suốt mấy ngày đêm.....................quyết định thực hiện chiến dịch kinh khủng ấy......................để đến giờ thì.................thất bại.............trùi ui..............help :( :( :( [/b][/quote]
Sao lại là anh hả chip, mà em nói cứ như đúng rồi ý, anh mà suy nghĩ mấy đêm, mở chiến dịch thì chắc phải đại thắng trở về rồi, hihi. Mà mình có thể tự hào nói rằng chưa bao giờ thất bại, vì chưa thực sự tấn công ai bao giờ, hiii.
Chỉ thấy mỗi bạn Thảo với bạn Nhung nói đúng. Công nhận con gái dám tỏ tình là hơn khối thằng con trai rồi, hi, nói ra đau lòng wá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000