chuyen con gai to tinh truoc co nen ko?

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Mar 11 2004, 08:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Mar 11 2004, 08:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> vô ní làm sao mà kô yêu đc chỉ xui dại thui :lol: ;) :angry: :( :( :( [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

tòe em thôi, em cứ vô tư đi ...
yêu đi thì bít, không lại bảo anh nói điêu mất ...

:lol:

Thề!!!

:rolleyes:

yêu khổ lém anh ạ!tốt nhất là đừng yêu!yêu xong mà bị người ta lừa,rồi lại hận đời hận cả con gái=>tội nghiệp lắm!

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 12 2004, 05:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 12 2004, 05:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> yêu khổ lém anh ạ!tốt nhất là đừng yêu!yêu xong mà bị người ta lừa,rồi lại hận đời hận cả con gái=>tội nghiệp lắm! [/b][/quote]

Tại em cơ ... em dùng tai nhiều qúe ... thiếu rung động tâm hồn ...
Hơn nữa, em cũng chẳng chủ động cho nó vào tròng ...
Thì chịu thôi !!!
Cố lên em nhé ...
Hôm nào, nịnh anh đi, anh cho mấy chiêu ...

:D

laviebu87

Theo toi nghi con gai to tinh truoc ko co van de gi ca bay gio thoi buoi hien dai roi ma

[Phương ơi, em làm ơn gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị được không, cám ơn em nhé :)]

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Mar 13 2004, 01:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Mar 13 2004, 01:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Còn phải xét [/b][/quote]

Em lại kháy chị Phương rồi, xin lỗi đi ...
<_<

trời ơi yêu thì cũng khổ mà kô yêu thì cũng khổ chán nhỉ thất mới sốc chứ heheeheehehehe
nhưng mà giờ tui thấy bình tĩnh rùi tâm hồn giờ rất thanh thản đúng là kô yêu tyhif tốt hơn hehehehehehehehehe
khuyên mọi người chân thành đó

trinhtung

Member

Khổ các em qúe, hôm nào, để anh tóm thằng cha Ê cu đôn lại, các em thích ai, bảo anh cái, anh bắn hộ cho ...
:D
Không chết cũng bị thương ..:)
mà không trúng thì trượt ... lo gì
Đỡ phải lăn tăn, đến thịt thăn cũng không có mà ăn ...
Tội qúe gì không yêu !!!
:lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Mar 14 2004, 05:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Mar 14 2004, 05:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic hic độc ác wa dã man wa anh tùng à sợ thật [/b][/quote]

Nói anh có nhỡ nhời cho anh xin nhỗi nhá ...
Đã làm em sợ ... sao anh buồn thé ...
Xin lỗi nhá ....
B)
Mà anh nói thiệt đấy, anh giết luôn ...
B)

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 15 2004, 05:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 15 2004, 05:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thô nỗ wá
mách anh Hà :lol: :lol: [/b][/quote]

em cứ mách đi, mách nữa đi..
mà cái thằng khỉ này, có phu nhân chả có giới thiệu gì hết ...
để anh cho nó một trận ...
oánh cả đôi luôn. ..

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Mar 16 2004, 01:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Mar 16 2004, 01:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Diệt thì diệt tận gốc,đánh thì đánh cả họ.Anh cứ đánh cả họ cả hàng cả hang cả hốc cho em [/b][/quote]

thằng này định chơi xỏ anh chắc ...
anh làm thế thì chú trở thành thầy dùi mất ..
mà thầy dùi thì chết không được vui vẻ gì cho cam đâu ...
:(

<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Mar 16 2004, 01:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Mar 16 2004, 01:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Diệt thì diệt tận gốc,đánh thì đánh cả họ.Anh cứ đánh cả họ cả hàng cả hang cả hốc cho em [/b][/quote]
;) ui trời ơi bạn hoàng lại đi phá hoại nền an ninh khu vực là kô đc tui hông cho anh tùng ơi đánh luôn bạn hoàng đi ;) ;) ;) ;)

thôi!ai lại bảo huynh đệ tương tàn thế!
ném đá giấu tay như thế,thâm qua'
sợ quá!
hoàng ơi!
hôm nào mày đi điều tra họ hàng nhà nó để tao đi đánh cho!
tao mà đánh thì 8 đời nhà nó cũng không sống nổi! :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 17 2004, 10:52 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 17 2004, 10:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> í
giỏi thì đánh đi
thấy người ta vui vẻ thì ghen tị chứ gì ?
rõ là xấu tính .......... :lol: :lol: [/b][/quote]

tóm lại, em cũng thế thôi... <_<
chỉ muốn người ta thưởng cẳng chân hạ cẳng tay .... xấu tính qúe...
định biến anh thành người xấu à....
B)
Anh mà thấy ai vui, chỉ muốn người ta vui hơn nữa thôi ...
còn ghen tị thì anh chả dám.... mất thời gian ...
cứ sống theo đúng bản thân mình là được...
:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000