chuyen con gai to tinh truoc co nen ko?

Sau khi phân tích và xem xét tình hình và thăm dò dư luận thì tớ xin tuyên bố "đánh".Có ai phản đối không??Không hả,tốt.Ai xung phong cầm cờ nào,halynguyen đi nhé,thanh công thì Hoàng thưởng kẹo_OK chứ.
^_^

kô thèm nói chuyện đánh nhau nữa yo tui vui ơi là vui cuối cùng thì cũng nhận đc thư của người ấy dù chỉ có 15 từ thui nhưng tui chờ đợi lâu rùi
đúng là trời hông phụ lòng người

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Mar 18 2004, 06:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Mar 18 2004, 06:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> kô thèm nói chuyện đánh nhau nữa yo tui vui ơi là vui cuối cùng thì cũng nhận đc thư của người ấy dù chỉ có 15 từ thui nhưng tui chờ đợi lâu rùi
đúng là trời hông phụ lòng người [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

bỏ vụ đánh nhau này vậy... để đấy đã ... khi nào máu lại chơi tiếp ... chơi là chơi đến cùng ... cùng lắm là hi sinh ... có vậy thôi ... very simple ... :)
oái, những 15 từ thui, chắc là :
Anh yêu x 13 em !!!
híc híc ..
vãi ... linh hồn ...
Anh thì đơn giản hơn ...
:: Yêu em ::
có thế thôi ..
vừa súc tích vừa dễ hiểu ...
:ph34r:

smooth

Member
Con gái mà cũng háo hức chờ thư thế cơ à??? Chả biết có phải "cánh thư cuối cùng" ko.
"Cánh thư cuối cùng, em trao tôi lời cay đắng. Em xa tôi, xa tôi từ đây. Những con đường quen, giờ ta riêng bước....." (TTD)

yo lại thêm 1 lần yo thế là tui nói chuyện đc với ông ý rùi mặc dù tui là người bắt chuyện trước nhưng thế còn hơn là kô bao giờ đc nói chuyện với anh
kô biết anh có vào forum kô

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Sao em cứ hay buồn rầu, ủ dột quá vậy ....
cái lão nào đó thần kinh dở hơi mà nhìn thấy thế nào chắc là trốn đi Tây Thiên không về nữa đâu. ...
xốc lại tinh thần đi em ..
:rolleyes:

đúng là cuối cùng cũng chẳng đc gì mẹ anh ấy biết đc và thế là
em cũng chẳng biết làm gì
nhưng em cảm thấy rất có lỗi với anh ấy vì chỉ tại em mà anh ấy bị mẹ mắng
em thực sự kô biết nên làm sao
nhưng chỉ có điều là em thực sự yêu anh ấy mất rồi
và em lại thất vọng
giá mà ................ ngày trước em ko gặp anh ấy thì tốt biết mấy
giá mà em cứ như ngày đầu tiên mới bước vào trường chu văn an
giá mà em đừng học ở chu văn an
nhưng sự thực thì lại là điều mà làm em đau khổ

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-smooth+Mar 22 2004, 11:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 22 2004, 11:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em Nhung có vẻ tâm tư tình cảm phức tạp quá nhỉ. Buồn và thông cảm cho em, hihi. [/b][/quote]
ong co ve hieu biet nhi

giang giai anh em hieu chut ve tam tu tinh cam con gai di nao

smooth

Member
Tâm tư tình cảm chị em thì cực kà là kỳ phức tạp, mình kiến thức hạn hẹp, ko dám múa rìu qua mắt thợ, mời chị em vào giảng giải cho anh em (nhất là những người ít kinh nghiệm) về vấn đề này với.

Nhoc_Maruko

Member
đứng lên đi nào
cuộc sống vẫn còn đang tiếp diễn
và time sẽ trả lời tất cả
thế nhé
bên nhung còn có những người bạn mà :lol: :lol:

ừ nhung biết thế cho nên nhung đang cố đây giang kô biết sao
dù sao cũng căm ơn giang nhiều lắm nha
nhờ có các bạn mà tôi có thể wen đc người ta

pinq_no5

Mọi chuyện ổn rùi chứ nhỉ :huh: Bây h chắc lại phải quay lại chủ đề thôi <_<...Ờ...Theo tui...Con gái dù seo cũng...ko nên tỏ tình trc :lol: Vì sao hả :rolleyes: Hì...Thì phải làm thế nào để thằng con trai đó nó thích mình + biết mình có tình cảm với nó, và sau đó chính nó phải tỏ với mình chứ (Ơ ơ, nói thế thôi chứ chính tui cũng ko biết phải làm thế nào :ph34r: :blink: :rolleyes: B) :lol: ...)

H

Hiệp

Guest
Mình mong có một lần như thế
Co ấy bước đến và nói cái cấu hay nhất trên thế gian ấy mà

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000