chuyen con gai to tinh truoc co nen ko?

Nhoc_Maruko

Member
ứ thèm nữa
cái gì phải đến thì nó sẽ đến..................ko thì thôi
muốn kiêu hả ?
tùy....................kệ đó
:lol:

rikku

Active Member
con gái việc gì phải e ngại; thích thì bảo là thích; ko thích thì bảo là ko thích; nói ra đi cho đỡ hiểu lầm nhau phiền lắm;
ko nói nhiều khi lắm phiền hà;
nhiều thằng con trai nó nhát lắm (ko phải ai cũng như mình) cho nên chúng nó .chep. chep. .. tốt hơn hết nếu mà thấy "biểu hiện" rồi thì nói cho nó phát cho nó phăng teo luôn. mà tốt nhất là bảo nó ngay trước đám đông (cụ thể là trước cả lớp) cho nó ngượng chín mặt/ mấy đứa con trai mặt quả gấc nhìn thích lắm!
:lol:

<!--QuoteBegin-trinhtung+Apr 25 2004, 02:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Apr 25 2004, 02:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :: khạc khạc ::

Nên chứ ... quá tốt là đằng khác ...
:D [/b][/quote]
cái anh này nên gì mà nên toàn là xúi dại thui nha
mà anh trịnh tùng thích vậy lắm hả hehehehehe

hic hic
tui ghét chuyện con gái đi tỏ tình nhưng mà kô hiểu sao toàn đi vào vết xe đổ

Nhoc_Maruko

Member
thực sự là cũng muốn nói ra lắm chứ ...........................
................nhưng ôi thôi .................... không có can đảm ......................
........ có ai hiểu cho tôi ko ?.......

Le Huong Tra

Phải công nhận là mọi người lập ra topic này là quá hợp lí...
Thế mọi người hãy tự hỏi mình xem đã rơi vào tình huống thế này chưa nhé?
Người con trai cứ cố tình trêu mình và gán ghép mình với một người con trai khác ( không biết rõ mục đích...). Người con gái lúc đó đã quá bức xúc. Nàng cố hết sức để tỏ tình một cách tế nhị, nhẹ nhàng... VD như: " Nếu như em nói anh mới là người em thích ngay từ lần đầu gặp thì anh có tin không?". Người con trai đáp lại:
- Anh không tin, bây giờ người ta hay bốc phét lắm. Với lại nếu có thế thật thì em phải để con trai nói trước chứ!
Mọi người thấy chưa, trong tình huống này thì người con gái phải làm thế nào đây?
Chẳng hóa ra mình là người vô duyên chăng? Chẳng giống các boys trong 4r này nói tí nào cả!!!! :angry: :angry: :angry: ...

Le Huong Tra

Nhóc Maruko nói thế cũng chỉ đúng mỗi một phần thôi, nếu có đủ dũng khí như người con gái trong truyện của Trà thì lại bị cho là vô duyên đấy! :p :p :p

<!--QuoteBegin-Le Huong Tra+May 22 2004, 10:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Le Huong Tra @ May 22 2004, 10:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhóc Maruko nói thế cũng chỉ đúng mỗi một phần thôi, nếu có đủ dũng khí như người con gái trong truyện của Trà thì lại bị cho là vô duyên đấy! :p :p :p [/b][/quote]
trà à theo mình thì cũng kô hẳn như thế
tại sao nói ra những điều mình nghĩ mà lại bị coi là vô duyên
nếu như thế gian này ai cũng nghĩ như thế thì ty sẽ như thế nào??????????????
(đừng giận ok)

Le Huong Tra

<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+May 25 2004, 11:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ May 25 2004, 11:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Le Huong Tra+May 22 2004, 10:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Le Huong Tra @ May 22 2004, 10:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhóc Maruko nói thế cũng chỉ đúng mỗi một phần thôi, nếu có đủ dũng khí như người con gái trong truyện của Trà thì lại bị cho là vô duyên đấy! :p&nbsp; :p&nbsp; :p [/b][/quote]
trà à theo mình thì cũng kô hẳn như thế
tại sao nói ra những điều mình nghĩ mà lại bị coi là vô duyên
nếu như thế gian này ai cũng nghĩ như thế thì ty sẽ như thế nào??????????????
(đừng giận ok) [/b][/quote]
Làm sao mà giận được chứ, chúng mình đang thảo luận cơ mà!
Vấn đề mình đề cập ở đây không phải là nói ra những điều mình suy nghĩ thì bị coi là vô duyên đâu. Thế mọi người nghĩ trong câu chuyện của Trà vậy thì người con trai kia có thể chấp nhận người con gái ấy không? :ph34r: :( :ph34r:

Nhoc_Maruko

Member
nhưng điều mà mình thấy sợ nhất là sau khi đủ can đảm để nói lên rồi thì người kia (hoặc bạn của người ta) lại đem chuyện đó ra làm trò đùa , để trêu chọc .
Neeus như vậy thì thà ko nói gì còn hơn !
<_<

Ke ke Các em gái bây giờ bạo dạn ghê, hiện đại kinh khủng khiếp hoảng hốt luôn. Nhưng nếu mà như thế thì bọn male mất hết hứng thú đi săn, mà hết hứng thú đi săn thì thành quả thu được giá trj không cao lém :D

Le Huong Tra

<!--QuoteBegin-Dave Murray+May 26 2004, 04:10 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Dave Murray @ May 26 2004, 04:10 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ke ke Các em gái bây giờ bạo dạn ghê, hiện đại kinh khủng khiếp hoảng hốt luôn. Nhưng nếu mà như thế thì bọn male mất hết hứng thú đi săn, mà hết hứng thú đi săn thì thành quả thu được giá trj không cao lém :D [/b][/quote]
Đây còn đang là vấn đề để thảo luận cơ mà anh Hưng chứ đã ai dám làm đâu.
Còn chuyện hiệu quả đi săn của các male à, đấy là chuyện của các anh, không liên quan gì vô tụi em, hihi... :p :p
Ở đây bọn em đang nói đến những mối tình thực sự, chứ đâu đả động đến mấy kiểu tình yêu "đong đưa" như bọn anh nói, không lâu dài được đâu!

Nhoc_Maruko

Member
If there 's somebody you miss
Tell them that you do
Cause THERE 'S SOMETHING ONLY LOVE CAN DO

Đó là điều mà tôi chỉ có thể khuyên các bạn chứ tôi ko bao giờ có thể làm được .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000