chuyen con gai to tinh truoc co nen ko?

:eek: ;) :lol: :D :p :huh: heeeeeeeeeee ban nghi gi neu 1 nguoi con gai ma to tinh truoc co the se bi coi la trau di tim coc ko mnih ko mong la nhu the nhung trong thuc te co nhieu nguoi cho la nhu the do con gai cung co quyen co ma mien chi trong gioi han la dc ngay nay rat cong bang phai ko thuc la vo li het suc va toi mong se ko co ai suy nghi quan niem nhu vay :lol: :) <_<

ola

ôi trời ôi, thời buổi nè chắc ko sao đâu ma`, Đừng tư ti như thía, chỉ tổ đánh mất tình cảm thui, don't be shy... ;) Trai hay gái đều tư do va` bình đẳng mừ.
Ma` ko nhanh đứa khác nhanh hơn, nó nói trứơc thì đến lúc đấy vỡ mộng .... :D

thời buổi này ăn nhau tốc độ cơ mà nên ai tỏ tình hoặc bày tỏ tình cảm trước mà chẳng đc vì dù sao 2 người cũng thích nhau cơ mà.Quan trọng là biết cách bày tỏ để cho đối phương đỡ lúng túc thế là được he :lol:

GiangNguyen

Member
Đúng vậy con trai hay gái đều có thể bày tỏ tình cảm của mình nhưng nhiều khi con gái co cách bày tỏ riêng , k cần trực tiếp nói ra nhưng wa hành động thì đối phương có thể hiểu được . Nhưng hình như khi con gái bày tỏ thì con trai dễ đổ hơn . Ko bít thế có đúng k nhỉ ? Hehehe ... :p

Theo Chip thì..............là con trai chủ động vẫn hơn chứ..................mặc dù đúng là thời buổi này thì con trai con gái bình đẳng rùi............Tuy nhiên...............nếu trong trường hợp con trai nhất định không chịu mở mồm..............hay khi................con trai không có tình cảm dành cho con gái hoặc không biết tình cảm mà con gái dành cho mình thì..................hmm....................cái này phải khác chứ :rolleyes:

Nhung vit

Member
Theo tớ thì con gái chủ động theo kiểu mà ng ngoài nhìn vào phải tấm tắc khen: Thằng ấy khéo thế. Cưa dc con bé hay quá...
CHứ tỏ tình mà để cả làng cả nc hô ầm lên : Ối , bà này cưa ông ấy
thì tớ o thích lém...

Bốc phét thế thôi
chứ biết đâu sau này gặp bạn í, o chịu nổi, lại rú lên : tớ thích cậu thì chết

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, chị thấy em Giang là nói đúng nhất B)
Công nhận là con trai dễ "đổ" hơn con gái :p Con gái muốn đổ mới đổ, nếu không muốn đổ thì cũng con trai cũng khó mà thuyết phục được, chứ còn con trai nhiều lúc chẳng muốn đổ lại bị đổ :) :p

:ph34r: <_< :D :angry: :blink: heeeeeeeeeee ko hieu sao hom thu hai to lai ko vao dc web cua truong nhi hay la co van de gi co chu ah ma nghe to hoi ne neu nhu ma mnih to tinh truoc thi lai hoi buon cuoi dung ko nhung ma cai ong ma to mkuon to tinh thi ong lai qua la ngohohohoday nha hom thu hai ong y tron hoc moi so to gap ong ay nhung ma lai truoc phong ve sinh nam eo oi vo tim huuhuhuhuhuh ;) :lol:

Nhoc_Maruko

Member
Huyennhung ơi lần sau viết chữ có dấu nha , khó đọc quá!! :blink:
Nhưng con gái tỏ tình trước vẫn kho khó thế nào ý! (Nếu là bản thân tui chắc tui chẳng dám tỏ tình đâu!) :rolleyes:
Mà này , có đúng là tụi con trai dễ đổ ko? :blink:

To nhung :hôm đó bà gặp lão đó lúc nào đấy ? Sao tui ko biết nhỉ ??

GiangNguyen

Member
Hehe nhiều khi con gái cũng fai nắm bắt tình hình , nếu ngại k nói ra dễ bị bỏ lỡ cơ hội lắm , con trai dễ đổ hơn có lẽ vì thường đi cưa con gái trc , đến khi có người bày tỏ dễ bị động và ngã oạch hehehe ... :D

:eek: :huh: ;) hic hic tui luoi viết chữ có dấu lắm giang à hehehe nói cho mà nghe là cái luc bà dang đi vs so nói thì tử hiểu nhé hehehheeh nhưng mà tui cũng chưa xác dinh dc tình cảm của mình nữa phức tạp quá nhỉ ko biết sao nữa <_< :D :angry: :blink: thấy buồn quá mà bà bảo lảo nào hả? :ph34r: :blink: :unsure:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Jan 7 2004, 04:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Jan 7 2004, 04:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nói thật nhé! Dù gì thì tui cũng ko dám tỏ tình trước đâu!! B) [/b][/quote]
Hì, mình tán cho người ta "đổ", rồi để người ta phải nói trước mới hay chứ :p B) :D :lol: :lol: :lol:

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-GiangNguyen+Jan 7 2004, 08:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (GiangNguyen @ Jan 7 2004, 08:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> [/b][/quote]
Trùi ui sao trong này toàn con gái thế nhỉ?
Anh em đâu rùi sao không thấy vào để cho ý kiến nhỉ
Tui mà được một người con gái tỏ tình trước chắc mình đổ đánh rầm một cái ý nhỉ
nói chung la nếu con gái tỏ tình trước thí cai xác xuất thành đôi nó cao lắm

<!--QuoteBegin-chanh_vang+Jan 8 2004, 03:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Jan 8 2004, 03:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-GiangNguyen+Jan 7 2004, 08:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (GiangNguyen @ Jan 7 2004, 08:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->&nbsp; [/b][/quote]
Trùi ui sao trong này toàn con gái thế nhỉ?
Anh em đâu rùi sao không thấy vào để cho ý kiến nhỉ
Tui mà được một người con gái tỏ tình trước chắc mình đổ đánh rầm một cái ý nhỉ
nói chung la nếu con gái tỏ tình trước thí cai xác xuất thành đôi nó cao lắm [/b][/quote]
Ừm ừm..................đúng đó đúng đó................. :eek: :eek: nhưng mà.................tại sao thế nhỉ............ :blink: :blink:

:eek: hic hic hic may hom ray ko len tim dut hoi moi thay chu de cua mnih ma ba con oi tui nghe co ai noi la neu dc 1 nguoi con gai to tinh thi se do cai rup nhung ma co that vay ko da ko tim hieu tinh cach cua nguoi do truoc sao nhu the thi tinh yeu nay ko ben cjhat dau de rui nguoi ta lai bao tinh yeu hoc tro nhu the nay nhu the kia uhuhuhuhhuhu tui than lam ma ba con oi cai giang y ma no co biet lao ay la ai dau ma noi ehehehhe no biet nhung ma ko biet the thui tai that :angry: :rolleyes:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Jan 9 2004, 11:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Jan 9 2004, 11:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hi vọng là thế!
Này ko biết bi giờ tui mà tỏ tình thì "người đó" có đổ ko nhỉ? <_<
Hic hic
:rolleyes: [/b][/quote]
Hì, thì em cứ thử đi, làm như theo cách của Giang với chị ý... B) B) :rolleyes: :p

LeoXX

Member
Này ko biết bi giờ tui mà tỏ tình thì "người đó" có đổ ko nhỉ?
có chứ em
việc gi` phải nghe ai :p cứ thấy thích là nói ngay, chắc chắn maruko sẽ thành công đó :rolleyes:
mà ngày xưa bạn ấy cũng hôn mình trước :p lúc đó ngại thế không biết :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000