Cầu lông - có ai hứng thú không?

okiee!!!
Thế thì mọi người xem thứ 4 tuấn sau được không thế!!
buổi sáng đi!!khoảng lúc tiết 3 tan ý!!hẹn nhau 1 quán coffee nào đó!!
Khi đi mỗi người phải mang 1 đơn tự viết nhé!!Ở trên P viết rùi đó!anh MA&T thấy tn nhỉ!!
*1 vấn đề nữa là P thấy ít thành viên was nhỉ??
làm tn bi h!!??
có ai có y kiến ji hok??

Pirate

Member
tại sao niềm đam mê lại phải bó hẹp theo thủ tục hành chính nhỉ :-? tại sao cứ phải có CLB mới sinh hoạt được ? sân sẵn đấy , quy ước với nhau cứ giờ này ngày này hàng tuần mang vợt ra mà đánh . bây giờ mà làm đơn xin thì ít nhất sau Tết mới chính thức bắt đấu được ,trong khi nếu ta thỏa thuận rõ ràng trên 4rum thì ngay tuần sau đã có thể vô tư mang vợt đi chiến rồi :D P ơi câu nệ thủ tục quá đây :p thích thì rủ tầm chục đứa tuần sau oánh nuôn ;) tầm tiết 3 cũng chả ai ra sân dùng lưới đâu mà :D

Thắng có khẳng định là khi không cần thành lập clb nhưng mọi người sẽ tham gia thường xuyên,nhiệt tình,đầy đủ ko!!
Niềm đam mê của P cũng như của những người cũng đam mê BMT trên topic này không phải là bị bó hẹp trong thủ tục!!Nhưng cái chính ở đây là:Tất cả nên đưa vào 1 quỹ đạo nhất định!!Nếu cứ nói như vậy thì vì sao lại có trường học.chẳng lẽ ai muốn hóc thì cứ cắp sách đi học ở đâu cũng được ah!Khi nào không mún học thì nghỉ ah!!P cũng chẳng biết nói thế nào nữa!!Vì thực sự P thực sự ủng hộ việc thành lập clb vì P mún BMT có chỗ đứng trong trường,chứ không phải là chỉ vứt cái cọc,cái lưới ở đâu cũng được!!Nhảy vào đâu đánh cũng được!!Thắng hỉu ý P chứ!!P nghĩ chắc mọi người cũng hiểu!!

nab2195

Ủng hộ em P một phiếu
anh hôm nay mới đọc được tin nhắn
anh nghĩ là đánh chủ nhật sẽ hợp lý hơn
chắc bọn em muốn đánh thứ 4 vì thứ 4 học ít tiết pk?
đánh chủ nhật anh còn tham gia với:D

ko!!y' em la`thu*" 4 moi. nguoi` chi? gặp nhau để đưa đơn rui` lấy những ý hay nhất để làm thành 1 đơn hoàn chỉnh!!
con` ngày sinh hoạt thì chắc chắn là ngày nghỉ rùi!!hehe!

nab2195

Chưa biết anh có tham gia họp mặt được không,nhưng sinh hoạt CLB thì nhất định là có
em P nói trước địa điểm để mọi người còn chuẩn bị vì có người học sáng,người học chiều,anh sẽ cố gắng để tham gia.
Anh nghĩ mình có thể hẹn ngay sân vận động đk.nhà có mái che là OK

Pirate

Member
ko!!y' em la`thu*" 4 moi. nguoi` chi? gặp nhau để đưa đơn rui` lấy những ý hay nhất để làm thành 1 đơn hoàn chỉnh!!
con` ngày sinh hoạt thì chắc chắn là ngày nghỉ rùi!!hehe!
oack....:| ngày nghỉ thì xác định luôn là ko tham gia được :( học toàn phần áh..@-)...cả tuần còn mỗi thứ 4 là ơhù hợp nhất thôi

To anh M.A:a ko đến được ah!vậy thì tiếc nhỉ!e đã viết xong đơn rùi!!chỉ đợi mọi ngừoi thui!!Để trong mấy ngày này e sẽ tìm địa điểm họp mặt!!Hy vọng mọi người sẽ đi đầy đủ!!thanks all!
To Thắng:hik!!thật ah Thắng!!nếu thứ 4 cũng được!!nhưng thế thì thời gian pó hẹp wa!!hik!!ko còn kách ji hả Th!!hikhik
Ma` mọi người viết đơn chưa đấy!!hik

Pirate

Member
thứ 4 tớ học 3 tiết ,chơi đến hết tiết 1 buổi chiểu xong tiết 2 học tiếp >> đối với tớ thì ko bó hẹp đâu :p ah mà viết đơn kiểu gì nhỉ ? xin tham gia CLB àh ? có tí demo ko tham khảo cái :| mấy vụ đơn từ là phức tạp lắm :p

Pirate

Member
thoai chờ xem kết luận là sinh hoạt ngày nào rồi hẵng viết.Học kỳ 2 còn thêm một đống lớp học thêm :-S vớ vẩn có vào được lai ra sớm :-S phát chán lên vì lịch học...thay xoành xoạch như bóc lịch @-)

nab2195

bây h mới để ý là em P cũng học A5,không biết A5 bây h thế nào
lớp anh ngày trước thì cũng vui lắm
bọn em mới lớp 11 phải không,học thêm nhiều thế,hồi anh học lớp 11,cả tuần học 2 buổi toán và một buổi lý,còn lại thời gian để chơi thể thaov.v..
anh nghĩ thế là đủ
khi nào gặp mặt đây,địa điểm thế nào?

firefly_mab

Member
222 mọi người, hôm nay em moi len forum, thấy mọi người bàn tán sôi nổi wa'.
em cũng viết xong đơn rùi nhưng chưa gặp chị Phương nên chưa gửi được...
Mà sao cô GIÁM THỊ nhà B khiếp thế, em lên gặp chị Phương chiều thứ 4
( vào lúc vừa trống xong nhưng thầy cô chưa có vào..) thế mà bị mắng té tát đuổi xuống%-(
Nhưng không sao, con bé vẫn hăng hái như thường=D>

firefly_mab

Member
thứ tư này được đấy chị Phương a`, chị cứ đưa ra địa điểm + thời gian đi
đảm bảo em có mặt ... ko thể hoãn cái niềm sung sướng ấy lại ..haha:)>-

tuanbui

Tui tham gia với

Tôi đang là một cựu học sinh của trường Chu. Tôi thik cầu lông lắm. Không biết khi nào các bạn đánh thì cho tôi tham gia với. Tôi mới chỉ tập đánh được có hơn 1 năm thôi, vì năm trước bận thi đại học mà
Có gì liên lạc lại với tui nhé: BÙI MINH TUẤN
E-mail: [email protected]
Y!M: tuan.39nhh

khi nào gặp mặt đây,địa điểm thế nào?
Thấy mọi nguời ham mê môn này quá anh cũng vào xin góp tí ý kiến, đơn giản anh cũng chung sở thích với các em và anh P.M.Anh ở đây

Tiêu đề topic rất hay nhưng đến trang thứ 5 mọi việc vẫn dừng lại ở các vấn đề : chơi ở đâu?thời gian nào

quả thực rất nghịch lí khi cơ sở vật chất trường ta ngày càng hiện đại và hoàn thiện , đầy đủ hơn ngày xưa rất nhiều, nhưng lợi ích nó đem lại cho học sinh Chu vẫn là vấn đề muôn thuở, điều này không phải giờ mới có
tất cả mọi nguời ở đây đều ham mê nên anh nghĩ để sở thích đam mê chúng ta bị bó hẹp bởi cơ chế của trường thì nó cứ thế nào …

1->Đối tượng-Tình hình hiện tại topic về FC Cầu lông có sự tham gia của rất nhiều thành viên Chu cả h/s:babypooppp ,pirate,firefly_map … lẫn cựu h/s như :anh , anh P.M.Anh hay Huỳnh Công Đức Smooth … và có thể còn rất nhiều người nữa trong thời gian tới nếu CLB cầu lông Chu đi vào hoạt động ,anh tin như thế

2- Thời gian -địa điểm
+>nếu đánh vào thứ 4 sau tiết 3 sáng hoặc chiều thì e là cựu h/s như bọn anh rất khó vào trường tham gia với các em được
+>còn phương án sáng CN đánh đựoc trong trường chắc phải đợi dc sự cho phép của BGH ,vào được trường mình giờ khó lắm

chả là hôm trước đi học về ,ngang qua trường mình, anh chợt thấy bồi hồi xúc động quá, những kỉ niệm ngày xưa nó cứ ào ạt hiện về khiến anh chẳng biết làm thế nào liền theo mách bảo của con tim, biết người ta có thể nghĩ mình có vấn đề nhưng cũng đánh bạo đứng trước cổng nhìn qua cái song sắt hướng mắt phía nhà A ngắm nghía tí cho vơi nỗi nhớ nhung thì anh bảo vệ chợt hiện ra rất chi là hoành tráng,anh ấy thân thiện vô cùng , đôi mắt giàu sức biểu cảm làm sao,đôi mắt hình viên đạn ấy của anh đã kết liễu cái cảm xúc hiếm hoi khó có ở một người vô cảm như anh ,khiến anh chỉ biết hấp hắy đôi mắt vô vọng về phía xa xa có khu nhà ngày xưa đã học với cái nhìn thèm muốn ,cảm tưởng từng bậc thềm,tiếng thầy Đại quát học sinh,tiếng thầy cô giảng bài, tiếng cầu thang cót két theo từng bước chân cứ rời xa rời xa khỏi tâm tưởng của mình, tất cả đã được anh bảo vệ giữ gìn hộ anh rất chắc chắn là khác, sau chiếc cổng với những chấn song như phụ hoạ đang nhe răng cười khẩy: “mày ra trường rồi con ạ”,không ngờ trường mình không chỉ lên level về qui mô, mà lực lượng bảo vệ được trẻ hoá và tinh thần cảnh giác hết sức là cao độ

thực sự hoạt động thể thao sau tiết 3 của buổi sang thứ 4 chắc là khó, buổi chiều khả thi hơn nhưng trong giai đoạn BGH chưa cho phép một cách chính thức thì rất dễ chúng ta bị stop_here khi đang hưng phấn bởi 1 thầy cô khó tính nào đó không ưa hoạt động thể thao và tiếng ồn do nó đem lại , tất cả những điều đó sẽ trở nên dễ dàng nếu chúng ta đc BGH cho phép

Nói chung trong khoảng thời gian đợi sự đồng ý từ BGH :

Theo anh chúng ta nên chủ động về mặt sân bãi, an cư rồi mới lạc nghiệp đc, không nhất thiết cứ phải đánh trong trường mà, miễn là có cái sân cho mọi người giao lưu học hỏi, CLB sinh hoạt được là ok, mọi người thấy có được không ?

CLB hoạt động, chúng ta có thể mời các thầy cô ham mê bộ môn cầu lông giao lưu với h/s chúng ta như các thầy cô phụ trách môn thể dục Hoan, thầy Bình hay cô Thuỷ … vv…vv…

Khi CLB đã có số lượng thành viên nhất định,sinh hoạt thường xuyên, sự góp mặt của giáo viên nữa thì BGH có đồng ý hay không là chuyện có thể hi vọng , chứ chúng ta cứ bàn bạc online mãi thế này anh e tinh thần máu me của anh em về mo mất

Quan trọng là có được cái sân để tất cả anh em trong CLB cùng được sinh hoạt ,chẹp,tại vội quá viết ko kịp chắc còn nhiều điểm chưa đúng mong anh em góp ý .

theo anh nếu để sang năm thì muộn quá, chi bằng tất cả mọi người gặp gỡ bàn bạc cụ thể một hôm, giao lưư 1 trận trước khi nghỉ Tết thì tốt quá

nab2195

:D
nghe bài viết trên hay gớm,nhất là đoạn nhìn vào trường với ánh mắt mang hình viên đạn
quả thực là mình cũng thấy cấp 3 có nhiều kỷ niệm khó quên
khi mình còn học,cứ chủ nhật đến trường đánh cầu,các bác,các chủ bảo vệ quen mặt rồi,toàn nhờ trông trường để các bác đi ăn sáng,trường mình thì không dạy thêm chủ nhật nên đến trường vắng hoe,cảm giác như không gian cả trường chỉ là của mình,thoải mái vô cùng.
Mình thấy ý kiến của VA là cơ sở vật chất ngày càng hiện đại ,nhưng nó chưa phục vụ nhiều cho học sinh thì phải,cái này đúng rồi nhưng bức xúc cũng không được,anh em mình phải cố gắng lên thôi.
MỤC TIÊU LÀ PHẢI
HAVE AN OFFLINE BADMINTON BEFORE TET :D

PMH10d4

Member
nhưng mà hiện giờ chưa thống kê được hết các thành viên ban đầu, mọi người có ai bít thì thống kê ra trước để còn tiện cho việc liên lạc chứ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000