Cầu lông - có ai hứng thú không?

@Quân cẩn thận đó !! zlatanvn từng chỉ vì 1 câu nói tương tự như thế trên 4rum mà bị đem lên BGH đó ;)
@cầu lông đánh ở ngoài bãi có như thế :-SS gần hồ như thế :-SS đc cái thoáng mát ; rộng rãi nhưng mà ko hiểu khi gió hồ thổi thì :-SS đánh kiểu gì ??

Hớ hớ đề nghị cho đệ tử làm lễ bái sư
~.~
Nhưng mà hiện tại đệ tử chưa mua vợt
Mong sư phụ chỉ ráo ;)
đệ tử cứ từ từ!!đâu sẽ có đó!hehe!!
tình hình là lễ bái sư nó cần nhìu "vấn đề trừu tượng","mông lung" lém:-D !khi nào đi mua vợt rủ sư phụ đi cùng!!sư phụ chỉ giáo cho!!!;))

chị Phương ơi, hay là chọn sân đằng sau hội trường mình làm sân tạm vậy. Em thấy chỗ đó gần hồ nhưng chắc cũng không gió lắm đâu:)>-
bi h thì phòng thể chất cũng đóng rùi,mấy cái cọc thân yêu bị đem ra ngoài sân cỏ đằng sau ( trở thành nơi đá cầu của không ít người....:(
Thương wa' đi thôi
uhm`!!để hum nay chị ra đó xem!!
nhưng chỗ e nói là ở đâu nhỉ!?

thông báo cho mọi người 1 tin nhé!!!
Hum wa khi P ra căng tin trương` mình!!
P thấy có 1 thầy TD trường mình đeo bao vợt CL đi vào nhà thể chất bằng cửa bên y'!!
hheeee!!P cũng mở cửa vào theo thầy!!vào trong thì...........khoảng hơn chục người đang đánh bóng bàn!.............!!sân cầu lông vẫn được cách ra 1 khoảng riêng!!P nghỉ là chắc thầy vào đo chiến CL đấy!!nhưng vi trống nên chưa tìm hỉu rõ được!!
====hehe!!thấy le lói chút cơ hội được đánh CL ở nhà thể chất rùi!!!ko bik có sướng hụt ko nhưng mà vẫn thick wa!!hehehe!!!..........chụt..x.x.........iu những ai bik iu cầu lông nhé!!!hehehe~

firefly_mab

Member
Chị P ui, có gì thông báo với em nhé..nếu được đánh cầu lông ở phòng thể chất thì wa' ổn rùi.=P~
ai làm sư phụ cầu lông cho em đi ......;;)

PMH10d4

Member
tuyến chơi cầu lông ah, có gì thì choa hằng tham gia với,nhưng mà sân thể chất dạo này đang đóng cửa,sắp tới còn tổ chức giải opencva nữa, tình hình là khó tìm sân tập đấy.với cả nếu mà mún tập trong nhà thể chất thi phải tránh các lớp tập thể dục trong đấy với cả tránh h tập luyện của đội bóng rổ nữa(tức là thứ 4 và chủ nhật). nếu tính đi tính lại thì hình như không có h nào trống sân thể chất để vào tập thì phải,mún tập cầu lông thì tốt nhất là nên hỏi ý kiến mrBig xem có thick ko đã....mún tập thể thao cho chóng lớn mà khó quá ah...........!

hi```!!
Thik wa!!nhìu người iu cầu lông!!thanks all!!
nếu ko được thì chẳng cần sân cầu lông ở trường nữa!!cứ để giải bóng rổ xong đi đã!!mai P có tiết Thể Dục!P sẽ hỏi thầy!!là OK ngay ý mà!!
Con` việc chúng ta sẽ đánh ở đâu???Nếu ko được ở trường, thì các nhà thi đấu(Hai Bà Trưng,Trịnh Hoài Dức,Cầu Giấy....) sinh ra để làm ji ý nhi?!!nếu khó khăn về sân thì cứ mỗi tuần một buổi.tất cả clb mình(khi đã thành lập được)thuê sân ở đâu đấy!sẽ ổn thui!!

THÔNG BÁO KHẨN CẤP!!!!!!!!
Trong ngày hôm nay.P được cô Thủy TD bảo làm bản đăng kí thi đấu giải cầu lông thành phố!!!!Nếu ai mún thì PM P ngay đây nhé!!con` 1 ngày nữa là hết hạn rùi!
YM:[email protected]
NHANH LÊNNNNNNNNNNNN!!!!!!!!!

nab2195

Mọi người cố lên,anh nhớ hồi lớp 12 đi đánh giải thành phố,qua vòng thứ nhất thì gặp ngay thằng giải nhì hạng nâng cao năm ngoái,năm nay nó đánh giải phong trào--->không nói thì cũng biết kết cục thế nào rồi :D
Em Phương hỏi thầy đi,nếu OK thì tốt,không thì mình thuê sân rồi đánh,1 tuần một buổi cũng được.

Xin lỗi tất cả mọi người!!!
P thấy rất có lỗi!!huhu!!
Hum nay là hạn cuối cùng để nộp đăng kí đánh giải cầu lông thành phố năm nay!!Nhưng P bị ốm!!ko trực tiếp đăng kí cho các bạn được!!P nhờ thẳng cùng lớp đăng kí!cuối cùng nó quên!!Ngay cả P bi h cũng không đươc tham gia giải nữa~!!!xin lỗi mọi người nhé!P cũng buồn lém!!
P hỏi thầy TD rùi!!Thầy bảo ý tưởng hay nhưng thầy ko co quyền về chuyện sân cầu lông trong nhà thể chất!!Thầy bảo bọn mình phải tự gặp thầy Đại xem liệu có thuê được sân cầu trong nhà thể chất ko!!Hoặc là thứ 2 này P sẽ đi gặp thầy Hoan để hỏi rõ!!!P se thông báo ngay!!

HaThu

Member
Tao cũng xin lỗi mày nữa :( Hôm qua mày nghỉ ốm. Cuối tiết 4 Đan mới bảo tao để lấy bản đăng kí cho mày, tiết 5 hết hạn rồi mà chúng mày còn chưa đánh máy, hồ sơ thì quên ở nhà, sao kịp....?

Pirate

Member
chính mình là thằng căng lưới sân cỏ :"> thôi tình hình là nhiều người ko kịp đăng ký giải thành phố thì làm cái giải ..."tự phát" cho vui :Dsân cỏ hoặc sân trong nhà sẵn đấy rồi , mang vợt đi mà đánh :D:p ko khí có khi còn vui hơn giải TP ý chứ :p phần thưởng thì....chưa nghĩ ra :D

U.F.O

Active Member
Đúng
Oánh cho vui đã Thắng ạ ;)
Anh còn chưa být cầm vợt cơ :-s
Đợi mãi chả thấy sư phụ nói zề ~.~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000