Cầu lông - có ai hứng thú không?

Pirate

Member
:)) em biết cầm vợt , biết đánh nhưng...luyện mãi tư thế vẫn ko pro :"> nhìn mấy thằng bạn oánh như tuyển thủ :p

To đệ:hehe!!khi nào clb thành lập được!ngày nào sư phụ cũng chí giáo cho đệ nghe!!hehe!!!thằng đệ kưng!!
To Thắng iem:hehe''!tuyển thủ nào thế nhóc!!trường mình ah!!hehe

nab2195

mấy em này,offline là phải gọi anh đấy
mà em nào nói là gặp thầy để thuê sân à
thế thì bọn em đang chat trên forum trường nào đấy,không phải là trường CVA à,học sinh CVA phải đi thuê sân là nhà thể chất của trường để chơi thể thao-> nói ra thì học sinh trường khác người ta cười cho.Nếu phải thuê thì nghỉ cho khỏe,ra ngoài thuê còn hơn.
Anh nghĩ những việc này cần có người trong BCH đoàn trường,nói với thầy là được,anh thấy em Thiện hình như cũng làm gì trên trường,em nói giúp với thầy đi.

firefly_mab

Member
thật vô cùng xin lỗi Phương tỉ tỉ, chiều thứ 2 em nghỉ học nên ko thể lên lớp chị được . Chiều thứ 3 học thể dục nên em sẽ lên lớp chị tìm ....:)

chao` mọi người!!!
1,hum nay P cực kì vui,hạnh phúc nữa!!
Hum nay bằng sự cố gắng của mình P đã đi đăng kí được đánh giải cầu lông thành phố!!Ngày mai là bốc thăm!!nhưng chưa bik mấy h!!chắc mai lại fai? lên có xem thế nào!!Xin lỗi mọi người vì đã không đăng kí được cho mọi người!vì mãi chiều nay P mới làm được thủ tục!!hik hik!!
2,con` về việc thành lập câu lạc bộ cầu lông:Hum nay P đã đi hỏi thây Hoan!!Thầy vui lém!!hehe!!cười tít mắt.......nhưng thầy bảo bọn mình phải tự làm đơn đưa lên Đoàn trường để duyệt!!cái này khi nào hẹn nhau 1 buổi rùi sẽ bàn sau!!
3,còn chuyện này nữa:hum nay P cũng được biết là để thuê được sân cầu lông trong nhà thể chất thì rất khó(vì thầy Đại đã cho "người ngoài"thuê sân làm clb bóng bàn(chắc mọi người cũng đã biết!)(nhà thể chất trương em là như thế đấy anh MA ah..)
***MỌI NGƯỜI CHỌN THỜI GIAN ĐI!!VỀ VIỆC NỘP ĐƠN,VIẾT ĐƠN...

có ai biết luật giao cầu lông khi đánh đơn và đánh đôi thế nào ko?? giải thích hộ mình với :)
hehe!!anh ah`!!Nếu nói về luật cầu lông thì dài khủng khiếp!!hay em cho anh link!a lên đó tìm hiểu được không!!
còn nếu ko thì fai? ra sân mới nói được!!!bi h nói xong a cũng ko nhớ!hehe!!!
http://www.worldbadminton.com ===link nè anh!!WELCOM TO MY LUV!!BADMINTON!!

không được đánh giải nữa!!buồn+thất vọng hơn bao giờ hêt!!
sự cố gắng của 1 con người không thể làm được gì!!
nếu như được quyền chọn lại trường:CHẮC CHẮN SẼ KO BAO GIỜ MÌNH CHỌN TRƯỜNG PTTH CHU VĂN AN 1 lần nữa!!

nab2195

em Phương làm j phải buồn thế,việc qua rồi thì bỏ qua đi
quan trọng bâyh là mọi người làm sao thành lập được CLB ,anh lúc nào cũng ủng hộ,còn viết đơn thì anh chịu rồi(lý do thì bọn em biết rồi đấy):D
PS: em Phương này,"trường em" cũng là trường anh đấy,còn nếu được chọn lại anh vẫn chọn CVA,hồi ấy bọn anh vừa chơi cầu lông,chơi đá bóng,bóng rổ và cả bóng bàn nữa.
Đi khỏi trường anh tiếc nhất là cái sân CL trước nhà A đấy

Pirate

Member
sao cứ phải quan trọng chuyện giải nhỉ ? thi thố làm chi cho mệt :p chỉ cần mọi người biết mình có khả năng là được rồi :D

1,Cảm ơn mọi người về những lời khuyên!!
Mọi người cho P chọn lại trường nhe'!!hehe!!chọn CHU VĂN AN nè!!!hum nay thầy Hoan lên bảo với P là thầy cử người đi bốc thăm rùi!!P se vẫn đi thi đấu!!Thu*' 2 tuần sau!!có ai mún đi cổ vũ P ko!đi đi!!hehe!!
2,Hum nay pé Tuyến đã lên lớp chị!!chị đã dặn e phải viết đơn thế nào e nhớ rùi chứ!!càng nhiều người viết thì càng tốt!!sau đó sẽ tập hợp các đơn lại để bổ sung cho nhau=====1 đơn hoàn chỉnh nộp lên ban châp hành Đoàn trường!!
đơn phải có đủ những điều sau đây:
1,Mục đích làm đơn(Lý do mún thành lập clb cl.....cái này tự bịa..)
2,Khi thành lập rùi thì HOẠT ĐỘNG ntn?duy trì ntn?(tuần buổi hay thế nào đấy)
3,Tìm được 1 thầy,hay cô(nên là giáo viên TD_ứng cử viên số 1_cô Thủy)làm người đứng đầu hay đại loại là thế
4,Về Kinh phí(các khoản đóng góp,các khoản chi.....)ko cần kĩ về cái này!!
...........v.......v
những cái đó là chính!!còn đâu ai có ý tưởng ji thì xin đóng góp!!
MONG MỌI NGƯỜI NHIỆT TÌNH THAM GIA ĐỂ CLB CẦU LÔNG CVA ĐƯỢC HOẠT ĐỘNG!!ĐƯỢC HAY KO LÀ TÙY THUỘC VÀO MỌI NGƯỜI ĐẤY!!....CHUT..CHUT...X..X..

Pirate

Member
ack :| :-l cứ được đi bốc thăm thì yêu CVA , ko dược đi thì ghét CVA =)) kiểu này bốc thăm mà (nhỡ đâu) vào cái phiếu...loại trực tiếp chắc ngay hôm sau làm hồ sơ chuyển trường mất =)) ko thể đỡ được P ơi là P ơi =))

ack :| :-l cứ được đi bốc thăm thì yêu CVA , ko dược đi thì ghét CVA =)) kiểu này bốc thăm mà (nhỡ đâu) vào cái phiếu...loại trực tiếp chắc ngay hôm sau làm hồ sơ chuyển trường mất =)) ko thể đỡ được P ơi là P ơi =))
Thắng hỉu lầm ý của P rùi!!Khi nghe anh MA nói thì P mới thấy mình nói thế là quá nông nổi,chưa suy nghĩ kĩ!bị những phút tức giận chế ngự bản thân!!Chứ không phải như Thắng nói đâu!hehe!!ngay từ đầu thi vào P đã chọn trường này,thì bây giờ phải có trách nhiệm với con đường mình đã chọn...Nếu mà giờ vẫn cứ chán ghét nó thì chắc thời cấp 3-thời đẹp nhất của đời người coi như P không có à!!!>:D< :-d !!XIN LỖI CVA!!
ặc ặc!liệu P có nói chuối wa ko nhỉ!!hik!!đúng cảm xúc thật mừ!!!!hik hik!:|

firefly_mab

Member
không đâu bà chị ơi, ai chẳng có những lúc như thế...
để đến thứ hai xem chuyện thành lập CLB thế nào, có gì mọi người trong trường gặp nhau 1 buổi để còn chỉnh sửa đơn từ + biết mặt luôn.

Pirate

Member
thứ t4 là tốt nhất , sau tiết 3 cả sáng cả chiều đều OK...nhưng gà có được tham gia ko ;)) tớ gà lắm :"> được cái chống-bỏ-nhỏ tốt thôi :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000