Cầu lông - có ai hứng thú không?

firefly_mab

Member
theo em , việc cần thiết bây giờ là mọi người gặp nhau 1 lần rùi bàn việc chọn sân, lịch offline sau, ok?
10-11h,Chủ nhật này ( 21/1) nhé! mọi người ai rỗi thì online^_^

firefly_mab

Member
đề nghị mọi người lên lịch những hôm rảnh rỗi của mình để tiện hẹn nhau nhé. em rỗi vào các buổi chiều trừ thứ 3,7

ac ac
theo chị thì chẳng cần hẹn hò gì đâu!!bi h hỏi thầy Thể Dục ở lớp mình xem phương thức để thành lập clb là ntn!!rui gặp thẳng nhau làm đơn..v...vv
okkie?????????

nab2195

theo mình thì bạn Phương nói đúng đấy
các bạn đang học thì cố gắng gặp thầy thể dục để xin thành lập CLB và sau đó là kẻ sân trong trường
khi đã là CLB thì trường cũng sẽ có hỗ trợ nữa
bay h đang là năm học thì CLB se sinh hoạt vào sáng chủ nhật
ý mình là vậy

hay hay!! Anh M.A nói đúng!!
trường mình có 2 sân trong nhà rùi mà anh!!hehe!!mọi người đâu hết rùi!!vào coi nào!!
ai có thông tin gì từ phía thầy cô THỂ DỤC thì post nhanh cho anh em cái nhé!!

nab2195

ừ,2 sân trong nhà này anh chưa cập nhật
các em hỏi xem là chủ nhật có được phép vào trong nhà để đánh không
nếu không được thì xin kẻ sân ngoài trời
anh nhớ là lớp 12 có học môn tự chọn
trong đó có môn CL thì phải
bọn em xúc tiến nhanh lên nhé,sắp tết rồi :D

hikhik!!anh oi
trời này mà đánh cl ngoài trời thì cầu bay ra hồ Tây lúc nào ko biết nữa!!hikhik!!thứ 7 này e mới có tiết TD!để e hỏi xem!!hik!!mà nghe thoáng đâu đây là hình như nhà thể chất còn đóng cửa cơ!huhu!!ức chế wa!

nab2195

OK
bọn em cố gắng hỏi làm sao mà chủ nhật đánh được luôn thì tuyệt :D
trường mình sao chán ghê nhỉ,có nhà thể chất mà không có CLB gì cả
mong rằng sẽ được làm vài sec chủ nhật tới này

ac ac!!!cả nhà ơi!!em thông báo cho mọi người 1 tin bùn!!
hum nay lượn wa nhà thể chất thì em chứng kiến 1 cảnh tươngj ko thể đỡ nổi nữa!!huhu
3 cái lưới+3 cái cọc để chơi CL được xếp ngang đều ở sân cỏ....nơi mà gió hồ lùa khỏe nhất!!ac ac !!chơi quả đối diện lun!!ặc ặc!!CVA ơi là CVA!!thế này sao!!huhu!!chán wa!!
Đã thế năm nay giải thành phô chỉ con 3 tuần nữa là đánh roài mà chẳng thấy công văn về!!
huhu!!năm nay hok đựoc đánh mất!!!aaaaaaaaaaaaaaa

nab2195

ồ ,anh tưởng là nhà thể chất khép kín chứ
anh thấy có sân cỏ sau nhà B,cạnh đó là một nhà rất to,có phải là nhà thể chất không
bí quá thì xin đánh trong sân trường cũng được,chủ nhật mình đến kẻ sân.

to A.MA:anh oi!!đánh cầu ngoài trời trong thể loại thời tiết thế này chắc vợt đánh không khí ah`!gió+lạnh!!chắc đứt......anh ah..........!!ôi mẹ ơi!bế tắc thế ko bik nữa!!..........nản khủng...........
to A.Thiện:e hem`!!anh Thiện định ý thế nào đây!!clb mà thành lập được theo như đã hứa là phải tham gia clb và nhận e làm sư phụ đấy!!!!!!
TO EVERYONE:Huhu!làm thế nào bây h!!!OMG!!MY BADMINTON!!

nab2195

anh cũng vừa xem bản tin của trường,thấy mọi người nói là nhà thể chất đóng cửa
Quả thật là căng,bọn em đang học thì phải cố lên thôi,trường rộng vậy mà không kiếm được chỗ kẻ sân à
Ngoài trời gió thật nhưng cũng có hôm ngon lành,phải chấp nhận vậy thôi,ngày trước bọn anh cũng phải chịu như thế.

U.F.O

Active Member
Hớ hớ đề nghị cho đệ tử làm lễ bái sư
~.~
Nhưng mà hiện tại đệ tử chưa mua vợt
Mong sư phụ chỉ ráo ;)

firefly_mab

Member
chị Phương ơi, hay là chọn sân đằng sau hội trường mình làm sân tạm vậy. Em thấy chỗ đó gần hồ nhưng chắc cũng không gió lắm đâu:)>-
bi h thì phòng thể chất cũng đóng rùi,mấy cái cọc thân yêu bị đem ra ngoài sân cỏ đằng sau ( trở thành nơi đá cầu của không ít người....:(
Thương wa' đi thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000