Cầu lông - có ai hứng thú không?

Xin chào mọi người!!Mới nửa ngày em không lên đọc mà mọi người pót bài nhanh wa!!Vui chết lun ne``!!A VA nói đúng!!Hiện tại bi h về phía trừong thì chắc là không ổn thật rỒi!!Điều anh VA nói e đã suy nhĩ cực nhìu lun!!Nhưng e đã đi hỏi hầu hết các thầy cô thể dục trong trường roai!!mỌI người đều rất ủng hộ!!Nhưng các thầy cô chưa thể giúp được ji chúng ta!!Vì chính các thầy cô bây giờ cũng đang là nạn nhân của việc"nhà trường ngấm ngầm cho thuê clb Bóng bàn bên ngoài vào!!Thầy cô cũng bức xúc lắm!!
Vậy thì bi giờ thế này!!xem mọi người thâys thế nào !!
1.Việc đầu tiên bây h e sẽ hoàn chỉnh ngay đơn nộp lên BCH Đoàn trường!!(mai Tuyến ra lớp chị ngay)
2.Như anh VA nói!!Chúng ta sẽ tìm địa diểm chiến lun!!Tức là trong thời gian chờ đợi thì coi như đối với chúng ta CLB đã được thành lập!
3.Thống kê những người sẽ tham gia CLB.
4,Tìm những thời gian mọi người rảnh nhìu nhất!!để hạn chế việc CLB chỉ hoạt đông được mấy ngày!!hik!!===so*> nhất cái này!!
AI CÓ Ý KIẾN BỔ SUNG JI KO!!

Pirate

Member
đấy ;)) mình nói có sai đâu ;)) quanh đi quẩn lại vẫn "tìm được địa điểm chiến luôn" >:) đã bảo rồi mà...:">...thôi trước mắt là qua Tết xem tình hình thế nào đã , trước Tết khó mà gặp mặt đầy đủ được , với lại tình hình sân bãi còn khó khắn ;)

Sau đây là một số người sẽ tham gia CLB nhé!!
1,Nguyễn Linh Phương(11a5)
2,Nguyễn Trần Đan(11a5)
3,Trần Thị Kim Tuyến(10 chuyên Văn)
4,Nguyễn Vũ Thắng(11d2)
5,Phan Mạnh Anh(cựu học sinh)
6,Nguyễn Việt Anh(cựu học sinh)
7,Phạm Minh Hằng(cựu học sinh)
8,Bùi Minh Tuấn(cựu học sinh)
9,Nguyễn Đình Quân(11a3)
10,Trần Quang Thiện(12F)
11,Thái(11a6)
12,Ngân(12...bao nhiu y' em ko nhớ!!hikk!!)
Đó là những người mà hiện giờ sẽ xó thể tham gia clb!!Nếu có ji mọi người vào bổ sung nhé!!hehe!!
Ah!!mọi người ơi!!cho cai'nik để có tin jif còn bàn bạc cho dễ ah.!!
Nik của P:lpee_o00o_0oo0
mọi người add vào nhe!!

Hik!!Em thây' nếu ngày mai thì gấp wa anh ah`!!
Minh lam cai ji cho chắc chắc tí!!Em sợ mọi người chưa sắp xếp thời gian kịp thời!!rùi người đến người không!!thế thì sẽ làm hụt hứng cho mà xem!!Em nghĩ bây h nhưng ai rảnh giờ nào thí post lên cho cả nhà bik để còn sắp xếp thời gian~~hehe!!!

U.F.O

Active Member
Vợt chưa cóa (sẽ có tuần tới)
nhưng trước tiên là đã có người :">
Rỗi mọi buổi chiều trừ thứ 2,4,5,7,CN

okie anh Thien^.!!Còn ai nữa ko nào!!vào nhanh nào!!
Tuần sau A.T mua vợt ah`!!hehe!!hay ghê!!bắt đầu chiến dịch tập luyện cầu lông nao``!!

nab2195

cậu Thiện này cho đi nhặt cầu được đấy:D
cậu rỗi "nhiều" thế anh em biết bố trí thế nào cho cậu đây
anh rỗi mọi buổi tối+ ngày chủ nhật :D
buổi chiếu đi làm về cũng có thể đánh được nhưng vào mùa hè thôi,mùa đông trời tối quá nhanh
Em P à,nhanh lên chứ hết năm rồi.Mai cũng được chứ sao,em đi được không

Mai thi` em chịu rùi!!Mai e chưa thể sắp xếp được!
theo 2 người trên thì phương án đầu tiên bây h là vào sáng Chủ Nhật!!A.Thiện&anh M.A thấy tnao ah.!!
Mọi người đâu nữa ý nhỉ??
Ah!!còn chuyện này nữa!!Những ai chưa bik đánh CL hoặc đánh kém thì cũng đừng ngại nhé!!Vì rất có thể khi thành lập được clb!chúng ta se thuê thầy huấn luyện hẳn hoi(nhu* clb bong' rô^? y')

tuanbui

Sáng mai thì gấp quá, tui ko thể tham gia được rồi.
Với cả, chúng ta phải thống nhất được thời gian và địa điểm thì CLB mới hoạt động ổn định được.
Tui rỗi vào hầu hết các buổi sáng và buổi chiều thì sau 5h.

tuanbui

Mà tui nghĩ là chúng ta cứ nộp đơn xin BGH cho phép đánh ở trong trường vào chủ nhật. Bởi, chủ nhật thì chẳng có lớp nào học cả nên không sợ ảnh hưởng đến học tập. Mặt khác, có thể nhờ các thầy cô nói hộ với lí do là để tăng cường phong trào cầu lông cho trường.
Với ít nhất 2 lí do đấy, chẳng lẽ Mr Đại lại ko đồng ý, nhất là năm sau là thầy về hưu rồi:-D.

HAhaa!!aTuan oi!!chính vì sắp ra trường thì mới không cho anh ah!!chán lém!
em đã thự cả 2 cack a nói rui!!nhưng mà bi h ngay cả bọn clb bóng rổ con không co sân và phải chơi ở ngoài mà!!
Vậy thì bây giợ thời gian la sáng chủ nhật là ôn nhất(ai phản đối j nói ssau)
Còn địa điểm thì tuần sau chắc sẽ có sân rùi!!

nick minh la
[email protected]
mình nghĩ là sân bách thảo,chủ nhật,khoảng 7h
mọi người ok không
ai có lưới mang lưới,có cầu mang cầu
(vợt thì tất nhiên rồi):D
Ai đồng ý thì OK
địa điểm Bách Thảo là quá tốt trong hoàn cảnh hiện tại , nhưng anh thông báo gấp quá ngày mai em có trận bóng , từ CN tuần tới được không anh, em thấy các em ở đây cũng rỗi vào ngày CN nhiều

nhưng 7h em nghĩ hơi sớm vì nhà nhiều em rất xa , như Phương em nó ở tít cầu Thăng Long đi đến đây 7h thì có mà die anh ạ
em thấy đánh lúc 8h trở đi là đẹp , CN cho mọi người ngủ muộn một tí :)

firefly_mab

Member
huhu mọi người ơi, CN em phải đi học rùi..
em rỗi mọi buổi chiều ( cái này giống anh Thiện ..^_^) trừ T3/T5/T7/Cn
còn thứ 4 thì em ủng hộ cả hai tay
Nick mới của em là : my_blue_sky127
Mọi người add nhé để tiện liên lạc

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000