Buổi tập ở Vạn Phúc

HoangPhiHong said:
anh đã bảo rùi mà gọi bọn nó lên chẳng được j.nó vừa kô coi mình ra j.mà mấy con đấy baoh láo wa.đội nữ cố lên.để bọn nó coi thường thía này mình dập nó mới dễ.chờ vài tháng nữa sẽ khác.mong các bạn cố gg tập và có ý thức chút nhé.nhất là Giang,chú ý ngôn ngữ và thái độ đấy.
tinh thần đội nữ trùng lặp với ý của bạn Linh ... :D ...
cố lên :D

HoangPhiHong said:
nhất là Giang,chú ý ngôn ngữ và thái độ đấy.
Em xin loi~... tai luc' day' em nhO~ mom`...:(( Em xin loi~ anh roi` ma`...voi' ca? em nho~ noi' ra la` do uc' che' thoi.. chu' co' phai? em noi' anh dau...:(( anh thong^ cam? va` tha loi~ cho em..tai em dang uc' che' chuyen^ kahc'..:((

H

HoangPhiHong

Guest
scca390 said:
Hum đó tự nhiên bọn Băng đến thía là tuyển nữ kô tập được :D
Băng lên thì sao.tao thấy đội đấy con trung phong đánh tốt nhất.khổ bâyh h đội nữ còn kô biết ai đánh vị trí nào nữa.

Nói chung la` hôm qua là 1 ngày đen tối đối với tao. Tao kô thể ngờ là chỉ trong có gần 5 tháng mà bọn nó lại có thể tiến bộ nhanh đến thế . Còn tao thì quá thất vọng về mình . Chắc là mày hiểu Giang ạ , cái hồi ở Nguyễn Trãi , như mày và tao nói , 1 mình tao hoặc là với cái Châu cũng đủ để thắng được Giảng Võ của bọn mày , Thế mà , mày thấy đấy , chỉ trong ngày hôm qua thôi , tao đã thua , cả đội đã thua , 5 thua 3 . Thế thì có nhục kô , có thể tùy theo cách suy nghĩ của từng người , nhưng đối với tao đó là thất bại . Tao thừa nhận , tao kém , kém rất nhiều vì kô làm đựoc cái j` nên hôn` trong nagyf hôm qua , và tao sẽ phải học rất nhiều. Mày thấy đấy , hôm qua như ko phải là tao , ném rổ thì toàn miss , lên rổ thì như shit , và kiểu như làm nền cho bọn nó , tao kô chịu được cái kiểu như thế . Mà thôi , có vấp ngã thì mới có tiến lên, từ chuyện hôm qua , thì phải rút ra kinh nghiêm , Tao nghĩ , ngoài tập cơ bản ra , thứ nhất là phải có thể lực => vd: như hôm thứ 4 ở CVA, đấu được 1 tí mà đã mệt , thì kô hỉu đấu 40 phút thì lăn quay ra` ma` ôm ??? , còn nữa , như chị Thơ , có thế manh về thần hình , nhưng vẫn bị trung phong đội nó kèm như đúng rồi ????? , Nó đè mình thì mình phải đè lại nó , kô phải lúc nào cũng dính sat' vào người nó , cũng phải chạy ra chạy vào để nhận bóng , nói chung là phải nhịp nhàng giữa chạy và kèm , cái thứ 2 là tập về chiến thuật ,( tao công nhận cái này tao rất là ngu ) dạy kĩ từng vị trí 1 , mỗi vị trí như thế nào , làm j` , dạy riêng từng cái 1 ra , trong mọi tình huống phải xoay xở ra sao , cái này thì trăm sự nhờ hết vào mấy anh đội nam , chú đừng đấu vội , còn nhiều thời gian để mà đấu . Va` cuối cung` là tập cơ bản , tao đảm bảo với mày là , đội tập nhuần nhuyễn được 3 kái nay` , Thể Lực - Chiến thuật - Cơ bản thì cái j` ma` chẳng làm đựoc , đúng ko

Cong về những cái chuyện ..........kia , mày yên tâm , từ từ thời gian sẽ trả lời cho bọn nó biết thế nào , bạn bè tao với mày kô phải là thiếu , nhưng nó dây với mình thì mình với ......lại , tao chỉ kô muốn người khcs lại bảo hs CVA thế này thế nọ , nói hẳn 1 câu > các em chưa phải là VIP , thik làm hổ báo thì về vườn , ok , mấy chuyện vớ vẩn đấy khỏi lo , ok

SkelballCVA

Member
Tibig_Binbokin said:
Cong về những cái chuyện ..........kia , mày yên tâm , từ từ thời gian sẽ trả lời cho bọn nó biết thế nào , bạn bè tao với mày kô phải là thiếu , nhưng nó dây với mình thì mình với ......lại , tao chỉ kô muốn người khcs lại bảo hs CVA thế này thế nọ , nói hẳn 1 câu > các em chưa phải là VIP , thik làm hổ báo thì về vườn , ok , mấy chuyện vớ vẩn đấy khỏi lo , ok
Chuyện kia là chuyện gì thế em ! hình như anh nghe thấy mùi đao kiếm ở đây :)) :))

H

HoangPhiHong

Guest
Tibig_Binbokin said:
a cũng thấy thế.chém giết j thì nghĩ đến đội chút.đội đang thiếu người e ah.
ma sao Linh thấy đội nữ thua trận mà tức giận theo kiểu đánh nhau thua chứ không phải chơi bóng thua.mọi người bình tĩnh đi chứ

nenu_aloha

Member
chị càng ngày càng yêu em Dung Ti!!!

em nói đúng trên cả đúng, yêu em nhất.... !!!!^^

cố lên Dung ạ, em và Giang đều là những đứa rất rất yêu br... vì vậy chị tin là cả đội sẽ quyết tâm chiến đấu với cùng mục đích như các em... oánh đê.............................................................................................ê..........ê......ee......ê!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000