Buổi tập ở Vạn Phúc

H

HoangPhiHong

Guest
bọn này spam điên cuồng quá.chuyện vớ vẩn mà post được gần chục bài,ghê gớm thay.nói chung là L khuyên đội nữ nên từ từ.đừng nóng vội.vôn mọi người có điểm xuất phát chậm.nên ko thể 1 sớm 1 chìu mà đánh tốt ngay được.những thành viên lớp 12 cũng nên vì đội chút.nêu năm nay không được đánh nhưng tạo được nền móng cho năm sau để có huy chương thì cũng nên hy sinh chút nhỉ :D

nenu_aloha said:
=)) =)) =))... ra thế gọi là nhận vơ cơ đấy, em Dung nhẩy... =)) =)) =))
ok , iu cầu bà chị đừng gọi em la` bé Dung , nghe kinh quá, gọi là Ti cho nhanh , iu cầu cả mọi người nhá :)

H

HoangPhiHong

Guest
đội nữ năm ngoái ghét đội nam mà.mà Linh ko hỉu vì sao tự nhiên ghét.mà người ta ghét mình chẳng lẽ xí xớn lại giúp ah.nói chung đội nữ nên kiên nhẫn nếu ko mún nhận 1 kết cục thảm hại và phũ phàng

HoangPhiHong said:
đội nữ năm ngoái ghét đội nam mà.mà Linh ko hỉu vì sao tự nhiên ghét.mà người ta ghét mình chẳng lẽ xí xớn lại giúp ah.nói chung đội nữ nên kiên nhẫn nếu ko mún nhận 1 kết cục thảm hại và phũ phàng
uhm` uhm` ... hum nay đấu thử đã rút ra kinh nghiệm rồi ... :D
Chủ Nhật bạn Linh lại giúp bọn tớ tập cơ bản nhé :D

nenu_aloha

Member
chà
hum nay thấy LINH với SƠN nhiệt tình ghê
iu ko chịu đuọc . hum nay đấu mới bít đội mình thiếu cơ bản như thế nào
quả đúng như lời LINH (đen) :D nói
tui. nài bít sai zùi^:)^ lần sau vào chủ nhật mong đuọc huóng dẫn nhu hum nay .ok
[-o< (nài , đôi. nữ thấy chị nói vậy đã ổn chưa-hỏi nhỏ) ;))

nenu_aloha

Member
chêt' we^n
bài vừa nãy là của chị NGUYỄN HOÀNG ANH.
đội nữ mà có sai xót zì xin đội nam sửa zùm(à, bỏ chữ "xin" đi nhé)~:>

Thu' nhat" tu` gio` se~ tap that nghiem tuc' co* ban?.. vung~ co* ban? roi` moi`' dau'
Thu' hai tu` gio` doi^ nu~ tu` tren^ chi' duoi' tu` duoi' len tren^ se~ tuyet^ doi' nghe loi` cac' anh ..mong cac' anh tan^ tin`h chi? day
Thu' ba: cop' tap cho` ngay gap lai hoi^ Bang ohuc thu` mot lan` la` qua' du? roi`.. bi` mot` lan` bon no' cenh vao' al` qua' du?

H

HoangPhiHong

Guest
anh đã bảo rùi mà gọi bọn nó lên chẳng được j.nó vừa kô coi mình ra j.mà mấy con đấy baoh láo wa.đội nữ cố lên.để bọn nó coi thường thía này mình dập nó mới dễ.chờ vài tháng nữa sẽ khác.mong các bạn cố gg tập và có ý thức chút nhé.nhất là Giang,chú ý ngôn ngữ và thái độ đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000