Buổi tập ở Vạn Phúc

H

HoangPhiHong

Guest
thui.mấy e cứ thấy đấy là động lực đi.ở đội nữ kinh nghiệm là ngang nhau vì vậy khả năng là tất cả.Cố lên

live-or-die

Active Member
Tibig_Binbokin said:
Nói chung la` hôm qua là 1 ngày đen tối đối với tao. Tao kô thể ngờ là chỉ trong có gần 5 tháng mà bọn nó lại có thể tiến bộ nhanh đến thế . Còn tao thì quá thất vọng về mình . Chắc là mày hiểu Giang ạ , cái hồi ở Nguyễn Trãi , như mày và tao nói , 1 mình tao hoặc là với cái Châu cũng đủ để thắng được Giảng Võ của bọn mày , Thế mà , mày thấy đấy , chỉ trong ngày hôm qua thôi , tao đã thua , cả đội đã thua , 5 thua 3 . Thế thì có nhục kô , có thể tùy theo cách suy nghĩ của từng người , nhưng đối với tao đó là thất bại . Tao thừa nhận , tao kém , kém rất nhiều vì kô làm đựoc cái j` nên hôn` trong nagyf hôm qua , và tao sẽ phải học rất nhiều. Mày thấy đấy , hôm qua như ko phải là tao , ném rổ thì toàn miss , lên rổ thì như shit , và kiểu như làm nền cho bọn nó , tao kô chịu được cái kiểu như thế . Mà thôi , có vấp ngã thì mới có tiến lên, từ chuyện hôm qua , thì phải rút ra kinh nghiêm ,
sao lại thiếu tự tin thế em mọi thứ đâu phải lúc nào cũng nhẹ nhàng thoải mái đâuc cơ chứ
Tao nghĩ , ngoài tập cơ bản ra , thứ nhất là phải có thể lực => vd: như hôm thứ 4 ở CVA, đấu được 1 tí mà đã mệt , thì kô hỉu đấu 40 phút thì lăn quay ra` ma` ôm ??? , còn nữa , như chị Thơ , có thế manh về thần hình , nhưng vẫn bị trung phong đội nó kèm như đúng rồi ????? , Nó đè mình thì mình phải đè lại nó , kô phải lúc nào cũng dính sat' vào người nó , cũng phải chạy ra chạy vào để nhận bóng , nói chung là phải nhịp nhàng giữa chạy và kèm , cái thứ 2 là tập về chiến thuật ,( tao công nhận cái này tao rất là ngu ) dạy kĩ từng vị trí 1 , mỗi vị trí như thế nào , làm j` , dạy riêng từng cái 1 ra , trong mọi tình huống phải xoay xở ra sao , cái này thì trăm sự nhờ hết vào mấy anh đội nam , chú đừng đấu vội , còn nhiều thời gian để mà đấu . Va` cuối cung` là tập cơ bản , tao đảm bảo với mày là , đội tập nhuần nhuyễn được 3 kái nay` , Thể Lực - Chiến thuật - Cơ bản thì cái j` ma` chẳng làm đựoc , đúng ko
cái này thì phải tự bọn em thôi,,,,,tap thể lưc hay chiến thuật cũng phải tự minh tìm hiểu lấy...các anh lớn có giúp đc cho các em nhưng đấy cũng chỉ là 1 phần nhỏ mà thôi....

Tao noi' roi` neu' giai? quyet' van' de` bang` danh' nhau thi` wa' don* gian? nhung nhu' the' chi? khien' tui noa' cang` khinh minh`... lam` gie` bay gio`.. duong nhien^ co' tap^ de? cho bon no' bit' cac' em chua phai? la` nhat' tri`nh do` day' 3 nam ga`.. vi` the' gio` mai` a.. tap trung tap^ vao`... quyet' tam tap^ ko nan?.. gioi? ko kieu.. minh` ko so* thua bon noa'
A` wan trong du` gioi? the' nao`.. nhung venh^ vao' va` ko coi do`ng doi^ ra gi`.. bon no' la` so' 0
Co' len mai` vi` tao... vi` mai`.. va` vi` CVA

H

HoangPhiHong

Guest
nói ghê thật.nhưng hôm nay.1 buổi tập wan trọng.Giang về sớm,Dung ko đi tập.quyết tâm wa ta.bốc kô giúp bọn e đánh hay hơn đâu.thực hiện lời nói đi.tập luyện đi.

HoangPhiHong said:
nói ghê thật.nhưng hôm nay.1 buổi tập wan trọng.Giang về sớm,Dung ko đi tập.quyết tâm wa ta.bốc kô giúp bọn e đánh hay hơn đâu.thực hiện lời nói đi.tập luyện đi.
Kô phải bọn em kô quyết tâm , mà còn 1 số vấn đề nó hơi bị. ...., anh thông cảm . Sau vụ thi cử kô được ngon lanh` cho lắm , 2 bác phụ huynh hơi khắt khe về chuyện học hành đi lại của em, cho nên là kô thể lúc nào cũng đi được . nhưng mà cái khó ló cái khôn , em sẽ cố sắp xếp lịch nhanh thôi , chứ đừng bảo em chỉ là giỏi nói môm` , mỗi người đều có cái khó của riêng mình chứ anh ????

nenu_aloha said:
chị càng ngày càng yêu em Dung Ti!!!

em nói đúng trên cả đúng, yêu em nhất.... !!!!^^

cố lên Dung ạ, em và Giang đều là những đứa rất rất yêu br... vì vậy chị tin là cả đội sẽ quyết tâm chiến đấu với cùng mục đích như các em... oánh đê.............................................................................................ê..........ê......ee......ê!
Hê hê hê , chị My iu em ah` , =)) B-) , hun em đê , hahahhaha=))

SkelballCVA said:
thắng ko kiêu bại ko nản em ạ....ko việc gì phải tức tối thế đâu....
...lam_phi_tieu...
Em có tức tối đâu , em chỉ thấy hơi thất vọng về mình thôi , em thì kô hay nói nhiều lắm , nhưng mà có cái j`kinh khủng quá , bức xúc qua' thì mới tuôn ra thôi , hahaha:D

H

HoangPhiHong

Guest
kinh đây.nói chung là cá nhân tốt chưa chắc làm nên 1 tâp thể mạnh và tập thể tốt chưa chắc đã được xây dựng trên những cá nhân kiệt xuất.nên đi tập đầy đủ Dung ah,cả Giang nữa.đội nữ đang có tinh thần tập thể va tập luyện tôt,nên giữ gìn vì đó sẽ là nền móng cho nhưng giai đoạn phát triển sau này nữa

live-or-die

Active Member
bọn mày còn rất nhiều thời gian ...khóa cái mmy thì còn 2 năm còn khóa mấy đức dung giang thì còn tậm 3 năm cơ...nếu có vội thì phải là khóa mấy con năm nay lên lớp 12 do....vì thế cứ bình tĩnh mà tạp luyên đi đừng vì mấy thát bại lúc đầu mà nản hay quá hấp táp mà hỏng hết đông tác ...

HoangPhiHong said:
kinh đây.nói chung là cá nhân tốt chưa chắc làm nên 1 tâp thể mạnh và tập thể tốt chưa chắc đã được xây dựng trên những cá nhân kiệt xuất.nên đi tập đầy đủ Dung ah,cả Giang nữa.đội nữ đang có tinh thần tập thể va tập luyện tôt,nên giữ gìn vì đó sẽ là nền móng cho nhưng giai đoạn phát triển sau này nữa
Tai hom^ day' lop' em hop lop' ma` em cunG~ da~ xin phep' anh roi` ma`.. sao em thay' viec ri` min`h lam` cung~ sai the? :(
Dau phai? bon em ko co' gang' di tap deu` dau^.. ma` cung~ moi~ hom day'...

nenu_aloha

Member
cuống chớ.. bùn quá.. tập nhanh lên, tập nhiều vào, tập hiệu quả hơn đê... tao mất bình tĩnh rồi... oánh.. oánh...!!! Tao chỉ còn năm nay thôi, năm sau là đời tao tàn rồi...amen!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000