Buổi tập ở Vạn Phúc

scca390

Member
Lịch tập cuói cùng là thứ 2. thứ 6 7h đến máy giờ thì tùy vào kinh tế của đội
Thứ 4 đội nam đến trừong tập ké đội nữ :D

scca390

Member
Em quên. Nói là 7h bắt đầu tính tiền sân nhưng thường thì ta lên từ lúc 6h30 hoặc sớm hơn cho nó kinh tế :S

Đội nam ko khéo ko tập cùng đội nữ hôm thứ 4 đâu, thầy Bình sẽ cầm chổi đứng "gác đền", đứa nào ko xì tiền ra thầy cho 1 chổi:D

star_diamond said:
Đội nam ko khéo ko tập cùng đội nữ hôm thứ 4 đâu, thầy Bình sẽ cầm chổi đứng "gác đền", đứa nào ko xì tiền ra thầy cho 1 chổi:D
Phai? bit dum` boc nhau! B-) Tinh than` doan` ket trong bong' ro?! Ko duoc wen^L-) Vi` the' phai? bao che cho cac' anh y' vao`

H

HoangPhiHong

Guest
vẫn bít thảm cảnh lười tập củng br CVA nhưng ma mỗi lần đối mặt với nó vẫn buồn.hôm nay co 10 ng lên sân thì có đến 5 a cựu.thía thì đội CVA mời các a cựu về đánh luôn đi cho rảnh

Sáng nay 5h15 dạy, thấy trời mưa to quay ra ôm con mèo ngủ tiếp. Thứ 4 đội nam canh lúc thầy Bình thu tiền xong mới đc vào nhá.

SkelballCVA

Member
thứ 4 tập ở sân trường mình hả mấy iem?hum nay anh có việc bận ko lên VF được anh xin lỗi mấy iem nha.:)
...lam_phi_tieu....

nenu_aloha

Member
thì hẹn rồi con j ạ... mưa mà vẫn tập, anh thấy tụi em chăm chỉ hông.... ??? ^^ mà sao hôm nay anh cười và nói chuyện khác mọi ngày thế ạ? ( sợ à nha... )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000