Buổi tập ở Vạn Phúc

live-or-die

Active Member
...anh bao...mấy thằng tuyển nam mời thầy đi uóng bia...rui bảo thầy"thầy thu $ bon em làm j cứ để $ dô tầm tháng bọn em mời thầy đi uống bia là đc rui"....thế...cach này đỡ tốn $ hơn nhìu

Điên thế, hôm nay ko vướng đi đón thằng anh họ chết tiệt thì đi với mọi người roài, đã thế lại mất oan 300K tiền taxi ra sân bay chứ. Một ngày đen ko còn gì để nói.

cố lên cố lên :) ...
còn ngày mai ngày kia ngày kìa để tập ...
cố lên cố lên :)

This forum requires that you wait 90 seconds between posts. Please try again in 10 seconds.X(

H

HoangPhiHong

Guest
đội nữ ui,cố gắng kiên trì tập cơ bản đi nhé,8p lúc đầu cũng mất mấy tháng tập chuyền và lên rổ thui.đừng nản :D

SkelballCVA

Member
hì hì:) nenu_aloha:anh vẫn thía mà.
các iem có tinh thần tập lại cơ bản thế là tốt,ko như anh lười wa' nên cái tật nhảy ném cong mông bị bao nhiêu người nói mà vẫn chưa sửa được hix...(chân tình nên nói với mấy iem thui):)
...lam_phi_tieu...

SkelballCVA

Member
đúng là con gái...đang đi vào vấn đề chuyên môn thì lại mún buôn dưa lê,buôn dưa chuột rùi đấy....Để cho no yên đi,anh thấy thằng LInh là chăm chỉ tập và nhiệt tình với đội nhứt đây...LInh nhờ..:)Hồi trước tập với đội phủi anh đã thấy như thế rùi..
...lam_phi_tieu...

live-or-die

Active Member
Em có một nghi vấn, sao dạo này 8P và nhất là bạn Linh nhiệt tình với đội nữ thế ko bít????/
bọn này hâm thật.....lúc ko có ai chỉ dãn thì kêuca...có người gúp lại kêu...ko hiểu sao....

H

HoangPhiHong

Guest
thía đội nữ thấy khó chịu thì thui.Linh ko tham gia làm phiền các bạn nữ nữa.chẳng wa Linh mún đội nữ tập có bài bản hơn còn đi thi đấu nữa.với cả đội nữ mà chơi tốt chăm tập cũng kích thích lũ 8p lười chảy thây ra tập tành đàng hoàng hơn

H

HoangPhiHong

Guest
tao nói thật nếu 8p đi tao đi ngay.chẳng wa BD tao ngại thui.tao ko mặt dày như mày Sơn ah.mà kể cả tao lười vẫn hơn mày khối

HoangPhiHong said:
thía đội nữ thấy khó chịu thì thui.Linh ko tham gia làm phiền các bạn nữ nữa.chẳng wa Linh mún đội nữ tập có bài bản hơn còn đi thi đấu nữa.với cả đội nữ mà chơi tốt chăm tập cũng kích thích lũ 8p lười chảy thây ra tập tành đàng hoàng hơn
Anh tha loi~ bon em lo~ mom`...:SS Monh anh tiep tuc tan^ tin`h chi? day cho bon em...>:D<
Bon em se~ co' tap tot' co ban? nhung hi vong la` tap nhanh hon vi` co' may' chi lop' 12 chi? co`n dau' mua` giai? nay` la` ra truon`g... so khong kip... :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000