A3 <~~ Yeah...

Hùng con

Member
Ha ha tội nghiệp chú Huy Quân :D :D
Lớp tui cũng không ai bị làm sao cả, nhưng mà cô chủ nhiệm kinh quá, biết rằng lớp lười học cô nhờ ngay thầy Địa trông . Nhưng mà hông sao :p Thi thố là chuyện nhỏ, nhất là mấy môn học thuộc lòng này :rolleyes: cứ vận dụng đầy đủ các chi trên cơ thể là thi được ý mà.
Ngày mai thi Lí các bác làm bài cho tốt đấy.
Ha ha nhân đây chúc VỢ thi tốt luôn.

red blood

chào các bác!!!! lâu quá rồi em mới mò mặt lên nhìn các bác được một lần, khổ quá vì cứ hôm nào định lên thì lại mắc chuyện khac skhoong đi được, buồn thế! em bẵng đi có một thời gian ma xem ra lớp chúng ta xôm phết nhỉ? thêm bao nhiêu là thành viên mới nè! em đính chính với các bác là em chẳng có xúi bẩy gì thàng Quân đâu , tự nó đi chứ, em cũng có biết đâu, em vô tội. :unsure: các bác này đề Sử cứ ngu ngu thế nào ý, hai đề mà chênh lệch nhiều quá, một đề thì dẽ còn đề kia lại dài như gì ý, củ chuối! sao lại dời sinh nhật chú Đức về chính chủ, tại gia à? thôi , miễn là có chỗ cho anh em tụ tập là ổn rồi, thế nhé!

Hùng con

Member
Hè hè mày vắng mặt mày thì có việc đếch gì đâu, cứ làm như mình quan trọng lắm ý, không có mày trên này vẫn xôm như thường không có gì thay đổi. :D
Công nhận hôm qua khổ các bác đề xanh quá, 3 câu lận, may quá mình ngồi đúng cái đề trắng :D 2 câu làm ngon ơ may ra đựoc 7 điểm :D

Mẹ........ Cái ảnh đại diện của mình láo quá. :rolleyes:

metal_boy_2412

Thằng Hùng là bậy bạ lắm đó nha dám mang cái đó lên làm biểu tượng, vô văn hóa.
Ôn Lý với Toán mãi vẫn không khá lên được, tùy số phận vậy. Chúc cả làng làm bài tốt.

smooth

Member
Chán thế, cái bài lý hôm nay đành buông xuôi câu lý thuyết 1b. Mà có ai dặn phải học phần đấy đâu nhỉ, lúc ôn chỉ bảo học bản chất, giải thích, đến khi thi cho bài thế bố ai làm được. Tớ sợ văn quá, các môn khác tạm đủ điểm rồi, văn mới chết chứ. Mong là thi sinh mình được > 5.

Phù... Thi xong mấy môn phụ nhẹ cả người...
Cố nốt mấy môn chính là xong...
Văn tớ phải min = 7 may ra mới có hy vọng...
Khốn khổ khốn nạn...

Hùng con

Member
Ôi Linh ơi đã xong đâu mà nhẹ người. Chiều nay còn thi Sinh nè, khốn nạn, cứ làm cái kiểu trắc nghiệm này như bài kiểm tra KTCN thì chết em được 5.25 thôi.Đau đớn quá cơ. ;) THôi chiều nay cứ oánh bừa vậy.Chúc mọi nguời làm bài tốt.

smooth

Member
May quá, thi sinh cũng ko đến nỗi, mình tự làm 2/3 (ko biết đúng được bao nhiêu câu), 1/3 còn lại là viện trợ nước ngoài.
THi xong mấy môn nhóm 2 nhẹ hết cả người, giờ đặt hết niềm tin và hy vọng vào văn. Cô văn ơi, thương em 1 tý đi cô, chỉ cần 6.5 hk thôi mà, chả lẽ ko nới tay được sao??
Cố lên anh em, qua được thư 4 tuần sau là sẽ được đền đáp xứng đáng.

smooth

Member
THế là thi xong cái môn văn khó nhằn rồi, vui quá. Tớ đoán vào bài đời thừa, ôn ngay. Lần này may ra được 6.5, chả lẽ cô lại ko thương mình. Lần này mà ko được 6.5 thì phải chịu nhục lên xin thôi, phải biết hy sinh vì lý tưởng lớn chư, nhể.

Hỏng rồi...
Không còn gì cứu vãn rồi...
Không sao...
Tâm lý càng thoải mái...
Xác định là hỏng hết...
Mai đi thi 2 môn cuối như vui đùa...

smooth

Member
em tess kém tuổi mình cơ mà, phải gọi là anh chứ, muốn hỏi lớp 10 thì mai chúng nó thi Văn, Anh, còn 11 thì Toán, Anh.
Linh sao thế, tưởng trót lọt cơ mà?? CHú Đạt thượng cả lên bàn, chép như chỗ ko người, hihi, ai bảo thầy Dũng trông dễ quá cơ. Mà thầy cũng hay, ngồi cho cả chân lên ghế. Tớ ngồi khó chịu quá, cũng phải nhét cả chân vào trong ngăn bàn, viết mới thoải mái. Thế mà cũng chỉ sang được mặt 2, có đứa sang cả tờ 3, chả hiểu viết cái gì mà lắm thế.

smooth

Member
Bây giờ là 10' sau buổi sinh nhật tớ. Chúng mày về hết cả rồi, chán thật.
Hôm nay ăn phẻ phết, chả biết mấy bạn có thế ko, chứ tớ công nhận là ăn nhiểu thật.
Eo, ko ngờ sếp Nhung lại đạo diễn, thiết kế kiêm thi công món mì xào khá thế, ăn được lắm, chỉ thua trình mình tý thôi, hihi.
Công nhận Ly với Nga hôm nay rửa bát nhanh thật, quay ra quay vào đã thấy hết chồng bát to tướng rồi, kinh ghê, sướng cho chú Linh, về sau chỉ việc ăn no nằm khòeo, hihi.
Mấy ngày nghỉ này thấy hơi vô vị, bao nhiêu cái lúc đi học muốn làm, nghỉ lại chả làm được, suốt ngày ngồi chat chit, chơi điện tử.

Hùng con

Member
He he hôm qua đi Đền Sóc vãi vui :D
Nhưng mà về muộn quá,lại mệt nữa.Tận 9h tối mình mới mò về bên Gia Lâm được.
Còn cậu Linh thế nào Ly bơm về nhà có làm sao không?

Ối zời ơi... Hôm qua mệt ứ chịu được...
Tớ căng sức ra đạp miệt mài...
Vượt qua chặng đường 51km để về đến Hà Nội...
Sau đó lết về nhà Đạt đợi lấy xe con Ly...
Rồi hộ tống Ly về tận nhà...
Cuối cùng mới được bò về nhà...
Hix... cảm tưởng chỉ cần đi thêm 1km nữa là tôi ngất giữa đường...
Vừa về đến nhà, vứt xe đổ giữa đường, ngồi vật ra trước cổng...
May có mẹ đang đợi... thế là mẹ đưa đi rửa mặt rồi dắt lên nhà...
Ăn cơm chưa bao giờ ngon thế... lúc đấy là 9h15'
Ăn xong nghỉ ngơi thì Ly gọi điện báo là không sao...
Nhẹ người quá... lăn vật ra ngủ như chết đến 10h sáng...
Phù... từ bé đến giờ chưa bao giờ mệt như hôm qua...
Mệt... nhưng quá vui...

Hùng con

Member
Kinh... 10h cơ à? Sáng nay 8h tui đã bình minh ròai. :D
Báo cáo các bác con Loan về ko sao cả ha...ha nó còn bảo bị ngất giữa đường cơ.
Kinh khủng thật một mình nó vượt qua toàn bộ chặng đường từ cầu Thăng Long về đến nhà thế mà 7h10 nó đã về đến nhà rồi, he còn dám bảo bố là con bị lạc đường nữa chứ...siêu vãi.9h gọi cho nó thấy về nhà rồi là tui ngủ luôn chẳng quan tâm gì nữa. Hic đi đường Nam Thăng Long quả là ngu tự nhiên mất toi gần chục km.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000