A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
hehe, silver nghe nó cứ vô nghĩa thế nào ý, tao nghĩ thế. Mình nên lấy tên liên quan đến hóa 1 tý, cho nó đậm đà bản sắc, mà lại dễ nghĩ tên bựa. TỚ thấy tên polysil có vẻ ngon, Hay đặt béng nó là PVC đi, nghe được đấy,

Hùng con

Member
Oài..............Tên gì mà chẳng được, miễn là liên quan đến lớp Hóa một tí.
Linh ơi PIM PIm được đấy :D Bọn nhóm nhầy lớp tui cũng lấy đơn giản:
(êu...êu) MIC...MIC. :D :D
Khà...khà thằng phản lớp. :(

smooth

Member
Đặt là Polymel (polymetal) cũng được, nói chung là thế nào cũng được. À, sn tớ làm ở nhà tớ, quyết định thế rồi.

metal_boy_2412

Chào mọi người, ta tới đây
Ta ít lên net lắm, bây giờ thấy cac nguoi noi chuyen vui vui cũng lên nè

Cậu Linh bảo ai tẩm ngầm hả, tụi tui thế đó thì sao nào? Cái Linh củ cọt dám trêu bọn ta, Có ngày ta xẻo cả hai hai vợ chồng nhà ngươi
Dù sao cũng chúc mừng hanh phúc hai mi ? há há . thế là thằng "nghịch long" lớn rồi hehe ...:lol:

Sắp thi rồi lo vãi lúa, chỉ mong thi xong được tập đàn tiếp .
Các cậu trong band phải tự cố gắng cho trình chúng ta to lên một tí.
Nhất là cậu Hùng ý, đi tập tử tế đi bảo bao nhiêu lần rùi, năm sau cố gắng thi lại
vào lớp, đỡ mang tiếng keyboard của lớp khác hehe . Đức thu thử solo mấy đoạn nghe hay vãi lúa, nhịp cũng hiểu được nhìu rùi, cố tí nữa là đạt ý mà.
Huy động anh chị em trong lớp ta sáng tác thơ đi, rồi cả lò cùng ngồi phổ nhạc, chứ ca bọn mình có đứa nào viết được mấy câu hay hay có ý nghĩa đâu mà sáng tác hehe
Còn tên band thì quan trọng gì? cứ đánh nhiều đi đã rồi mới thấy được cái tên nào hợp chứ.
Sinh nhật Dức còn nửa tháng nữa cơ mà, lại làm ở nhà cũng được vẫn vui chán hehe.
Good bye eah !

Haha... mừng vãi... nhiệt liệt hoan nghênh và biểu dương tinh thần ku Quân... đồng biểu dương vợ cậu ý tức là bạn Pẹt :D Thế là 2 vợ chồng nhà này biết bảo ban nhau phết đấy... Hòa thuận thế là tốt... Chúc mừng... Cố gắng phát huy nhé ^_^

Cố thi tốt... hè này sẽ tập ra trò... nhanh thật đấy... nhớ giờ này năm ngoái còn nghe Quân tỉa Don't Cry... mình thì dek biết cầm đàn thế nào cho đúng <_< Hè năm nay sẽ có ích hơn... cố lên :D

smooth

Member
Đề nghị cậu Q bỏ ngay kiểu xưng hô ta-mi-ngươi đi nhé, nghe chả lọt tai tý nào cả. PHải lên net đều đều vào, mới cập nhật được tình hình chứ, hihi.
Hè năm nay phải tập nghiêm túc thôi, nhưng mà khổ mỗi cái tội phải thi lại, cầu giời tớ được ở lại lớp, dự thính cũng là ngon lắm rồi.
Năm ngoái công nhận thật bê bết, ko hiểu anh em mình nghĩ thế nào mà lại dám vác 1 cái gỗ, 1 cái điện đến trường duyệt, may mà ko được lên đánh, ko thì bỏ m.
Công nhận là cũng nhanh, bây giờ đã có đủ gần hết, thiếu mỗi 1 cái phơ, với cả bộ trống hơi ẹ thôi, kiếm được cái chân bass đôi nữa là ok, bài nào cũng tập được.
Sáng tác theo chủ đề gì đây?? Kêu gọi vận động hay tình bạn, hay là dựa theo truyện cổ??

ngduylinh

Eh, cho hỏi cái. Hôm nay bọn A3 chúng mày làm cái gì ma như là làm đảo chính thế?Hay là làm rock liveshows trong lớp hay sao thế hả? Ồn kinh khủng :angry: :angry: :angry: :angry:

Haha... ý bác là tiết cuối đúng không :rolleyes:
Tiết ý cô cho cả lớp chơi xổ số... B)
Mà chơi xổ số thì màn thông báo kết quả phải được chờ đón rồi... :blink:
Trượt thì kêu lên tiếc nuối... :eek:
Trúng thì reo hò vui sướng... :lol:

Có gì khó hiểu đâu... bác chưa chơi đề hả :p

smooth

Member
Hehe, chơi sổ xố là bài kt trắc nghiệm sinh ý mà, giỏi lắm cũng chỉ được 6 thôi. THi học kỳ sinh lần này chắc sẽ thảm lắm đây, sợ thật. Mà bác Duy Linh tưởng tượng cũng khá thật, trình bọn tớ làm nổi live show rock ở lớp thì tớ mời cả trường ngay, hihi.

metal_boy_2412

Trắc nghiệm Sinh thì cũng buồn đấy
có bao giờ học bài sinh đâu mà nhớ, hỏi lại toàn câu lắt léo na ná nhau
không vững là không làm nổi, lại còn trao đổi mỗi đứa một kiểu đâu tim lắm
Tớ phải mượn ngay Quỳnh đô mấy quyển ôn tập Sinh mà đọc lại,
Nhưng mà cũng chỉ để biết nó ở chỗ nào mà tra cứu thôi ý mà, hơi sức đâu mà học lại cơ chứ :ph34r:

Hehe... thi Sinh chỉ có tận dụng tối đa khả năng quay ngang quay ngửa, chỗ mình ngối khá lắm ông sao, cứ bám lấy là yên tâm rồi. Sinh chẳng biết cái dek gì... nhục thật :D

Hùng con

Member
Quay ngang quay ngửa à? 8 đề cơ, cậu có mà hỏi được khối ý. :D
Ha ha mình có kinh nghiện cứ chọn đáp án nào mà "các ý trên đều đúng" thế là ăn điểm ngay. :rolleyes:

smooth

Member
Sao tao tưởng có 2 đề thôi chứ Hùng, hôm trước cô Tường cho làm thử rồi mà.
Cố lên anh em, hè đang đợi chúng ta, khởi động cho hè = sn tớ nhé. Giờ này 2 tuần sau là đang no say rồi.

metal_boy_2412

Đúng là có 8 đề thật nhưng mà là
4 đề sáng, 4 đề chiều, 2 đề chính thức, 2 đề dự bị,... tóm lại chỉ có 2 đề thôi, môn nào chả thế ....

Silver_snack

Phù......... Thi xong Hóa rồi, bài mình làm cũng tàm tạm.
Chiều nay thi Sử chúc mọi người 'thi' tốt nhá.
Thi Sinh mà có tám đề chắc mình phải đánh xổ số mất.
Làm 5 tờ giấy ghi a,b,c,d,e bốc phải cái nào thì điền cái đấy. :D

smooth

Member
Hôm nay thi sử, may quá cũng làm được tý chút. Cậu Quân nhớ nhé, dám tung tin đồn nhảm là bỏ bài 13, đề mình hôm nay nguyên bài 13, tý thì ôm hận, may hôm trước học rồi. Khiếp, hôm nay làm kt sinh điên quá, thi thì ko biết thế nào đây, chắc teo cả nút rồi anh em ơi, trên 5 coi là khủng đấy.
He, qua 2 môn rồi, chưa có trục trặc gì lớn lắm, mong các môn sau cũng suôn sẻ, nhất là văn, mấy bạn chúc tớ đi nào.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000