A3 <~~ Yeah...

Hùng con

Member
Sắp thi học kì rùi các bác cố thi tốt nhé hôm nay có đề cương rùi đấy.
Nhanh vãi.....đã thi học kì rồi.Mình kì này mà ko được học sinh " tinh tướng" mà bị " tiến bộ" thì tan tành giấc mơ vào A3.Dành phải vận dụng mọi kĩ năng làm bài ra vậy. Mà khó lắm sợ ko thi được.Có khi phải bớt chơi đi thật đấy.
Ờ.... nói gì thì nói 30/4 này cứ sang nhà tui làm một bữa rồi thi T_V_A cho nó ngon. :D

smooth

Member
hè, T V A thì hẳn là toán văn anh rồi, nhưng mà ko biết chú Hùng còn thâm ý gì ko đây, có thì nói nhỏ cho anh em biết nào, hihi.

Hùng con

Member
Ô hay cái thằng này, dạo này mày hay khiêu khích tao nhỉ. Thích ăn đòn hả coon Có lẽ phải thực hiện cái vụ cái cây thứ ba bên trái Hồ Tây mất thôi.

red blood

chào các em, chị tái xuất giang hồ đây, chú Linh có vẻ hạnh phúc quá nhở? cứ phải khẳng định thế mới được à?thôi thông cảm cho chú bé lần đầu tập yêu, he he. Thằng Hùng kia , mày chửi ai?tao nói không đúng à?mồm hì cứ kêu bỏ mà có bỏ được khối đấy, chị mày chả quá hiểu mày còn gì nữa. Đức ơi chuyện "quốc gia đại sự " -bàn sinh nhật mày ý, đến đâu rồi>? B) bọn mày cứ đòi ăn nhưng lại chỉ khổ chị em chúng tao thôi, hết nấu rồi lại dọn với rửa.Đả đảo!!!!!!nếu không thì phải thỏa thuận chứ!bọn tao nấu , bọn con trai chúng mày rửa bát .ok?

Rồi. Ok. Thế cho công bằng, mỗi phe mỗi việc, bình đẳng vui vẻ, nhỉ :D

Chuyện tôi hạnh phúc hả, dĩ nhiên, con người tôi thế đấy, thật thà trong sáng, có gì thì cứ biểu lộ hết ra ngoài cho bà con cùng biết cùng vui, đâu như 2 anh chị Pẹt cứ tẩm ngẩm tầm ngầm, tưởng giấu được... :D He he, người ta mới yêu lần đầu thì sao, có như ai kia kinh nghiệm đầy người, sợ thế :D

Hùng con

Member
Phân công à?
Con đầu Bẹt có làm gì bao giờ đâu, như hôm trước ý toàn bắt vợ mình làm. Chẳng công = tí nào.

Đúng chẳng công bằng tý nào... toàn VỢ tớ với em Loan của cậu <chứ chưa phải là VỢ cậu :D> xuống làm... lần sau bắt thằng Quân lôi VỢ nó xuống làm :D Tình hình là các cậu kiếm VỢ nhanh lên... anh em cùng dắt nhau khỏi HỘI ĐỘC THÂN... Công Đức kiếm VỢ đê...

Hùng con

Member
Ấy...ấy bác sờ mút mà ra đi nữa thì còn em bo vơ bênhộiđộc thân à ?Ko được.
Có lẽ phải làm cái hợp đồng ngắn hạn kí kết làm vợ chồng với em Loan trong vài tháng vậy (cho có phong trào :D ) ko bít nó có đồng ý ko.
Còn con đầu Bẹt kia nhé, lúc nào cũng đi cùng nhau, lên Net cùng cùng nhau thế mà thằng kia ko góp được vào đây bài nào à.

Ở, thế cũng tốt, chú nào còn đơn côi thì ký hợp đồng ngắn hạn đê... month to month thôi... :D

Đúng, con Pẹt, bảo thằng chồng mày vào cho vài lời đi, 2 đứa lúc nào cũng cặp kè với nhau mà không khuyên bảo nhau vào đây chơi à <_<

Vợ yêu của tớ mà lên net là tớ bảo nó vào ngay... Vợ chồng người ta phải thía chứ lị... tự hào vãi :D

smooth

Member
hề hề, sn tớ cơ mà, sao lại nhầm sang sn Hùng??? Anh em cứ nhận làm đi Linh ạ, rồi bỏ đấy thì chết ai, thế nào mà chả có đứa phải dọn.
được nghỉ để ăn sn tớ, sướng thế còn gì, phải làm to to, nốt năm nay, năm sau chưa chắc đã làm được.
Thâm ý của Hùng hóa ra chỉ là Toán, văn, anh, thế mà tớ tưởng??? Ít ra nó phải như kiểu mít đặc, hay là gì đấy chứ.
Cuối bài, mình xin giới thiệu về lò của ông Tôn, là 1 lò luyện rất uy tín, có con Lan tồn học vãi đỉnh, cả thằng Hải giớ nữa, rất nên đến đấy luyện, kẻo lâm vào tình trạng mít đặc.

smooth

Member
hehe, ko chỉ cắp làn, xách cả bồ nữa chứ. À, khuyến cáo anh em mùa hè ko nên ăn măng cụt nhé, kẻo bị....lại bảo tớ ko nhắc. Hôm trước đi học về, thấy vài đứa vừa....bậy ở gần lăng Bác, tội lớn quá, phải đề ngay biển cấm đ..., ko thì cho ngay cái đấm.

smooth

Member
Hehe, band bọn tớ tên là "tuổi mộng mơ", hay gọi là ban "nhạc nhẽo" cũng được. Hay lớp hóa thì đặt béng nó là NH3 đi, hihi.

Hùng con

Member
Nhầm rùi. Theo Hằng thì band của lớp mình tên là " Cây nhà lá vườn" cơ mà. :D
Cần gì phải đổi, S_ILVE_R là được rồi. :blink:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000