A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
Hè hè, 01-5 sinh nhật tớ, năm nào cũng được nghỉ nên ko lo ko có đứa đến chơi với mình. Anh em định đi đâu đây nào, bàn từ bây giờ đi là vừa. Hay là lại mượn địa điểm nhà chú Hùng con, làm bữa thịt chó, nhỉ. Lần này phải ăn tươi, chứ hôm trước phần ăn hình như chưa được coi trọng lắm.
Chơi nốt đi rồi cuối năm thi lại.

red blood

he he may anh cu than tho khong co ai thi chi day vao gop suc cung nhe! lop minh hom nay tham wa, tao cung thuong tam kinh, duoc 4,0 toan that la vui ve con chim se!!!chu Duc hoi bi kinh day nhe :9,1. kinh di cai bi!!! bon may oi , Duc oi tao khong an duoc thit cho, dung to chuc sinh nhat the , so lam . lai con doi thit cho tuoi moi dau tao chu!! ne tao hoi ban khoan khong biet thanh vien V.Anh la ai vay ca?chu Linh dao nay tinh cam the, gui cho to may cai tin nhan cu chuoi mot nai , dua thoi , doc co y nghia phet day!may chu lai con lay cho nay ban tan chuyen tinh cam nua chu, buon cuoi the. chu nao cung co phan dau di nhe!, co gi noi cho tao biet voi . tao quan su cho. he he

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-red_blood+Mar 29 2004, 03:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (red_blood @ Mar 29 2004, 03:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> he he may anh cu than tho khong co ai thi chi day vao gop suc cung nhe! lop minh hom nay tham wa, tao cung thuong tam kinh, duoc 4,0 toan that la vui ve con chim se!!!chu Duc hoi bi kinh day nhe :9,1. kinh di cai bi!!! bon may oi , Duc oi tao khong an duoc thit cho, dung to chuc sinh nhat the , so lam . lai con doi thit cho tuoi moi dau tao chu!! ne tao hoi ban khoan khong biet thanh vien V.Anh la ai vay ca?chu Linh dao nay tinh cam the, gui cho to may cai tin nhan cu chuoi mot nai , dua thoi , doc co y nghia phet day!may chu lai con lay cho nay ban tan chuyen tinh cam nua chu, buon cuoi the. chu nao cung co phan dau di nhe!, co gi noi cho tao biet voi . tao quan su cho. he he [/b][/quote]
Đây có phải là người mà bác Smooth suốt ngày lải nhải ko nhỉ :D Trông tên quen lắm :p :p

Hùng con

Member
Ha ... ha keyboards có mặt
Chú Đức muốn mượn địa bàn hả ? Được thôi nhưng phải vào 30/4 nhé
1/5 ba má tui ở nhà không được tự nhiên như hôm trước đâu

Ý kiến hay vãi, đến nhà cậu Hùng là khá vui đấy, công nhận ra ngoại thành đất đai cũng rộng lớn nhể :D Có điều chỉ sợ hội lớp mình lại tổ chức đi chơi ngày đấy thì phiền, lại làm anh em khó xử :D

Hùng con

Member
Phiền đếch gì
Anh em mình đi đâu là tùy ý mà đi xa bác smooth có được đi đâu
Thế nào nhỉ ? Bác sờ mút cho ý kiến cái

smooth

Member
Hehe, vậy là cứ tạm thống nhất sẽ làm ở nhà cậu Hùng đi, chứ nhà ớ chật quá, tầm 14 đứa nhét vào thì sập mất. Còn vụ thịt chó thì nên gác lại vậy, chị em có vẻ ko mặn mà lắm, thôi để hết năm học đi làm 1 chầu vậy. Đổi tạm sang các món khác đi, nem chua rán, thịt xiên nướng là ko thể thiếu được rồi nhé. Các cậu có ý kiến nguyện vọng gì thì đề đạt thêm đi, để tớ còn lo, làm năm nay thôi, sang năm ko làm nữa.

Ờ... tớ có nguyện vọng là đề nghị chuẩn bị nhiều xiên nướng một tý
Chứ như hôm ở nhà cậu Hùng là anh em vẫn thòm thèm :D
Có bạn gái nào biết làm mỳ xào hay là khoai tây rán thì làm, càng ngon...
Chuẩn bị thêm đồ uống và hoa quả là tạm ổn ^_^

red blood

he he, thấy mấy chú bàn vấn đề sinh nhật có vẻ khó khăn ghê nhỉ? chú Hùng cứ thích về nhà chú ý để lại được định luật .... với bé Loan hả? lưu lắm nhe! chú Linh công bố chuyện tình cảm trên này đê!thế nhé tao không ở được lâu

Chuyện tình cảm của tớ hả...
Gay cấn, ly kỳ, hấp dẫn vô cùng...
Chuyển thể thành phim là ăn chục phát Oscar ngay :D
Thôi, túm lại là tớ yêu bạn ý... thắc mắc gì cứ nhìn xuống chữ ký ^_^

smooth

Member
Hehe, ba cái vụ tình cảm này ko được bố cáo lung tung đâu nhé, lưu truyền nội bộ thôi. Đây là cái hành lang A3 chứ có phải .... đâu :D :p Với cả anh đường đường là hội trưởng hội độc thân, các cậu có gì thì cũng phải ý tứ 1 tý chứ, "kẻ ăn ko hết, người lần ko ra". Nhưng mà đúng là "có làm thì mới có ăn, ko dưng ai dễ đem phần đến cho". Cứ cái kiểu mình thì còn lâu mới ra khỏi hội độc thân.
Phải huy động các bạn gái vào vụ sn tớ thôi, làm ra mà ăn sướng hơn chứ, mua về ăn sẵn mất vui.
He, thi học kỳ tốt nhé, nhất là môn văn.

smooth

Member
Ô hô ai tai, cậu Hùng mà thôi hả, tao đố mày dám nói đấy, đừng có lòe anh em. Mày mà thôi cẩn thận ko tao hốt luôn đấy, hihehe :D :p .
Hôm đấy mày chả sướng bỏ cha đi còn gì, tao cũng bị nó gác, nặng vãi mà ko dám kêu, chả lẽ lại xuống đất ngồi?? Kỳ này dẹp vụ đấy đi, xuống đất nằm hết cả lũ.

Hùng con

Member
Hốt luôn à.Tui có nghe nhầm không nhỉ.
Cậu smooth mạnh mồm ghê cứ thử đi thì biết :D
Cậu nhắc tớ mới thấy sướng , công nhận 26/3/2004 là ngày đáng nhớ của mình.Hiiiiii
Còn 30/4 à. Cậu rủ đông đông vào nhé nhà mình đất rộng nhiều quá thì xuống sân.Tha hồ lăn. :ph34r: :)
Cậu Linh công bố tình cảm đê......

Công bố cái đầu cậu ý....
Mk... mắt mù à...
Hội trưởng Hội Độc thân kiêm Chủ tịch Ủy Ban Thẩm định Doping Huỳnh Công Đức đã có lời ở trên rồi mà còn đòi hỏi cái giề :D
Đây là cái hành lang chứ có phải cái phòng kín đâu mà công với chả bố
Hi hi... về bảo ba má cậu công bố chuyện làm thế nào để có cậu đi :D
Ấy ấy... cậu Hùng đừng nóng... anh em đùa tý... bỏ quá cho....
Không bỏ thì ngày mai ra cái cây thứ 3 bên trái hồ Tây, tao với mày nói chuyện... Tao có sẵn Bản cam kết và Bản kiểm điểm rồi... Zô luôn!!!

Hùng con

Member
OK. Tất nhiên chuyện này tao không bỏ qua cho mày được
Bản kiểm điểm với bản cam két là chuyện nhỏ.
Em xin cô Hạnh cho cái giấy mời PHHS luôn chữ kí cô Huấn... đầy đủ. :p
Mà Linh ơi em nói nhỏ cái:Anh nhớ mang bông băng thuốc đỏ anh em mình dùng chung :D

smooth

Member
Mấy cậu đừng tán chuyện với nhau nữa, deck hiểu cái gì cả. Đây là nơi để bàn những chuyện đại sự ( như là tổ chức sn tơ ) chứ có phải chỗ để cãi nhau đâu. Mấy cậu xem, ngày 1-5 cả thế giới phải đón mừng cơ mà, vớ vẩn thế nào được.
Dạo này có thêm chú Hùng, cũng vui lên được 1 tý, hehe.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000